กี๋ ปากอ่าว

หน้า: (หน้าก่อน)  1 ...  47  48  49  50  51  52  53  54  55  56  57  58  59  60  61  (ต่อไป)
โดย กี๋ ปากอ่าว - Wednesday, 9 November 2005, 11:09AM

อ่านเจอในกระทู้เก่าๆจำไม่ได้นะคะว่าท่านใด เขียนว่าคุณหมอไม่ให้บางแก้วที่บ้านนอนท่าขาไก่ พอเห็นรูปปิงปองจึงรู้ว่า ท่าขาไก่นอนแบบนี้นี่เอง เต๋าเต้ยนอนท่านี้มาตั้งแต่เล็ก ไม่ได้แก้ไขเพราะไม่ทราบว่าจะเป็นท่าที่หมอห้าม ส่วนใหญ่จะเห็นบางแก้วชอบนอนท่านี้ คงเพราะท้องได้สัมผัสพื้น เย็นสบายพุง อยากถามเพื่อนสมาชิกว่าการนอนท่านี้มีผลเสียหรือเปล่า? ควรแก้ไขหรือปล่อยไปตามธรรมชาติคะ

โดย กี๋ ปากอ่าว - Wednesday, 9 November 2005, 10:45AM

เต๋าเต้ยท่าจะปีนขึ้นคานไปอีกตัว เพราะบกพร่องเช่นเดียวกันอ่ะ เหตุเพราะทองคำแพง เลยเป็นทองแดงเสียเลยครับ สาวบางแก้วอยู่เล้าไก่ข้างบ้าน ขอสมัครเป็นแฟน พ่อผมรู้รีบกีดกันก็แม่ครับเลี้ยงผมอย่างดี ขนต้องขาวกลิ่นต้องสะอาด งั้นแม่ไม่กอด  พ่อเลยไม่อยากให้ไปคลุกคลีกับสาวเล้าไก่ หรือจะกลัวหวัดนกนะเนี่ย เฮ้อ..แถมบ้านอยู่ไกลถึงเพชรบุรี แถวนี้ไม่เห็นมีใครเค้าจูงบางแก้วออกมาเดินเล่นตามสวนเหมือนกรุงเทพเลย อิจฉาพี่ๆน้องๆก๊วนบางแก้ว ที่บางกะปิ กับ ที่กระทรวงฯ จังหู้..อยากให้เต๋าเต้ยมีเพื่อนพันธุ์เดียวกันบ้าง แต่เจอกันไม่รู้จะกัดกันหรือเปล่า เพราะเวลาบางแก้วอยู่ต่อหน้าเจ้าของ จะชอบโชว์ความยิ่งใหญ่ เป็นหนึ่งในตองอูเสมอ....  ฝากความคิดถึง ส้มเช้งหน้านวลของแม่จ๋าครับ

โดย กี๋ ปากอ่าว - Tuesday, 8 November 2005, 10:06PM

อายุอานามสองปี ไม่เคยจีบสาวใดเลย ไฮเปอร์ตามแบบฉบับหนุ่มบางแก้ว ได้โปรดรับไว้พิจารณานะครับ

โดย กี๋ ปากอ่าว - Tuesday, 8 November 2005, 09:54PM

ส้มเช้งหน้าหวานจ๋อยเย็นเจี๊ยบ พิจารณาเต๋าเต้ยเป็นเพื่อนสนิทสักตัวได้เป่าคับ

โดย กี๋ ปากอ่าว - Tuesday, 8 November 2005, 09:04PM

ปิงปองยิ้มหน้าบานแฉ่งแต้ๆค่ะ ใจดี้..ใจดี ขอเม้าท์ว่าบางแก้วจอมเจ้าเล่ห์มีสองหน้าจริงๆ อยู่กับเจ้าของคิคุ ติ้งต๊อง ยิ้มละไมทั้งวันทำให้เรายิ้มตามได้ตลอดเวลา แต่พอบทจะดุ ขู่คนแปลกหน้า อึ๋ย...หน้ากลัวมั่กๆ  มองอีกมุม..รายการนี้ให้ข้อมูลด้านดี ที่ว่า บางแก้วใจดีมีถมไป..ปิงปองเป็นตัวแทนของบางแก้วใจดีไปแร้วว..

หน้า: (หน้าก่อน)  1 ...  47  48  49  50  51  52  53  54  55  56  57  58  59  60  61  (ต่อไป)