@@.. น่ า....อะไรดีหละเนี๋ย...@@
โดย พรรณ์ ธิดา - Saturday, 9 July 2005, 09:54AM

วันนี้รู้สึกเงียเหงาจังเลย..มาโพสต์รูปเพื่อน 4 ขาที่แสนจะน่า..ร๊าก ..น่าลากไป....ซะไม่มี ให้เพื่อนๆ พี่ๆ ได้ดูกันดีกว่า ว่าตอนนี้เค้าเป็นอย่างไรกันบ้าง เปลี่ยนไปมากน้อยแค่ไหน จะอ้วนจะผอมอย่างไร หรือโตขึ้นแล้วจะงาม...แต้ก๋า จนเวทีจะพัง หรือบางตัวจะซนซะลิงเรียกพี่ไปเลย..

ขอเริ่มต้นด้วย...เบอร์ 1 น้องส้มเช้ง สาววัยขบเผาะ ปี 8 เดือน แม่พรรณ์ส่งประกวดบนเวทีสาวแสบคะ..งานประจำ นอนกลางวัน เห่ากลางคืน หอนทุกเช้า...โบว๋...ว

ภาพ : ที่ประจำ...ก้อมันสบายนี่..
ตอบ: @@.. น่ า....อะไรดีหละเนี๋ย...@@
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Saturday, 9 July 2005, 10:05AM

อ่ะ ด้วยคนคุณพรรณ์ เช้านี้มีเรา 2 คน กะอีก 2 ตัว
ตอบ: @@.. น่ า....อะไรดีหละเนี๋ย...@@
โดย น้ำมนต์ วงศ์มินตรา - Sunday, 10 July 2005, 06:15AM
  น้องน้ำมนต์ขอแจมด้วยนะคะ ตกลงมีพวกเราเล่นกันอยู่ 3 คนกะอีก 3 ตัว
แต่ไม่เห็นมีรูปน้องส้มเช้งที่ว่า "ที่ประจำ ก้อมันสบายนี่" เลยนี่คะ
โดย น้ำมนต์ วงศ์มินตรา - Sunday, 10 July 2005, 07:24AM

ตะกี้น้องน้ำมนต์ไม่ได้โพสต์รูปมาประชันกับน้องส้มเช้งและน้องนีโอ แต่คุณ admin ส่งข้อความด่วนทันใจมาทวงรูปของน้องน้ำมนต์ น้องน้ำมนต์เลยขอส่งตัวเองเข้าประกวด ตามคำเรียกร้องค่ะ
โดย ป้าชัช swine - Sunday, 10 July 2005, 10:01AM

น่ารักทั้ง 3 คน และ 3 ตัวเลย
ป้าขอส่งจินนี่เข้าประกวด เป็นสาวน้อย 2 ขวบกว่าแล้ว ลูกสาวแม่อั่งเปา ฉลาด (เอาเท้าหน้าเขี่ยประตูกรงเพื่อทดสอบว่าแม่เปิดให้ออกไปเที่ยวหรือยัง) และดื้อ (ได้ออกไปเที่ยวจะไม่ยอมกลับเข้ากรง ใช้ขนมล่อไม่ได้ผลต้องใช้สายจูงและพาไปเที่ยวก่อนจึงเข้ากรง) หุ่นสวยผอมบาง แต่แกร่งจ๊ะ
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Sunday, 10 July 2005, 10:52AM

น่ารักทั้ง 4 คนกะ 4 ตัวเลยค่ะ
ขอส่ง.....ข้าวตัง....เข้าประกวดด้วยนะคะ
นิสัยขี้อ้อนขี้ประจบตามเผ่าพันธุ์ของบางแก้วค่ะ แต่เฉพาะกับพ่อ-แม่นะคะขอบอก
โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Sunday, 10 July 2005, 06:54PM

เอามั่งค่ะ เอามั่ง... ก้าส่ง สาวน้อย "นีโม" เข้าประกวด

สาวน้อยบอบบาง รักอิสระ ชอบธรรมชาติ สายลม แสงแดด รักเด็ก (เฉพาะที่คุ้นเคยกัน) และข้าวห่อ (คนอื่น..)ที่ไม่ใช่ฝีมือแม่คลุก (ของแม่น่ะ มันของตาย..กินเมื่อไหร่ก้อด้ายยย...)

โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Tuesday, 12 July 2005, 10:20AM

ขอส่ง...ตูบน้อย... เข้าประกวดบ้างค่ะ ตอนนี้กำลัง 8 เดือนกว่า จะเป็นหนุ่มน้อยแล้ว
ขี้งอน  และขี้อ้อนมาก ตอนเย็นต้องอ้อนให้พาไปเดินเล่นทุกวัน
รูปนี้หลังจากไปวิ่งเล่นกลับมา กลายเป็นลูกหมาลงอ่างซะแล้ว...กัดฟัน

โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 15 July 2005, 12:03AM

นั่งดูไปยิ้มไป

ส้มเช้ง เหอ เหอ สบายจัด

กระทู้นี้สอนให้รู้ว่า น้องหมาถึงจะอายุมากแค่ไหน ก้อยังน่ารักเหมือนเดิม

นึกถึงคำพูดแม่พูดตั้งแต่บิ๊กเดือนครึ่งว่า อย่าโตนะ ตัวแค่นี้พอ คงกลัวจะไม่น่ารัก จนถึงทุกวันนี้ บิ๊กยังน่ารักอยู่เลย หุหุ

ดูตูบน้อยดิ 8 เดือน ดูแล้วให้รู้สึกว่า 3 เดือน คือยังดูเป็นเด็กน้อยอยู่เลย สบายอารมณ์เฉิบ

โดย eve Savangpop - Friday, 15 July 2005, 08:55PM

ขอส่งเข้าประกวดอีกสัก 1 สาวน้อยนะคะ
หนูชื่อ ถุงเงินค่ะ อายุ 6 เดือนกว่าๆแล้ว อาหารโปรดคือ น้ำแข็งก้อนโตๆ ค่ะ งานอดิเรกของหนูคือชอบทำลายข้าวของมากเลยค่ะ เวลาว่างๆ ชอบให้คนมากอดหนูค่ะ ถ้าไม่มากอดหนูก็จะแกล้งเดินชนไปมา จนกว่าจะยอมมากอดหนูซะดีๆ ถุงเงินขอฝากเนื้อ ฝากตัว ไว้ในอ้อมใจของทุกคนด้วยนะคะ
โดย eve Savangpop - Friday, 15 July 2005, 09:07PM

หรือว่า....อาจจะชอบแนวเซ็กส์ซี่ หนูก็สามารถนะคะ ได้ทุกแนวเลยคร๊า
โดย พายุ วงศ์วายุ - Saturday, 16 July 2005, 07:40PM

สวัสดีครับ กระผม นายพายุผู้กล้า (แต่กลัวเสียงฟ้าคะนอง) ขอส่งตัวเองเข้าประกวดครับ โกวป้าไม่ยอมส่งพายุเข้าประกวดเพราะไม่สามารถรับประกันได้ว่าพายุจะไม่ป่วนเวทีการประกวด พายุขอทราบเกณฑ์ที่คณะกรรมการจะใช้ในการตัดสินได้ไม๊ครับ ถ้าหากพิจารณาจากหน้าตา พายุก็มีความหวังที่จะได้เข้ารอบชิงชนะเลิศ แต่ถ้าใช้เกณฑ์หยุมๆ หยิมๆ อย่างพวกความครบถ้วนของอวัยวะของร่างกาย หรือความถี่และความรุนแรงในการลับคมเขี้ยว พายุก็คงจะตกรอบแรกแน่ๆ เลยครับ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew