โชว์ลูกสาวและลูกชายต่างสายเลือด จ้า
โดย เพื่อน . - Saturday, 20 May 2006, 09:59PM

ลูกสาว สุดสวย ชื่อ น้อง KISS ME..
ตอบ: โชว์ลูกสาวและลูกชายต่างสายเลือด จ้า
โดย เพื่อน . - Saturday, 20 May 2006, 10:01PM

และลูกชายสุดเท่ห์ชื่อ น้อง GunDump (กันดั้ม) คับผ๊ม...มม
ตอบ: โชว์ลูกสาวและลูกชายต่างสายเลือด จ้า
โดย เพื่อน . - Saturday, 20 May 2006, 10:09PM

กำลังเปลี่ยนลุคส์ให้ลูกสาวสุดสวย หลังจากไปรับตัวลูกสาวมาจากน้องทับทิมเมื่อวานนี้คร๊าบบบบบ..
โดย เพื่อน . - Saturday, 20 May 2006, 10:11PM

อีกรูปของน้อง Kiss Me จ้า..น้องทับทิม
โดย เพื่อน . - Saturday, 20 May 2006, 10:14PM

ชะแว้ง..งง แอบปิ๊งลูกเค๊าอ่ะเด่ะ ..
โดย เพื่อน . - Saturday, 20 May 2006, 10:17PM

ช่วงแนะนำตัวให้รู้จักกับสมาชิกขาโจ๋ในบ้าน
โดย จรัญ กาลตนากูล - Saturday, 20 May 2006, 10:27PM

หมาเด็กๆ มาเจอยายเป๊ปซี่หมาชรา อายุยายราว 15 ปีแย้ว  ฟันร่วงจะหมดปาก หู ตา ก็ฝ้าฟาง ขึ้นบันไปไม่ไหวแล้ว สังขารก็ร่วงโรย

โดย เพื่อน . - Saturday, 20 May 2006, 10:54PM

ป๋มอ่ะ .. อิจฉาน้องสาวต่างสายพันธ์จังเลยกั๊บ .. พ่อผมเห่อเจง เจง .. ไม่ผิดกับแม่ผมเลยกั๊บ .. เห่อทั้งน้อง Kiss Me & น้องกันดั้ม ทั้งคู่เยย .. แง แง .. เรื่องมันเศร้า .. ดูหน้าผมเด่ะ เศร้ามะกั๊บ

โดย เพื่อน . - Saturday, 20 May 2006, 11:04PM

แต่ว่าน้อง Kiss Me ยังเบบี๋อยู่เลยน๊า เดี๋ยวจะไม่งามนะคะ .. คุงพ่อคงไม่ว่า แต่คุงแม่น้อง Kiss Me (Kissy) คงจะไม่อนุญาตนะค๊า เพราะว่าคุงแม่ kiss น้องทั้งวันเยยอ่ะ .. คุงแม่บอกว่าเป็นผู้หญิงต้องทำตัวให้เรียบร้อยอ่ะ

โดย เพื่อน . - Saturday, 20 May 2006, 11:08PM

หุหุหุ .. คุณยายเป๊ปซี่ก็ดูยังไม่แก่เลยนี่ .. เป็นสปิตซ์ที่น่ารักมาก มาก .. แต่ลูกสาวผมเป็นซาร์มอร์ยคับ .. ไม่รู้ว่าแก่แล้วจะยังน่ารักเหมือนคุณยายเป๊ปซี่หรือปล่าวเด่ะ
โดย oak _bangkaew - Sunday, 21 May 2006, 11:01AM

ฮึฮึ.. น้องKISS ME จ๋า รอพี่CHIN-BI ก่อนนะจ๊ะ  เดียวพี่จาปายเล่นด้วยแก้มแดง

โดย สายลม ซนเป็นลิง - Sunday, 21 May 2006, 07:23PM

พี่เพื่อนฯ ไปเอาน้องหมามาจากไหนอ่ะ อยากด้ายยยยยยย....

โดย เพื่อน . - Monday, 22 May 2006, 10:55AM

ชินบิจ้า หากมาเล่นกับเจ้าตัวแสบแล้วจะซึ้ง มันโคต...ร ซนเลยครับ เล่นแรงมาก เล่นจนเจ้ากันดั้ม วิ่งหนีเข้ากรง แล้วไม่ยอมออกมาเล่นด้วยอีกเลย พอมันออกมา กันดั้ม รีบวิ่งตูดแป้นเข้ากรงนอน เลยครับ

น้องสายลม พอดี คุณหญิง สุนิสา และน้องทับทิม ให้ช่วยเลี้ยงเพื่อทำประกวดครับ และช่วงนี้อยากลองประกวดสุนัขต่างประเทศดูบ้างครับ

แต่ก็ยังรัก บางแก้วเหมือนเดิมแหละครับ แต่ตอนนี้ขอแอบมีกิ๊กหน่อยนะ คงไม่ว่ากันนะครับ

โดย เพื่อน . - Monday, 22 May 2006, 04:50PM

พี่กันดั้มขอบอกน้องชินบิไว้ก่อนเลยนะ ว่า น้อง Kiss น่ะ เป็นขวัญใจของพี่กันดั้มนะ ให้น้องชินบิเล่นด้วยก็ด๊ายยยย แต่ห้ามจีบนะ เดี๋ยวจะหาว่าหล่อไม่เตือน ... ฮึ่มมมม ..
โดย เพื่อน . - Monday, 22 May 2006, 04:55PM

พี่กันดั้มทำเป็นหวงน้อง Kiss ไปด้ายยยย ... ป๋มเนี่ยได้เล่นกับน้อง kiss ทุกครั้งเลยน๊า .. ก็คุณแม่ขอร้อง..งงงง นี่นา เพราะน้อง Kiss ซนมั่ก มั่ก ทำให้พี่กันดั้มวิ่งหนีเข้ากรงทู๊กที..
โดย เพื่อน . - Monday, 22 May 2006, 04:58PM

น้อง Kiss Me ...

โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Monday, 22 May 2006, 05:52PM

ทำไมเจ้ากันดั้ม กะเจ้าชินบิ  หน้าเหมือนกันเดี๊ยะเลย  ต่างกันที่ขนสั้นยาวแค่นั้นเอง

...ตกลงน้อง Kiss me นี่พอโตแล้วเค้าจะตัวโตแค่ไหนคะ  คุณพี่เพื่อนฯไม่เห็นตอบ  แต่ดูหน้าตาไม่น่าจะบ้าพลังเลยนิ  ...ของับทีนึง

โดย เพื่อน . - Monday, 22 May 2006, 07:41PM

ขอโทษครับ...............

เจ้ากันดั้ม กับ ชินบิ เป็นพี่น้อง ต่างปีกันครับ พ่อแม่เดียวกัน หุหุ

สำหรับเจ้า Kiss me เมื่อโตแล้วเขาจะใหญ่กว่า สุนัขบางแก้วเราครับ สูงกว่า ใหญ่กว่า หนากว่า ขนมากว่า สรุปแล้วก็คือใหญ่มากครับ น่ารักดีครับ แต่ซนมากๆๆๆๆๆๆ สิ่งที่ดีก็คือ นิสัยหรือจิตประสาทครับ เมื่อได้ลองเลี้ยงดูแล้ว บอกได้เลยครับ ว่า เรื่องดุ หรือก้าวร้าวไม่มีเลย ไม่กลัว เป็นมิตรกับทุกๆคน เป็นเพื่อนกับสุนัขทุกตัว ชวนเล่นอย่างเดียว

ต้องบอกว่า สายเลือดของเขานิ่งมากครับ แต่เราเป็นคนไทย หมาบางแก้วเร้าใจที่สุด เหมือนหนังบู๊ ผสมกับหนังชีวิต แหละครับ

ถ้าเลี้ยงหมาพันธุ์ ซาร์มอร์ย ก็ต้องบอกได้เพียงว่าเหมือน หนังรักโรแมนติค ไม่มีฉากบู๊ให้คุณต้องตื่นเต้นเลยครับ หุหุ

โดย oak _bangkaew - Monday, 22 May 2006, 08:12PM

เฮียกันดั้มคร้าบ  ของอย่างนี่มันอยู่ที่ความสด คร้าบเฮีย  อย่างเฮียอะมีน้ำยาอะเปล่า  คราวก่อนที่ไปจำได้ว่าโดยมดกัด "พิกาจู้"  จนแดงเลยนิครับเฮีย  ฮึฮึ  ไม่รู้เสียหายมั่งเปล่าช่างคิด 
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Tuesday, 23 May 2006, 10:00AM
  "เราเป็นคนไทย หมาบางแก้วเร้าใจที่สุด เหมือนหนังบู๊ ผสมกับหนังชีวิต แหละครับ ถ้าเลี้ยงหมาพันธุ์ ซาร์มอร์ย ก็ต้องบอกได้เพียงว่าเหมือน หนังรักโรแมนติค"
---------------------------------------
ตอนนี้เราอยากเล่นหนังรักโรแมนติคจัง 55+ หนังบู๊ เมื่อชราภาพแล้วคงบู๊ไม่ไหวถึงไหวเส้นสายก็คงยึดกระดูกกระเดี้ยวก็ผุกร่อน ส่วนหนังชีวิต เล่นมามากพอแล้วจนบ่อน้ำตาแห้งยังไม่ได้เติมน้ำเข้าไปใหม่เลย
โดย oak _bangkaew - Wednesday, 24 May 2006, 09:53AM

samoyed เมื่อโตแล้วจะเป็นแบบนี้ครับ  ในรูปผมคิดว่าน่าจะเป็นญาติหรือเพื่อนๆของน้องkiss me เพราะเป็นรูปซามอยในสังกัดเก่าของน้องkiss me ครับ
โดย จรัญ กาลตนากูล - Wednesday, 24 May 2006, 10:15AM
  พี่นอ้ยหน่าจะเล่นหนังรักโรแมนติก  นึกภาพแล้วขำกลิ้ง ฮาก๊ากๆ จอมโหดจะมาเล่นบทโรแมนติก อีกอย่างผมว่าพระเอกคงหายากอะนะ ว่าแล้วรับสมัครพระเอกมาดแมน โรแมนติก ด่วน  เข้าฉายเพื่อไรผมจะชวนเจ้านีโอไปบลาซิลกันดีกว่า ไปหาโรนัลดิลโญ่ บางแก้วรักโรนัลดิลโญ่
โดย เพื่อน . - Wednesday, 24 May 2006, 10:23AM

เห็นรูปของน้องโอ๊ก แล้ว พี่ว่าอนาคตของพี่ตกกระป๋องแหงๆ แม่มันคงจะย้ายไปนอนกับ บรรดาลูกๆต่างสายเลือด "ว่าแล้วเราต้องคิดหาทางกำจัดมันซะก่อน"

ผมเหมือน ตัว อิจฉา ไหมครับพี่น้อง

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Saturday, 20 May 2006, 10:52PM

พี่ข้าวตัง อยากจะ KISS น้อง KISS ME จิงๆ คร๊าบบบบ  แก้มแดง

คุณพ่อสุดหล่อจะอนุญาตมั๊ยเนี่ย

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew