แนะนำตัวน้องใหม่ของ บ้านโชกุน
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 07:41PM

พี่ชายของไหมแก้ว เป็นพี่น้องคลานตามกันมา เป็นลูกของ ฮ่องเต้กับไหมฟ้า ครับ ชื่อ ไจแอนด์ เป็นของน้องบาส(สระบุรี) ปัจจุบันผมขอยืมมา เพื่อพัฒนาสายพันธุ์ครับ
ตอบ: แนะนำตัวน้องใหม่ของ บ้านโชกุน
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 08:11PM

ผมชื่อเป็นหนึ่งครับ อายุผม 7 เดือน 5 วัน เป็นลูกของ ทองเด่นกับชมแก้ว คงเจอผมที่งานสามพรานนะครับ

ตอบ: แนะนำตัวน้องใหม่ของ บ้านโชกุน
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 08:13PM

ขอโชว์อีกหน่อย แบบว่าอยากโม้ครับ
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 08:16PM

แบบว่า ข่มขวัญ คู่ต่อสู้ก่อนถึงงาน สามพรานครับ

โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 08:20PM

หนูจบไทยแชมป์ แล้วค่ะ จะเรียกหนูต้องเรียกหนูว่า CH.TH.KISS ME ค่ะ

โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 08:25PM

แนะนำตัวแฟนหนูค่ะ เป็นแค่แฟนนะคะ ไม่ใช่สามี เพราะเราอยู่คนละสายพันธุ์ เดี๋ยวจะหาว่า เจ้านายหนูมั่ว เอาลูกสาวกับลูกชายคนละสายพันธุ์มาผสมกัน
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 08:31PM

จำผมได้ไหมครับ ผมชื่อ ลมเหนือ ผมอาจไม่ค่อยหล่อเพราะผมยังผลัดขนอยู่ เดี๋ยวนี้ผมไม่ค่อยได้ไปงานประกวด เพราะผมเกเรครับ หากใครแปลกหน้าผมจะชอบขู่ครับ เพราะตอนนี้ผมโตเป็นหนุ่มแล้ว เลยแผลงฤทธิ์มากไปหน่อย เจ้านายผมก็เลยให้ผมรับหน้าที่เป็นยามแทนคุณตาของผม(โชกุน) หุหุ แต่เห็นเจ้านายบ่นๆมาว่า สามพราน จะให้ผมออกงานสักหน่อย จะไหวไหมเหนี่ย? เจ้าลมเหนือ 
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 08:35PM

ฝึกคู่ครับ เพื่อเป็นการประหยัดเวลา หุหุ
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 08:39PM

ผมเองงก็อยากออกงานประกวดที่สามพรานเหมือนกันแต่ ต้องดูก่อนว่าผมจะพร้อมแค่ไหน? หากผมพร้อมก็คงลงประกวดที่งานสามพรานครับ แต่ผมก็คงต้องไปเชียร์น้องสาวร่วมสายเลือดของผม(ไหมแก้ว)ครับ 
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 08:42PM

ชินจังโชว์จู๋ ผมก็โชว์เหมือนกัน วู้............

โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 08:55PM

ผมชื่อ เป็นต่อ ครับ จำผมไว้ให้ดีนะครับ แล้วเจอกันงานสามพรานปีหน้า
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 08:57PM

หนูชื่อ พอใจค่ะ จำหนูไว้ด้วยนะค๊ะ เจอกันสามพรานปีหน้าค่ะ
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 08:55PM

เป็นต่อ(ตัวซ้าย) กับย้งยี้(ตัวขวา)เป็นลูกสาวของ คุณแม่ฮานามิ
โดย SANMAI NG - Saturday, 11 November 2006, 08:58PM
  โว้วววว น่ารักน่าอุ้มทุกตัวเร้ยยยยักคิ้วสับสน
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 09:08PM

ลูกสาวคนสวยของผม.........เจอกันงานสามพรานครับ

โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 09:13PM

คุณป้าของผมก็ไปงานสามพรานนะครับ
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 09:20PM

หน้าตรงแบบนี้หรือเปล่าครับ? หุหุ
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 09:23PM

คุณ ปู่ประจำบ้านก็ไปครับ งานสามพราน เจอกันครับ
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 09:27PM

เอาหน้าเอียงๆ ข้างตุ่มเก่าๆครับ
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Saturday, 11 November 2006, 09:28PM

ใช่ค่ะ...หน้าตรงแบบนี้  แต่ไม่ใช่คนนี้  กัดฟัน

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Saturday, 11 November 2006, 09:11PM

น้องเป็นหนึ่ง....มัยหล่อกว่าตัวจริงเยอะเร้ยยยย  ยักคิ้ว

เห็นแล้วแบบว่า  ยิ้ม ...น่าลัก (น่าขโมย)อารายเช่นนี้

อยากเห็นหน้าตรงๆ ชัดๆ หล่อๆ มีมั๊ยคะ

ถือว่าแฟนคลับขอมานะคะ 

โดย k. niyomluck - Saturday, 11 November 2006, 09:33PM

พี่เพื่อนครับโชว์ฟอร์มลูกชาย ลูกสาวใหญ่เลยนะ แถมพี่ใส่ชุดวาบหวิวด้วย อลังการจริงๆครับพี่!!! ยิ้ม            

โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 09:42PM

หุหุ ตอนแรกกะจะโชว์คู่ แต่เดี๋ยวจะโดนเซ็นเซอร์ครับ

ลูกสาวผมชื่อ โนเบล เป็นลูกของฮ่องเต้ กับกล้วยไข่

โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 10:14PM

ฝาก ไจแอนด์ ไว้อีกรูปหนึ่งครับ 

โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 10:44PM

ฝากให้ คุณพ่อ- คุณแม่ ของดอกฟ้าครับ ลูกสาวสบายดี ช่วงนี้คงได้แต่ดูแลเรื่องขน นิสัย และสุขภาพของเขา รอหมดฮีทก่อน ถึงจะเข้าคอร์สฝึกประกวดครับ
โดย เกาเหลา หมาบางซ่อน - Saturday, 11 November 2006, 10:28PM

กลายเป็นสนามประกวดหมาไปซะแล้ว โย่วๆ เอามาโชว์เยอะๆครับ

เป็นการอุ่นเครื่องก่อนงาน แถมเพื่อนๆยังได้โอกาสเปิดหูเปิดตาด้วยคร้าบ

โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 10:39PM

ให้โอกาส ผมโชว์บ้างนะครับ คุณเกาเหลา ให้น้องๆโชว์กันมาทั้งปี ใกล้งานสามพรานก็ต้องโชว์กันหน่อย หุหุ เขาเรียกว่าตัดไม้ข่มนาม เอาฤกษ์เอาชัยหน่อยนะครับ

ลูกสาวผมชื่อ กัสจัง เป็นลูกของ ฮ่องเต้ กับ ออร์กัส

โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 10:42PM

ลูกสาวผมชื่อ อังเปา เป็นลูกของ ฮ่องเต้ กับ ออร์กัส
โดย เพื่อน . - Saturday, 11 November 2006, 10:29PM
  ขอบคุณครับ ซันไม.............เราเคยเจอกันแล้วนะครับที่งานเซ็นทรัล บางนา หวังว่าคงจำกันได้
โดย SANMAI NG - Saturday, 11 November 2006, 11:19PM
  อิอิ จำคุณพี่ได้เสมอจ้า  สับสน
โดย oak _bangkaew - Sunday, 12 November 2006, 02:22PM

เอ... ทำไมเราดูหล่อขึ้นเป็นกองเลย หว่า...
โดย p.t. ระนอง - Sunday, 12 November 2006, 06:45PM
  จ๋วยมากคับพี่เพื่อน อยากได้จังเยย..นำลายหะ.หละๆๆ.ใหลแล้ว อะคับ
โดย Dotcom \M/ - Sunday, 12 November 2006, 07:59PM

กำลังฝึกวิทยายุทธ์เท้าหน้าเหยียดพสุธาอยู่

ถ้าฝึกสำเร็จเมื่อไหร่   จะไปขอร่วมประลองยุทธ์แน่

ว่าแต่พี่ท่าน จะไม่สอนกระบวนท่าให้สักเพลงเหรอ

จะมัวหวงวิชาอยู่ไย แลบลิ้น

โดย phan _kong - Sunday, 12 November 2006, 08:32PM

แหมแต่ละตัวของพี่ท่าน  เห็นแล้วต้องเช็ดปากเลยครับ  โดยเฉพาะ  เป็นหนึ่งหุ่นอย่างกับนักกีฬาทีมชาติเชียวครับดูสมาร์ท  กล้ามเนื้อบึกบึน  หมาแก่หมาสาวคงมองกันตาเหล่เลยครับ เลยถูกสาวไล่ปล้ำซะเลย  พี่ไม่ต้อง....... ซู๊ดดดดดดดดดดดด   (กลัวติด RATE XXX)

โดย เพื่อน . - Monday, 13 November 2006, 12:18AM

ตอบพี่วิเชียร เรื่องของลักษณะของขาที่มีความลาดเอียงนั้นเป็นเรื่องของโครงสร้าง ไม่ใช่จุดที่จะชี้เรื่องการแพ้ชนะครับ

ตอบคุณ phan_kong อ่านดูแล้วออกแนวหวาดเสียวครับ หุหุ

ตอบคุณ วันทนีย์ ที่บ้านยินดีต้อนรับครับ หากผ่านมาก็ลองแวะมาพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันครับ

โดย เพื่อน . - Monday, 13 November 2006, 12:25AM

เดี๋ยวงับซะเลยนี่ หุหุ
โดย oak _bangkaew - Monday, 13 November 2006, 11:29AM

อยากถามเสี่ยเพื่อนบางแก้วหน่อยครับว่าทำอย่างไร ถึงคล้ายกันจัง
โดย ผมยาว . - Monday, 13 November 2006, 12:10PM

ขอคุยกะพี่เพื่อนฯนะครับ ตั้งแต่อยู่เวปมายังไม่เคยคุยกะพี่เลยสักครั้ง บอกตามตรง ผมชอบนิสัยของพี่มากครับ ถึงไม่ได้สัมผัสตัวจริง แต่จากกระทู้และหลายขอ้ความที่ผมได้พบเจอ ทำให้รู้ว่าเป็นคนจริงทีเดียว ยอมหักไม่ยอมงอ และมีอุดมการณ์แรงกล้า ตรงไปตรงมา และมีน้ำจัย(แบบนักเลง)ดว้ย ผมเองก็คนตรงครับ ผิดว่าผิด ถูกว่าถูก และตลอดชีวิตที่โตมาของผม ผมถือคุณธรรมเป็นที่ตั้ง แม้ว่าบุคลิกของผมจะดูกร้าวร้าวแต่ผมก็ใจดีนะ(จริ๊ง) พูดมาซะยาวก็แค่จะบอกว่า อยากให้พี่นะรักษาอุดมการณ์อันดีของพี่ต่อไป ในวงการนี้มีทั้ง คนดี+ไม่ดี เราต้องส่งเสริมคนดี และป้องกันคนไม่ดี ไม่ให้มีอำนาจ และก่อความเดือดรอ้นวุ่นวายได้ พระราชดำรัสของในหลวงท่านจ้า สรุปว่า ขอให้พี่ขาลุย จงลุย ต่อไป จ้า..

โดย oak _bangkaew - Monday, 13 November 2006, 02:43PM

ผมสนับสนุนคุณผมยาวครับ  ผมว่าแล้วทำไมเสี่ยเขาตัวแข็งๆที่แท้ก็ไม่ยอมงอนี่เอง 555

ขออภัยพี่ผมยาวด้วยครับที่ยืมคำมาแซวเสี่ยเขาครับ

โดย ผมยาว . - Monday, 13 November 2006, 02:49PM
  ผมแก่กว่าคุณ oak เหรอครับ แค่26 ขวบเองนะ
โดย oak _bangkaew - Monday, 13 November 2006, 03:02PM

ผม23ครับ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
โดย เพื่อน . - Monday, 13 November 2006, 07:59PM

หวัดดีครับ น้องผมยาว หุหุ เล่นยอกันซะ...  จริงแล้วผมเป็นคนที่เหมือนกับเพื่อนๆน้องๆในเวปแหละครับ รู้ถูก รู้ผิดครับ

แต่ผมอาจจะดูตรงๆไปหน่อย ไม่อ้อมค้อมครับ ผิดก็คือผิด ถูกก็คือถูก ไม่รู้ก็คือไม่รู้ครับ

เราคงเป็นผู้ที่ร่วมเจตนาในการที่จะสานฝันบางแก้วนะครับ

โดย เพื่อน . - Monday, 13 November 2006, 09:43PM

ฝากให้น้องโอ๊ก

โดย เพื่อน . - Monday, 13 November 2006, 09:49PM

ลูกชายตัวใหม่จ้า

โดย เพื่อน . - Monday, 13 November 2006, 10:06PM
  หุหุ ลูกสุนัขทั้งหมด เป็นลูกสุนัขที่เก็บไว้ครับ ไม่มีจำหน่ายนะครับ
โดย SANMAI NG - Monday, 13 November 2006, 10:17PM
  อิอิ  อด
โดย oak _bangkaew - Monday, 13 November 2006, 10:23PM

เพื่อเป็นการตอบแทนเสี่ยเพื่อนบางแก้ว เลยส่งรูปพ่อของเป็นหนึ่ง  คือท่านทองเด่น พรีเซ็นเตอร์อาหารเพ็ดดีกรีมาให้ชมครับ ดูสิใครหล่อกว่ากัน
โดย oak _bangkaew - Tuesday, 14 November 2006, 10:42AM

เทียบกันเลย
โดย oak _bangkaew - Wednesday, 15 November 2006, 02:12PM

ของเขาดีจริง  คุณแม่ปลื้ม
โดย SANMAI NG - Wednesday, 15 November 2006, 02:15PM

มานอนรอดูรูป อิอิ 

น่ารักน่าอุ้ม  สวยๆหล่อๆทั้งน้านนนนน อิอิ

โดย yod sun junior - Tuesday, 2 January 2007, 09:51PM

เลี้ยงยังไงคะ ขนสวย สุขภาพดี  ดีใจด้วยที่เห็นโฆษณา แสดงว่าบางแก้วก็โชว์ได้ ไม่ใช่สรรพคุณดุอย่างเดียว อิ อิ อิ

โดย mr.boy 22 - Wednesday, 15 November 2006, 02:57PM

ทำไปได้

โดย เพื่อน . - Wednesday, 15 November 2006, 06:37PM

ฝากคุณพี่แม้ว ขี้เหงา เอารูปคุณแม่และลูกๆให้ดูไปก่อนนะครับ
โดย เพื่อน . - Wednesday, 15 November 2006, 06:41PM

คิดถึงคุณพ่อแม้วจังเลยค่ะ
โดย เพื่อน . - Wednesday, 15 November 2006, 06:43PM

หนูก็คิดถึงเหมือนกันค่ะ
โดย oak _bangkaew - Thursday, 16 November 2006, 09:24AM

ถึงเสี่ยเพื่อนบางแก้วครับ  ขอรูปลูกชายตัวใหม่เอาแบบโชว์สรีระชัดหน่อยครับน้องจะเก็บเอาไดอารี่  อิอิ

ป.ล.อาหารที่ไปรบกวนมา  คุณแม่บอกว่ามันมีรา  อะครับ

โดย oak _bangkaew - Thursday, 16 November 2006, 09:27AM

ต้องรีบเฉลยกลัวเสี่ยเราหัวใจวายคาวีซีดีxxx 

คุณแม่ของผมบอกว่ามันมี  รา...คา  กี่บาทคร้าบบบบ อิอิ บังเอิญตอนถามมีโทรศัพท์เข้าเลยสะดุดนิดนึง

โดย รสิกา อังกูร - Thursday, 16 November 2006, 03:37PM
  จำชื่อหนูไว้นะคะ "ย๊งยี๊" ค่ะ  งานสามพรานปีหน้า ทั้งเป็นต่อ ทั้งพอใจ หนูจะลบเหลี่ยมเองค่ะ คอยดูนะคะว่าใครจะมาแรงกว่ากัน...สู้ตายค่ะ.. ถึงแม้หนูจะเป็นพี่น้องพ่อแม่เดียวกัน แต่ความสวยมันก็เหมือนบุญวาสนาค่ะ แข่งกันยากกกกกก....เอ๊ก เอิ๊ก.. 
โดย SANMAI NG - Friday, 17 November 2006, 07:07PM

อิอิ สีขาวน้อยๆ สีเข้มแยะๆ อิอิ 

ผมชอบจริงๆเร้ยยยย ยักคิ้วสับสน

โดย yod sun junior - Sunday, 12 November 2006, 09:35PM

งาม ๆ ทั้งน้าน ๆ ชื่นชมจริง จะมีโอกาสสัมผัสตัวเป็น ๆ ไหมคะเนี่ยฦ

โดย เพื่อน . - Sunday, 12 November 2006, 11:24PM

ขอบคุณมากครับ ทุกท่าน

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew