mr.boy 22

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  (ต่อไป)
โดย mr.boy 22 - Saturday, 30 September 2006, 05:30PM

ในฐานะที่ท่านเป็นคนจังหวัดพิษณุโลก ท่านค้ำจุนบางแก้วอย่างไร หรือว่า บางแก้วเป็นแค่เพียงสินค้า O-TOP ถามหรือด่า ถ้าถามแล้วจะตอบ

โดย mr.boy 22 - Wednesday, 2 August 2006, 12:04PM

ต้องขออนุญาตเจ้าของสถานที่และพี่จิตติด้วยนะครับที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา เหตุผลคือยากรู้ว่าสายเลือดของมอร์แกนตอนนี้มีอยู่ที่ไหนบ้าง หลายๆคนอยากรู้และเพื่อเป็นแนวทางในการผสมของบรีดเดอร์

โดย mr.boy 22 - Monday, 29 May 2006, 04:01PM

ระดมความคิด ขอคำแนะนำ แลกเปลี่ยนความรู้ และไม่มีเจตนาจะวิจารย์หมาใคร  "ช่วยกันทำ ช่วยกันคิด ถึงจะมีผิดและมีพลาด แต่มันก็สร้างความฉลาดให้กับเรา"   ช่วยกันแนะนำหน่อย                                                                           ตัวที่ 1 อุ้มเงิน   พ่อ ทอมแฮงค์    ปู่ นำโชค      ย่า เจนนี่
                      แม่ กำปั่น         ตา แฮ๊ค         ยาย ใบพลู

ตัวนี้น่าจะผสมกับใครดีครับ จากการที่ได้บรีดมา สิ่งที่เขาให้ หางดี ขนค่อนข้างดี เคลื่อนไหวดี

โดย mr.boy 22 - Sunday, 7 May 2006, 04:49PM

มาร์คตามคำทำนายของคุณเพื่อนบางแก้ว ว่าหลังอายุ 7 เดือนไปแล้วหัวจะยก

แม่นจริงๆ

โดย mr.boy 22 - Thursday, 4 May 2006, 03:29PM

ชื่อเพชรใหม่ หลานอาระชิแม่สายไมเคิล เกิดเมื่อ 14/2/49 ฝากรูปให้พี่เพื่อนบางแก้วแนะนำหน่อยครับผม

หน้า: (หน้าก่อน)   1  2  3  4  (ต่อไป)