แอบเอารูปลูกชายไปทำโปสเตอร์มาค่ะน่ารักไหมคะ
โดย นิตยา ทองอุ่นเรือน - Thursday, 25 August 2005, 02:20PM

ในรูปมี 2 ตัว ค่ะชื่อฮักกี้กับบัดดี้ แสนรู้ทั้งคู่เสียดายแต่เจ้าบัดดี้ไม่มีชีวิตอยู่ในโลกนี้แล้ว เลยเหลือไว้แต่รูปแห่งความทรงจำที่ดีค่ะ

ตอบ: แอบเอารูปลูกชายไปทำโปสเตอร์มาค่ะน่ารักไหมคะ
โดย ป้าชัช swine - Thursday, 25 August 2005, 02:54PM

ฮักกี้น่ารักมากกกกกก

แล้วบัดดี้เป็นอะไรจ๊ะ

ตอบ: แอบเอารูปลูกชายไปทำโปสเตอร์มาค่ะน่ารักไหมคะ
โดย thakoon chuntalert - Thursday, 25 August 2005, 03:50PM
  เสียใจด้วยนะครับสำหรับบัดดี้ น่ารักทั้งคู่เลย
โดย นิตยา ทองอุ่นเรือน - Thursday, 25 August 2005, 05:51PM

บัดดี้ได้มาก่อนฮักกี้คะ เค้าอายุได้ทั้งหมด 1 ปี 11 เดือน 11 วันพอดีจริงๆ พาไปหาหมอเพื่อเย็บแผล จูงเดินไปเองแต่วันรุ่งขึ้นบัดดี้ก็จากไปด้วยเหตุผลที่หมอบอกเราว่า บัดดี้แพ้ยา(เลวร้ายมากที่หมอไม่เชคก่อน) เรารักเค้ามากเลยทั้งบ้านตอนเจ้าบัดดี้ตาย หมอไม่กล้าคิดค่ายาด้วยซ้ำร้องไห้จนโรงพยาบาลแทบแตก ทนเหงาใจได้ประมาณ 3 เดือนคะก้ไปเดินงานเกษตรแฟร์ เจอหมารูปหล่อหน้าเหมือนแพนด้าตัวนึงเราก็เลยได้เค้ามาแต่ก็ไม่ได้เอาเค้ามาแทนที่บัดดี้หรอกนะคะ เลยตั้งชื่อว่าฮักกี้นี่ละคะ ตอนแรกทำใจไม่ได้เลยด้วยซ้ำนะคะที่บัดดี้จากไป นั่งดุรูปเค้าร้องไห้เป็นเดือนๆจนคิดไว้ว่าจะไม่เลี้ยงบางแก้วอีกแล้วเพราะคิดถึงบัดดี้ แอบไปจองโกลเด้นไว้เรียบร้อย แต่พอเดินมาเจอเจ้าฮักกี้ก็ลืมไปเลยคะว่าจะไม่เลี้ยงบางแก้วอีก แอบหนีบกลับบ้านไปด้วยเลยวันนั้น 

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 26 August 2005, 12:19PM
  ฮักกี้ น่ารักจริงๆ
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Friday, 26 August 2005, 07:09PM
  น่ารักจิงจ้ะหนูฮักกี้  ท่าทางจะซุกซนนะเนี่ย
โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Friday, 26 August 2005, 09:17PM

น่ารักอย่างนี้นี่เอง ถึงทำให้แม่ลืมโกลเด้นฯ ที่ไปแอบจองไว้ได้ หุหุ

โดย toetam s - Friday, 26 August 2005, 10:30PM

น้องฮักกี้คับ  น้องน่ารักมั่กๆเลยคับ...

โดย Mooping GOGO - Friday, 26 August 2005, 11:13PM

น่ารักทุกตัวเลยครับ เสียดายที่เจ้าบัดดี้ไม่ได้อยู่เล่นกับน้องฮักกี้
เลยพาน้องหมูปิ้งมาทักทายด้วยคนนะคร้าบบบบ

โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Saturday, 27 August 2005, 09:20PM
  น่าเลิฟมั่กๆค่ะ หนูน้อยฮักกี้ น่าฮักหลาย

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew