โหน่งกะอีโน่ puntprai

หน้า: (หน้าก่อน)  1 ...  14  15  16  17  18  19  20  21  22  23  24  25  (ต่อไป)
โดย โหน่งกะอีโน่ puntprai - Friday, 4 February 2005, 09:09AM

มีท่านใดลงประกาศไว้ในโต๊ะจตุจักรของ www.pantip.com หรือยังครับ เดี๋ยวจะส่งข่าวกันไม่ทั่วถึง ผมจะเข้าไปเช็คในเว็บแล้ว แต่ว่าผมเข้าไม่ได้ครับ

ส่วนเจ้านีโน่คือเจ้านี่เองคร้าบ.....

โดย โหน่งกะอีโน่ puntprai - Thursday, 3 February 2005, 08:25AM

หัวข้อ " บางแก้วกัดเจ้าของ ความผิดอยู่ที่ใคร " ผมไม่ค่อยชอบครับ ถ้าคนไม่รู้จักบางแก้ว อ่านแล้วรู้สึกเหมือนไอ้หมาพันธ์นี้มันต้องกัดเจ้าของนะถึงจะใช่(ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ)  ผมขอเสนอหัวข้อ " เลี้ยงบางแก้วอย่างไร ให้มีความสุข " ลองพิจารณาก็แล้วกันนะครับ

โดย โหน่งกะอีโน่ puntprai - Wednesday, 2 February 2005, 05:50PM

มี 2 ตัวเช่นกันครับ บางแก้ว 1 ไทยธรรมดา 1 เล่นกันบ้าง กัดกันบ้าง คงจะหยอก ๆ กันมั้งครับ ถ้าเอาจริงกันน่าจะมีเลือดมั่งแหละ เพราะเขี้ยวแหลมเปี๊ยบทั้งคู่

โดย โหน่งกะอีโน่ puntprai - Wednesday, 2 February 2005, 05:46PM

ผมไม่มีความรู้เรื่องบางแก้วมากนักครับ รู้ว่าเค้าดุ แต่ผมก็ไม่อยากให้เค้าดุ ตั้งแต่อยู่ด้วยกันมาเกือบ 2 เดือน เค้าทำอะไรให้ผมต้องทึ่งมากมายเหลือเกิน(ตอนเด็ก ๆ เคยเลี้ยงแต่หมาบ้านธรรมดา) ถึงเค้าจะไม่ใช่พันธ์แท้ ไม่มีใบ PET แต่ผมไม่ได้จะให้เค้าเป็นพ่อพันธ์ แค่อยากจะเลี้ยงครับ ตอนผมไป JJ มีหลายตัวเสนอหน้ามาให้เลี้ยง แต่ผมสะดุดที่เจ้านี่ตัวเดียวครับ เดินไปเดินมา ดูอยู่หลายรอบ

ก็ได้แต่หวังว่าจะไปกันรอดนะครับ ผมไม่ขัง ไม่ล่าม บ้านผมมีรั้วรอบขอบชิด ออกจากบ้านไม่ได้แน่ ในเขตรั้วบ้านมีที่ให้วิ่งเล่น มีป่ากล้วยให้ลุย มีดินให้ขุด มีน้ำให้เล่น

ผมเอาโฉมหน้าของไอ้น้องชายสุดรักมาแนะนำหน้าตาให้สมาชิกชุมชนนี้ได้รู้จักกันครับ ดูรูปอาจจะคิดว่าติ๋ม ๆ หงิม ๆ นะครับ ถ้าคุณรู้สึกอย่างนั้น แสดงว่าคุณถูกมันหลอกแล้วครับ อิอิ.................

โดย โหน่งกะอีโน่ puntprai - Wednesday, 2 February 2005, 05:26PM
  อยากไปร่วมฟังการเสวนาด้วยครับ ต้องทำอย่างไรบ้าง ไปที่งานแล้วเข้าร่วมฟังได้เลยมั๊ยครับ

หน้า: (หน้าก่อน)  1 ...  14  15  16  17  18  19  20  21  22  23  24  25  (ต่อไป)