เพื่อน .

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  5  (ต่อไป)
โดย เพื่อน . - Wednesday, 10 January 2007, 09:07AM

หลานๆของฮ่องเต้ ชุดแรกที่เกิดในบ้านโชกุน ช่วยวิจารณ์หน่อยซิครับว่าน่ารักหรือเปล่า

ตัวแรก เป็นเพศผู้ผมเรียกว่า เจ้าอ้วน เพราะมันตัวใหญ่ที่สุดในคลอกเลยครับ

โดย เพื่อน . - Monday, 20 November 2006, 06:58PM

ทางชมรมไทยบางแก้ว ได้รับการจัดสรรเวลาในงานสามพราน เพื่อจัดกิจกรรม ซึ่งทางชมรมฯ เห็นว่า การจัดการประกวดเบบี้แฟนซี สุนัขบางแก้ว  เป็นกิจกรรมที่ให้เพื่อนๆน้องๆในเวปได้ร่วมสนุกกัน จึงอยากเชิญชวนให้เพื่อนๆ น้องๆที่มีสุนัขบางแก้ว อายุ ไม่เกิน 4 เดือน(นับถึงวันประกวด)ได้ร่วมสนุกกัน โดยมุ่งเน้นเรื่องความสนุก ความสวยงามและความคิดสร้างสรรค์

รับสมัครเพียง 20 ท่าน ภายในเจ็ดวันเท่านั้น และขอให้แจ้งชื่อ ที่อยู่ เบอร์โทรที่สามารถติดต่อได้

โดยมีรางวัลดังต่อไปนี้

1.รางวัลที่ 1 เงินสด 1,500 บาท

2.รางวัลที่ 2 เงินสด 1,000 บาท

3.รางวัลที่ 3 เงินสด 500 บาท

และทุกๆท่านได้ได้ร่วมลงประกวดจะได้รับอาหารเม็ด จากทางกลุ่ม C.P. แชมพูและอื่นๆอีกมากมาย

โดยไม่เสียค่าสมัครหรือค่าใช้จ่ายใดๆ แต่ขอให้ทุกๆท่านที่สมัครแล้วต้องมา นะครับ ไม่เช่นนั้นจะทำให้ผู้อื่นเสียสิทธิไปด้วย

โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 07:41PM

พี่ชายของไหมแก้ว เป็นพี่น้องคลานตามกันมา เป็นลูกของ ฮ่องเต้กับไหมฟ้า ครับ ชื่อ ไจแอนด์ เป็นของน้องบาส(สระบุรี) ปัจจุบันผมขอยืมมา เพื่อพัฒนาสายพันธุ์ครับ

โดย เพื่อน . - Saturday, 27 May 2006, 01:37AM

ผมอ่านข้อความของคุณ วิเชียร แล้วผมว่า คุณวิเชียร คุณเป็นคนบ้าแน่ๆ เขียน วกไปวนมา จนหาสาระไม่ได้ เรื่องที่คุณบอกว่า จบ คุณก็ไม่รู้จัก จบ

คุณอยากจะประกวดก็ไม่ได้มีใครเขาไปห้ามคุณ คุณอยากทำอะไรก็เรื่องของคุณ แต่คุณมาขอความคิดเห็น มาสอบถาม ผมก็แนะนำคุณไปก็เท่านั้น ส่วนคุณจะมองเห็นว่าผมข่ม ขู่ ให้คุณหรือคนอื่นๆกลัว คุณเอาสมองส่วนไหนมาคิดไม่ทราบ สนามประกวด ไม่ใช่สนามรบ ไม่ต้องข่มขู่กันหรอก ใครอยากไปก็ไป ส่วนผมอยากหรือไม่อยากไปประกวดมันก็เรื่องส่วนตัวของผม

ที่คุณเอากระทู้ของคุณ จอมใจขึ้นมา ต้องการจะสื่อความว่าอย่างไรไม่ทราบ อยู่ดีๆคุณก็เอากระทู้ขึ้นมาในขณะที่คุณกำลังตำหนิผม คุณต้องการสื่อให้คนเขาคิดว่าผมเขียน หรืออย่างไรไม่ทราบ

คนอย่างผมชื่อ นาย ธนนันท์ แจ้งเกษมสุข อยากด่าใครไม่เคยใช้นามแฝง ไม่เคยเสแสร้ง ตอแหล อยากด่าก็ด่าให้มันรู้ว่าผมด่า ฉะนั้น อย่ามามั่วกับผม 

ผมเองก็อยู่ในเวปนี้มานานแล้ว เพิ่งจะเห็นได้ว่า คุณวิเชียรเป็น คนที่มั่วสุดๆ เท่าที่เคยเห็นมา โตๆกันแล้วเขียนข้อความให้คนอื่นเขาเสียหาย โดยไม่มีการไตร่ตรองคำพูด

คุณคิดได้ไง? เอาผมไปเปรียบกับหมา

" ด็อตคอมเป็นหมาที่ชอบไปข่มหมาอื่นตามสันดานดิบของหมาบางแก้ว แต่ไม่อยากให้ใครเอาสันดานดิบของหมาบางแก้วไปใช้ข่มคนอื่น "

ผมไปทำอะไรให้คุณเสียหาย ผมไปด่าคุณที่ไหน คุณเป็นเวปมาสเตอร์ คุณคิดว่า สิ่งที่คุณเขียนนั้นเป็นสิ่งที่ควรทำหรือ?

อย่าเอานิสัยผมไปเปรียบกับหมา ถ้าคุณเจอหมาที่นิสัยเหมือนผม กรุณานำมันมาให้ผมดูด้วย

คุณด่าผมไม่เป็นไร ผมรับได้ ที่บอกว่าผมใช้นิสัยหมา แล้วที่คุณเขียนมาคุณใช้นิสัยอะไรหรือครับ คุณ วิเชียร

โดย เพื่อน . - Saturday, 20 May 2006, 09:59PM

ลูกสาว สุดสวย ชื่อ น้อง KISS ME..

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  5  (ต่อไป)