อยากซื้อเสื้อ
โดย จินตนา วงศ์สุวรรณ - Tuesday, 19 July 2005, 01:21PM

ถ้าจะกรุณา  ช่วยตอบหน่อยค่ะว่า  สั่งซื้อเสื้อได้ที่ไหน?  อย่างไร?  เท่าไหร่?  มีแบบไหนบ้าง?  อยากใส่มาก..ก..ก..ก  อาย

ตอบ: อยากซื้อเสื้อ
โดย นิทัสมัย รัญเสวะ - Tuesday, 19 July 2005, 01:36PM

ตอบคุณจินตนา - สั่งมาในกระทู้นี้ได้คะ แต่ตอนนี้มีเหลือแค่ 7 ตัว ดังนี้คะ

Size M มีเหลือ 3 ตัว

Size L มีเหลือ 3 ตัว

Size XL มีเหลือ 1 ตัว

คุณจินตนาจะเอา Size อะไร แล้วกี่ตัวก็แจ้งมาในกระทู้นี้ได้คะ เรื่องการชำระเงิน กรุณานำเงินเข้าบัญชีชมรมคนรักบางแก้วที่

ชื่อบัญชี - คุณณัฐชาพร พูลสวัสดิ์

ธนาคาร - ธนาคารกรุงเทพ สาขาบางยี่ขัน

ประเภทบัญชี - บัญชีออมทรัพย์

เลขที่บัญชี - 137-0-86987-5

โอนเงินแล้วกรุณาแจ้งให้ทางคุณแม่โอ๊ตทราบด้วยนะคะ ทางกระทู้หรือทาง Email ekapolsi@yahoo.com

การจัดส่ง - จะนำไปส่งให้ที่กระทรวงสาธารณสุข (วันและเวลาจะแจ้งอีกที) แต่ถ้าต้องการให้ส่งทางไปรษรีย์ก็ได้คะ รบกวนเพิ่มค่าส่งให้ 50 บาท

โดย จินตนา วงศ์สุวรรณ - Tuesday, 19 July 2005, 01:40PM

ขอบคุณนะคะที่ช่วยตอบ  อยากทราบว่าตัวเท่าไหร่คะ  size M  เล็กใหญ่ขนาดไหน

ขอโทษนะคะที่ถามเรื่องมาก  แต่อยากทราบจริงๆ

โดย นิทัสมัย รัญเสวะ - Tuesday, 19 July 2005, 02:01PM

แบบเสื้อมาตรฐานคือ สีเสื้อใช้เป็นสีขาว เนื้อผ้าคอตตอน
ปกและแขนไม่มีขลิบสี แขนแบบปล่อย ปักข้างหน้าที่อกซ้ายตามแบบ
ไม่มีกระเป๋า ( เพราะแบบปักอาจใหญ่กว่ากระเป๋าเพื่อให้เห็นตัวหนังสือชัดเจน)
และข้างหลังปักข้อความ คือ
ชมรมคนรักบางแก้ว แถวบนสีนำเงิน
club.bangkaew.com แถวล่างสีแดง
ราคาตัวละ 250 บาท (รับเสื้อที่กระทรวงสาธาฯหรืองานประกวดหรือฝากเพื่อนรับไปให้) ค่าจัดส่งตัวละ 50 บาท (สำหรับท่านที่จะให้ช่วยจัดการส่งทางไปรษณีย์ภายในประเทศ)

ขนาดมีดังนี้ (หน่วยเป็นนิ้ว) กว้าง(วัดจากซ้ายไปขวาเมื่อยังไม่ใส่) และ ยาว (ตัวเลข 2 ตัวชุดหลัง)
M...... 20...... 27......

L...... 21...... 28......

XL..... 22...... 29......

โดย จินตนา วงศ์สุวรรณ - Tuesday, 19 July 2005, 02:22PM

งั้นสั่ง M กับ L อย่างละตัว  ราคารวมค่าส่งทางไปรษณีย์เป็น600บาท  ถูกต้องมั๊ยคะ

ถ้าถูกต้องจะรีบโอนเงินไปให้ค่ะ

โดย นิทัสมัย รัญเสวะ - Tuesday, 19 July 2005, 02:29PM

ถูกคะ พอเสื้อเสร็จจะแจ้งให้ทราบแล้วส่งไปให้ รบกวนแจ้งที่อยู่ให้ด้วยนะคะ (ถ้าไม่อยากแจ้งทางกระทู้ รบกวนส่งเป็น Email ไปที่ nitasmai_1999@yahoo.com โอนเงินแล้วช่วยแจ้งอีกทีนะคะ จะได้ทราบว่าเงินที่เข้าในบัญชีเป็นของใครบ้าง

โดย จินตนา วงศ์สุวรรณ - Tuesday, 19 July 2005, 02:48PM
  ขอบคุณมากๆค่ะ  แล้วจะจัดการตามที่แจ้ง
โดย อาทร ยงรัตนกิจ - Wednesday, 20 July 2005, 01:54PM
  คุณจินตนาครับ พอดีบ้านพี่สาวผมอยู่รังสิตแถวคลอง 11 อาจจะฝากพี่สาวไปให้ จะได้ไม่ต้องเสียค่าส่งครับ ถ้ายังไงก็โทรบอกผมด้วยครับ ที่เบอร์ 01-6429227
โดย จินตนา วงศ์สุวรรณ - Friday, 22 July 2005, 05:05PM
  ขอบคุณค่ะคุณอาทร  พอดีอยากใส่เสื้อมาก  โอนเงินค่าส่งไปเรียบร้อยก่อนคุณอาทรจะแจ้งความประสงค์มาแล้วล่ะค่ะ  ขอบคุณอีกครั้งนะคะ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew