ไตรสิทธิ์ .

หน้า: (หน้าก่อน)  1 ...  267  268  269  270  271  272  273  274  275  276  277  278  279  280  281  282  283  284 ...292   (ต่อไป)
โดย ไตรสิทธิ์ . - Monday, 23 August 2004, 02:53PM

ขอบคุณคุณชวลิตที่แวะมาตอบ   บังเอิญคุณชวลิตไปกดตอบที่ความเห็นข้างบน   คำตอบจึงไปเรียงติดกับความเห็นนั้น   คนอาจไม่ทันได้สังเกตุวันที่
ถ้าต้องการให้คำตอบอยู่ต่อแถวที่ด้านล่าง   ต้องกดตอบที่ความเห็นล่างสุด
วันอาทิตย์นี้  คุณชวลิตจะไปร่วมสัมนาหรือเปล่าครับ  ผมกับเพื่อนหลายคนในนี้   จะไปด้วย
ตกลงคุณชวลิตไม่รู้จักคุณปัทมานะ   เดี๋ยวจะไปลบความเห็นนั้นทิ้งให้

โดย ไตรสิทธิ์ . - Friday, 20 August 2004, 03:27PM

ความเห็นล่าสุดที่เป็นของคุณอาทรนั้น    เนื่องจากไปตอบแทรกอยู่ในข้อย่อยก่อนหน้าข้อใหญ่หลังสุด  เลยถูกเอาไปต่อท้ายที่นั้น   ไม่ปรากฏต่อท้ายที่นี่   ยุ่งเหมือนกันนะ http://www.bangkaew.com/webboard/pic/confused.gif   ภาษาเว็บบอร์ดเขาเรียกว่า Thread คือถูกสอดแทรกเข้าไปในข้อย่อยที่ตอบ   ซึ่งคนที่มาอ่านต่อท้ายอาจไม่ทันได้สังเกตุเห็น
คุณน้อยหน่าอาจขึ้นกระทู้ใหม่ใส่กระทู้ทีละตอนแบบเดิมให้คนได้ออกความเห็นแต่ละตอนก็ดีนะครับ   เพียงแต่ใส่หมายเลขตอนให้ชัดเจน เหมือนที่คุณสุเคยไปไล่กระทู้ในพันทิปถึง 13 ตอน  ก็มีคนออกมาให้ความเห็นทุกตอน   แต่ที่พันทิปจะเรียงลำดับก่อนหลัง   ไม่กระโดดเป็นม้าแข่งเหมือนที่นี่   แต่ยังไง   ถ้าจำเป็นก็สามารถโยงไล่ตามบทจากหัวข้อในโรงเตี้ยมได้ครับ
ฝากถึงคุณหมาบางแก้วและคุณน้อยหน่าให้ช่วยอัพเดทข้อมูลในประวัติส่วนตัวหน่อยครับ    มีคนสนใจเข้าไปดูเยอะ   คงอยากรู้จักว่านายน้อยกับมันตรัยเป็นใครกันแน่ 

โดย ไตรสิทธิ์ . - Thursday, 19 August 2004, 04:28PM

คุณเจอคนในวงการบางแก้วเยอะแยะไปหมด    วันหลังคงเขียนเป็นหนังสือขายได้แน่
วันอาทิตย์ที่ผมพูดถึง   หมายถึงวันอาทิตย์ที่ ๒๒ ที่ศูนย์ฝึกสุนัขปากเกร็ด  เวลาตั้งแต่ ๗.๓๐ น
เรื่องงานลองแวะไปดูที่เว็บสมาคมที่ www.tpa.or.th  ถ้าสนใจงานอะไร  ก็เขียนใบสมัครมาทิ้งไว้กับงานบุคคลได้ครับ    เผื่อมีตำแหน่งว่าง   เขาจะได้เรียกตัวมาสัมภาษณ์ 

โดย ไตรสิทธิ์ . - Thursday, 19 August 2004, 01:08PM

ดีใจที่คุณชวลิตกลับมาเยี่ยมเยียนครับ
กลับมาทีไร   รู้สึกเว็บผมจะร้อนแรงขึ้นมาทันทีเลยนะครับ
ไม่อยากให้ไปพูดว่า ใครรู้จริง  ไม่รู้จริง   เดี๋ยวต้องทะเลาะกันแน่    เรียกว่า ช่วยกันเสริมให้ความรู้ที่ถูกต้องแก่ผู้รักบางแก้ว   ดีกว่านะครับ
เรื่องคุณปัทมา   ตอนแรก  ผมคิดว่าเป็นเพื่อนเก่าคุณชวลิต    แซวกันเล่นๆ   เลยยังไม่ได้ลบออก    เห็นแกกล้าใช้ชื่อจริง  นามสกุลจริงด้วย     ถ้าคุณชวลิตไม่รู้จัก   ผมจะได้ลบทิ้งไป   อย่าให้ถึงโรงพักเลย    ขี้เกียจไปเป็นพยาน

โดย ไตรสิทธิ์ . - Wednesday, 18 August 2004, 03:01PM

ถ้าจะส่งไปบ้าน  ก็อย่าลงทะเบียน   เพราะไม่มีคนรับ    ปิงปองยังรับไม่เป็น   เอาแต่เห่าไปรษณีย์ลูกเดียว    เดี๋ยววันอาทิตย์นี้จะไปลองถามศูนย์ฝึกดูว่าฝึกได้ไหมเรื่องการรับของ    เคยรับแล้ว  เอามากัดซะไม่เหลือ     คุณสราวุธไปด้วยหรือเปล่า(ดูรายละเอียดที่ปฏิทิน)    อาจให้กันวันนั้น  สะดวกกว่า    ส่วนของผมคิดว่าเป็นของกันตนาอย่างที่ว่า    ถ้าสนใจ  เดี๋ยวจะเอาไปให้เช่นกัน
ถ้าไม่สะดวก   ให้ส่งมาที่ทำงานก็ได้
สมาคมส่งเสริมเทคโนโลยี(ไทย-ญี่ปุ่น)    ๕-๗   สุขุมวิท ๒๙    เขตวัฒนา  กทม ๑๐๑๑๐
วิเชียร เบญจวัฒนาผล
ขอที่อยู่คุณสราวุธด้วยครับ

หน้า: (หน้าก่อน)  1 ...  267  268  269  270  271  272  273  274  275  276  277  278  279  280  281  282  283  284 ...292   (ต่อไป)