เชิญซือ้หา DVD - VCD งานมหกรรมไทยบางแก้วสู่นานาชาติ 23-24 เมษายน 48
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Monday, 15 August 2005, 08:38PM

คุณไพโรจน์ รุ่งภูวภัทร ประธานชมรมไทยบางแก้วแห่งประเทศไทย ฝากบอกข่าวให้กับเพื่อนๆ ชมรมคนรักบางแก้วทุกท่านว่า DVD -VCD ซึ่งทางชมรม ฯ ได้ลงทุนจ้างมืออาชีพมาถ่ายทำระหว่างงานมหกรรม ฯ  นั้นเสร็จเรียบร้อยแล้วอยากให้ผู้ที่รักหมาบางแก้วทุกท่านเอาดู และเก็บเป็นประวัติศาสตร์

การตัดต่อสมบูรณ์ดีทุกอย่างโดยเฉพาะ ดีวีดี คมชัดสมบูรณ์มาก 

งงมั้ยถ้าจะบอกว่าราคาเท่ากัน คือแผ่นละ 100 บาท ค่าจัดส่ง 20 บาท สนใจโทร.สั่งซื้อได้ที่  คุณพิมพ์ ที่เบอร์ 02-3110-981-4 ในเวลางาน

รีบๆหน่อยนะครับ เพราะผมจองไปแค่ 10 แผ่นเท่านั้น ช้าอาจหมดอดเป็นเจ้าของ

รายได้ช่วยชมรม ฯ เพราะลงทุนไปไม่เบา เสมอตัวก็พอ ขอให้พวกเรารักบางแก้วนาน ๆ

หมายเหตู - ควรเก็บเป็นต้นฉบับใครก็อปปี้ โคลนนิ่ง หรือ ไร้ท์ ขอให้จู๊ด สงสารคนลงทุนเพราะไม่ได้หวังกำรี้กำไรนะครับ (อันนี้ผมแช่งเองครับ )

ตอบ: เชิญซือ้หา DVD - VCD งานมหกรรมไทยบางแก้วสู่นานาชาติ 23-24 เมษายน 48
โดย เพื่อน . - Monday, 15 August 2005, 08:49PM
  เห็นพี่ พชร บอกขาย VCD DVD สงสัยผมคงกระเป๋าร้อนอีกแย้ววว เห็นคุณไพโรจน์เขาบอกว่าจะเก็บค่าโฆษณาผมด้วย หากขายไม่ได้ทุนคืน ทามมายต้องเป็นผมอีกแย้วววว ชีวิตเศร้าเคล้าน้ำตาของเพื่อนบางแก้ว ครายอยากรู้ว่าทำไม เฮียไพโรจน์ ถึงจะเก็บค่าโฆษณาผมต้องลองซื้อไปดูจ้า
ตอบ: เชิญซือ้หา DVD - VCD งานมหกรรมไทยบางแก้วสู่นานาชาติ 23-24 เมษายน 48
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Monday, 15 August 2005, 09:01PM

คุณเพื่อนบางแก้ว ก็คุณOak เค้าเรียกพี่ว่า  เสี่ย  นี่     ใครๆ ก็เข้าใจคำว่าเสี่ยแปลว่ารวย

แต่สำหรับคุณเพื่อน นั้นไซร้ มิใช่รวยแต่เงินทอง รวยน้ำใจมากๆ วงการบางแก้วเค้ารู้ดี

ขนหน้าแข้งไม่ร่วงหรอกครับ คุณเพื่อนบางแก้ว  ทำดีตลอด พระเจ้าก็ลง Record ไว้

อนาคตไม่งอ แต่ตรงดิ่งสู่สวรรค์แน่พร้อมเทพธิดา หลายๆ ตนนะ ทำเป็น Halem เลยนะ แล้วอย่าลืมดึงผมไปด้วยละ

โดย I love Bangkaew - Tuesday, 16 August 2005, 07:33PM

มีใครไปจองซื้อหรือยังฮะ น่าจะรวมกันแล้วไปแบ่งกันที่กระทรวงสาธารณสุข

ดีไหม  ขอความเห็นด้วย

โดย jitti r - Wednesday, 17 August 2005, 10:29AM

สวัสดีที่รักทั้งหลาย ช่วยจองให้สักหนึ่งแผ่น จะจ่ายเงินไหงดี..และอยากเห็นต้าลู่ปัจจุบันโพสท์มาให้ดูนะจ๊ะ  ...
โดย jitti r - Wednesday, 17 August 2005, 10:31AM
  อีกอย่างฝากขอบคุณ ..นิวัติอีกครั้งสำหรับเสื้อ สวยมาก..
โดย นิวัต เจริญชล - Wednesday, 17 August 2005, 11:53AM
  พี่พชร หรือพี่เพื่อนบางแก้วก็ได้ ขอจอง 5 แผ่นได้บ่ออ้าย DVD-3/VCD-2จองตรงนี้แหละ เดี๋ยวเสาร์นี้จะเอาเงินไปจ่ายไว้กับบ้านโชกุน แล้วจะเข้าไปรับพระหลวงปู่ทวดด้วยกันเลยทีเดียว ถ้าได้ดีวีดีด้วยเลยก็ดีนะ พี่เพื่อนบางแก้วนะจาได้ไม่ต้องส่งมาอีก

พี่จิตติครับ คราวหน้าเอาหมามาจูงอีก ใส่เสื้อชมรมลงจูงก็จะสวยงาม เข้าตากรรมการมากเลยนะครับ อย่าเอาไปใส่กอดสาว เอ้ย หมาเสียก่อนล่ะ เดี๋ยวจะไม่ขาว ไม่เข้าตากรรมการ หุ หุ
โดย jitti r - Wednesday, 17 August 2005, 12:02PM

เสียดายวันนั้นน่าจะใส่ลงจูงคงจะดี..และงานอื่นๆรับปากว่าจะใส่เสื้อชมรมให้จ้า...ให้ดูต้าลู่อีกอิริยาบท

โดย I love Bangkaew - Wednesday, 17 August 2005, 08:05PM

ตกลงพี่นิวัต คนแฟนสวยจะรับ ซี-ดีวีดี จากใครดีคะ ? ช่วยตอบด้วย

ถ้าจากน้องกา ฯ ต้องรอวัน ทิตย์ จ๊ะ  ว่าจะเอาไปที่กระทรวง ฯ แต่พรุ่งนี้ก็จะต้องส่งไปให้เจ้านาย ที่พิษณุโลก และพวกเราหลายท่าน ยังไงจะพยายามสำรองไปให้

แต่ถ้าไม่เอาไม่เป็นไร ?  ไปรับกับท่านโชกุน  วันเสาร์นี้ท่านโชกุน คงมีปลื้ม ?

เซอร์ไพร้ส์ แน่ ๆ เลียนแบบบ้าง หุ หุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุหุห

โดย Pingpong \(-_-)/ - Wednesday, 17 August 2005, 08:28PM
  นึกว่าอันเดียวกับของคุณสุริยาที่ซื้อเมื่อวานก่อน     ถ้ายังงั้น  ขอซื้อ 1 แผ่น    จะหาโอกาสแวะไปรับที่ออฟฟิสคุณพชร   คนถนนเดียวกัน  นวมินทร์
โดย I love Bangkaew - Wednesday, 17 August 2005, 07:59PM

คนอย่าง พี่ติ เคยต้องซื้อรึ ?  พรุ่งนี้น้องกิ๊กจะส่ง ปณ ลงทะเบียนให้

ชอบยั่วน้องเรื่อยนะ เอาต้าหลู่ มาแลก วีซีดี ก็แล้วกัน 

วันนี้น้องไม่เหงาแล้วเพราะได้ดู ดีวีดี ไปเมื่อตอน 4 โมงเย็นนะคะ

แจ๋วมาก มาก ต้องเก็บสะสมไว้ ทุกท่านที่รักบางแก้ว ย้ำต้องเก็บนะ

เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Wednesday, 17 August 2005, 09:03PM

คุณจิตติ ต้องใส่กุญแจกรงเจ้าต้าลู่เลยนะ  555 เดี๋ยวจะเอาที่ตัดโซ่ไป

พร้อมปืนยาสลบ รับรองหมดปัญหา  ขอดีๆ ไม่ให้ ขอซื้อก็ไม่ขาย 500,000จ๊าก พม่านะ  เราเตือนคุณแล้ว

จาก แว่นเสน่ห์

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew