ขอถามเรื่องฟาร์มวาเลนไทน์ที่ นครสวรรค์ค่ะ
โดย Jannyfer ณัฐชาพร พูลสวัสดิ์ - Tuesday, 5 July 2005, 10:41AM

อยากทราบว่าตอนนี้ยังมีฟาร์มวาเลนไทน์ ที่อยู่ที่จังหวัดนครสวรรค์หรือเปล่าคะ...
ตอบ: ขอถามเรื่องฟาร์มวาเลนไทน์ที่ นครสวรรค์ค่ะ
โดย นิวัต เจริญชล - Tuesday, 5 July 2005, 12:49PM
  แจน มีแค่ที่อยู่น่ะครับ

คุณณรงค์ ทานท่า
31/5 หมู่ 7 ถ.ยางตลาด อ.โกรกพระ นครสวรรค์
ตอบ: ขอถามเรื่องฟาร์มวาเลนไทน์ที่ นครสวรรค์ค่ะ
โดย Pingpong \(-_-)/ - Tuesday, 5 July 2005, 12:54PM
  12:43 - 05/07/05 pingpong ขอบคุณคุณแจนที่มาเล่าสู่กันฟังนะครับ เพิ่งกินข้าวราดผัดเผ็ดปลาดุกมา โทษทีที่ปล่อยให้บนอยู่คนเดียว เดี๋ยวจะถามคุณเหน่งดูว่า พอจะเช็คข่าวได้ยังไงบ้างไหม เสียดายที่คุณจิตติไม่มีเวลารับเป็นรองประธานฝ่ายจรรยาบรรณ อาจจะต้องหาใครมาช่วยรณรงค์เรื่องจรรยาบรรณให้พวกที่จะคิดเพาะพันธุ์ได้ฟังบ้าง ไม่ใช่คิดเอาแต่ได้ พอขาดทุน ก็ทิ้งหมด

12:05 - 05/07/05 แจน ได้แต่มาบ่น ๆ คิดแล้วก็สงสารน้องหมา

12:02 - 05/07/05 แจน ไม่รู้ว่าถ้าเป็นเรื่องจริง ที่แจกสุนัขหมดไปแล้ว... ถ้าคนที่รับเลี้ยงไปเนี่ยไม่มีความรู้ ไม่รับผิดชอบ (พูดง่าย ๆ ว่ากำลังทางกายและ...) พอ อีกสักพักก็จะมีสุนัขบางแก้วออกมาวิ่งกันเต็มนครสวรรค์....

11:42 - 05/07/05 แจน ขอบคุณค่ะ... เมื่อคืนแจนได้รับดทรสับจากน้องคนนึงอยู่นครสวรรค์ ฟาร์มนี้อดีตดังมากนะคะ ตอนนี้คงหยุดไปแล้ว เพราะได้ข่าวว่ารับกิจการต่อ แต่ทำไม่ไหว แจกสุนัขหมดไปแล้ว ... ห่วงน้องหมาอะค่ะ ทราบข่าว(ยังไม่กรอง)ด้วยว่า มีสุนัขตายอีกต่างหาก

11:24 - 05/07/05 pingpong ตอบคุณแจน ไม่เคยได้ยินชื่อคอกนี้ ลองติดต่อถามคุณเหน่ง แม่ฮานามิดูนะ เขามีญาติทำฟาร์มบางแก้วที่ที่ นครสวรรค์ ผมไม่มีเบอร์คุณเหน่ง ให้ลองโทรถามคุณนิวัตดู 016407733
โดย Jannyfer ณัฐชาพร พูลสวัสดิ์ - Tuesday, 5 July 2005, 01:02PM
  โห ขอบคุณมากพี่วัด เดวแจนจะค่อย ๆ เดินตามที่อยู่ไปนะคะ...555 วันศุกร์คงถึงพอดี... วันเสาร์โทรมาถามได้...55555
โดย นิวัต เจริญชล - Tuesday, 5 July 2005, 01:19PM
  ป่ะ เดี๋ยวเดินไปกัน มีที่อยู่แล้วนี่เนอะ ไม่หลงหรอก 555
โดย jutturong porjai - Tuesday, 5 July 2005, 02:37PM

ผมพอจะมีที่อยู่นะครับลองดูเพื่อจะช่วยได้นะครับผมเก็บไว้เยอะเพื่อจะใช้ได้ครับ
โดย นิวัต เจริญชล - Tuesday, 5 July 2005, 02:43PM
  ขอบคุณมากครับคุณ Jutturong, แต่สงสัยต้องเดินไปจริงๆแล้วหล่ะครับ เบอร์ใช้ไม่ได้เลย เปลี่ยนไปหมดแล้ว เฮ้อ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew