การพบปะที่กระทรวงสาธารณสุขเมื่อวันอาทิตย์ที่ 14 ที่ผ่านมา
โดย I love Bangkaew - Friday, 19 August 2005, 10:22AM

ต้องขออภัยที่ไม่มีเวลาค่ะ ใครเป็นใครดูเอาเองนะคะ

ตอบ: การพบปะที่กระทรวงสาธารณสุขเมื่อวันอาทิตย์ที่ 14 ที่ผ่านมา
โดย I love Bangkaew - Friday, 19 August 2005, 10:24AM

มองกล้องหน่อยซิจ๊ะ

ตอบ: การพบปะที่กระทรวงสาธารณสุขเมื่อวันอาทิตย์ที่ 14 ที่ผ่านมา
โดย I love Bangkaew - Friday, 19 August 2005, 11:38AM

hello

กล้วยปิ้งกับเจ้าจอม   มีรายการเขม่นกันนิดหน่อย

แต่ทั้งคู่  อารมรณ์ดี   เข้ากับหมาและคนได้ดีมาก 

(Edited by Pingpong (-_-)/ - ศุกร์, 19 สิงหาคม 2005, 11:38AM)

โดย I love Bangkaew - Friday, 19 August 2005, 11:59AM

hello

เจ้าจอมชอบเล่นกับหนูสวย  เลยมีเรื่องเขม่นกับเจ้าไผ่อีกตัว

สงสัยหนูสวยคงทำให้หนุ่มๆต้องทะเลาะกันอีกหลายคู่แน่

(Edited by Pingpong (-_-)/ - ศุกร์, 19 สิงหาคม 2005, 11:59AM)

โดย I love Bangkaew - Friday, 19 August 2005, 10:26AM

hello
โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 11:52AM

โดย นิทัสมัย รัญเสวะ - ศุกร์, 19 สิงหาคม 2005, 11:29AM

ต้องขออภัยเพื่อนๆด้วยนะค่ะที่ไม่ได้เขียนคำบรรยายใต้ภาพไว้เลย พอดีช่วงนี้แม่น้องเบิร์นค่อนข้างยุ่ง ประกอบกับสุขภาพร่างกายอ่อนเพลียเนื่องจากแพ้ท้อง เลยขอให้พ่อน้องเบิร์นช่วยใส่ภาพให้ พ่อน้องเบิร์นก็ใส่เอา ใส่เอา ไม่ยอมเขียนคำบรรยายให้เลย... (คงเป็นเพราะพ่อน้องเบิร์นจำชื่อสมาชิก (สุนัข) ไม่ได้ครบทุกตัวด้วยคะ)

เดี๋ยวหลังเที่ยงจะกลับมาใส่คำบรรยายให้ อาจจะไม่ได้อยู่ใต้ภาพ แต่จะพยายามโยงให้ได้เท่าที่จะทำได้นะค่ะ

ขออำไพ

ตั้งใจจะลบคำตอบที่ว่างอยู่  เพิ่งรู้ว่า คำตอบที่ตามหลังมานั้น ถูกลบหายเกลี้ยงเลย

เดี๋ยวจะกู้จากแคชเมโมรีเท่าที่หาได้   รบกวนคุณต้อมเพิ่มเติมด้วยนะครับ

อ้อ  ขอแสดงความยินดีกับข่าวดีข้างบนด้วยนะครับ

ยังไง  อย่าให้หักโหมเกินไป   เรื่องส่งของให้สมาชิก  โทรมาได้เลย  จะไปช่วย

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 11:56AM

แม่กล้วยปิ้งต้องไปฉุดหางกล้วยปิ้งไว้

พ่อเจ้าจอมต้องเบรคเจ้าจอมไว้

ไม่งั้นคงได้ฟัดกันนัวเนีย

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 12:03PM

เจ้าเวย์ก็หวงหนูสวย  เลยเขม่นกับขนุน   พ่อต้องคอยหย่าศึก
โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 12:06PM

เวย์ในชุดรถม้าเบนเฮอร์   พร้อมลุย

หารู้ไม่ว่าเจ้าไผ่จ้องมาข้างหลัง

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 12:09PM

ปิงปองแยกเขี้ยวทักทาย โกโก้ ลูกคุณวิรัตน์ที่มากันทั้งครอบครัว

http://virat.bangkaew.com

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 01:13PM

โกโก้กับพ่อแม่

เห็นรูปโกโก้กับหนูสวยแล้ว งงจัง  ใครช่วยตอบหน่อย

หนูสวยตอนเล็ก  มาร์คกิ้งสีดำ  โตมากลายเป็นสีน้ำตาล

โกโก้ตอนเล็ก  มาร์คกิ้งสีน้ำตาล โตมากลายเป็นสีดำ

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 01:16PM

ครอบครัวตูบน้อยของคุณจรรยาก็มา
โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 01:21PM

แม่สาโท  กับ  พ่อคอปเตอร์ ก็อุตส่าห์มารับเสื้อ  แม่น้องเบิร์นดีใจหายเหนื่อย

คราวหน้าอย่าลืมพาลูกๆมาเที่ยวด้วยนะ

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 01:26PM

หมูตุ๋น ดีใจได้มาเล่นกับเพื่อนๆ  แต่พี่ยักษ์(กล้วยปิ้ง)ก็หวงน้องน่าดู

เลยต้องหลบมุมมาอยู่กับพ่อแม่เงียบๆ

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 01:28PM

ฮานามิขนร่วง  ยังไม่หายดี  ติดพ่อแม่แจ
โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 01:34PM

เจ้าเวย์  ขาใหญ่ประจำกระทรวง  บอก  น้อง(หนูสวย)ของข้า  ใครอย่าแตะ

ดีที่พ่อ(นิวัติ)มีความอดทนสูง  ไม่งั้นคงโดนตัดหางปล่อยวัดแน่

บอกคุณนิวัตว่า  ถ้าจะฝีกเจ้าเวย์  คงไม่เหมาะที่จะพามากระทรวง  เพราะหวงน้องสาวเหลือเกิน

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 01:38PM

น้องคนกลางได้ข่าวชาวบางแก้วมาชุมนุมกัน   เลยแวะมาบอกว่าอยากเลี้ยงบางแก้ว

พ่อปิงปองรีบมอบปิงปองให้ก็ไม่เอา   บอกอยากได้หนูสวยตัวล่าง  สีคนละเรื่องเลย

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 01:42PM

เจ้าไผ่หมาอารมณ์ดี   มาเจอเจ้าเวย์หมาอารมณ์บ่จอย  ก็พลอยหงุดหงิดไปด้วย
โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 01:44PM

หนูสวยไปเล่นกับฮานามิ   เจ้าเวย์ตามประกบอยู่ไม่ไกล
โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 04:16PM

แม้ฝนจะตกในหลายพื้นที่   จนหลายท่านมาไม่ได้

แต่ก็นับได้ว่ามีสมาชิกทั้งหน้าเก่าหน้าใหม่มามากพอสมควร

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 19 August 2005, 01:54PM

อาทิตย์ที่ ๒๑ นี่   เสียใหญ่ คุณพชร พ่อไลก้า จะเอา VCD DVD งานมหกรรมบางแก้วสู่นานาชาติมาแจก

เสี่ยหนุ่ม  คุณเพื่อนบางแก้ว พ่อฮ่องเต้  อย่าให้น้อยหน้าเขา  เอาหมามาแจกเร็วๆ  รับรองคนตรึมแน่

โดย รุ้งดาว กลิ่นจะโป๊ะ - Friday, 19 August 2005, 03:08PM

โอย...อยากๆๆๆๆไป จังเลย

ตอนนี้แช้ปปี้กะลังขนร่วง แถมแอบไปจุ๊กกะดุ๋ยกะหมาตัวเมียหน้าปากซอยแล้วติดโรคผิวหนังมาซะอีก เลยกลายเป็นหมาจุดสีชมพูไปแล้ว

ปกติก็หน้าตาไม่หล่ออยู่แล้ว ตอนนี้ยิ่งอัปลักษณ์ไปกันใหญ่

สงสัยต้องเก็บเนื้อเก็บตัวอีกซักพักใหญ่เลยค่า ถึงจะออกงานสังคมได้  อิอิ

เกือบได้ไปเหมือนกัน แต่ฝนทำท่าจะตกคนที่บ้านเลยเปลี่ยนใจไม่ไป หลานสาวก็ถามว่าแล้วเราไม่ไปปิคนิคกันแล้วเหรอ ได้แต่บอกหลานสาวว่า ฝนมันทำท่าจะตก ฟ้ามันก็มืดแล้ว เค้าก็บอกว่าฝนไม่เห็นตกเลย ยังไม่เห็นมืดนี่นา เลยต้องบอกเค้าว่าอาทิตย์หน้านะจะพาไป เฮ้อ สงสารโทร่ากับโมโม่ด้วยเตรียมตัวไปเที่ยวกันเก้อเลย

โดย เพื่อน . - Saturday, 20 August 2005, 12:21AM
  ดูจากรูปแล้วเจ้าเวย์ แสบน่าดูเลยนะครับ เห็นรูปลูกๆของผมที่ไปอยู่กับเพื่อนๆแล้วมีความสุข ผมเองก็มีความสุขไปด้วย ชมรมเราดูอบอุ่นดีจังเลยนะครับ อยากไปร่วมด้วยครับ แต่ขอให้ผมเสร็จงานที่ทำส่งแบงค์ก่อนนะครับ จะไปร่วมด้วยแน่นอนครับ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew