จองวีซีดี งานมหกรรมไทยบางแก้สู่นานาชาติ รับ VCD ในงานที่อิมแพ็ค วันอาทิตย์
โดย I love Bangkaew - Monday, 27 June 2005, 04:26PM
  นิตยสาร Pet news ขอฝากข่าวเพิ่มเติม เรื่อง VCD. การประกวดสุนัขบางแก้ว งานมหกรรมไทยบางแก้วสู่นานาชาติ ตอนนี้ VCD ได้ทำออกมาแล้ว 50 แผ่น ถูกจองไปแล้ว 20 แผ่น หากเพื่อนสมาชิกที่รักไทยบางแก้วท่านไดสนใจ สั่งจองได้ที่ 0-94871694 , 0-13425254 (คุณสุริยา) แล้วโอนเงินเข้าบัญชี สุริยา ปานทอง (เพื่อสุนัขจรจัด) ธนาคารไทยพาณิชย์ เลขที่ 367-200738-9 หรือถ้าไม่สะดวกมาจ่ายในงานที่เมืองทอง ในวันอาทิตย์ก็ได้ครับ พร้อมรับ VCD (ราคา 200 บาทครับ) รายได้ทั้งหมดจากการจำหน่าย VCD ชุดนี้มอบสมทบทุนช่วยเหลือสุนัขจรจัด หรือจะฝากชื่อจองไว้ในนี้ก็ได้ พร้อมเบอร์โทรกลับด้วยนะครับ แล้วผมจะได้นำไปให้ในงานที่เมืองทอง ในวันอาทิตย์ครับ
สำหรับวันที่เราจะเดินทางไปทำบุญกัน ตอนนี้อยู่ในระหว่างการหารือกันว่าจะไปเดือนไหนและวันไหนดี ถ้าเพื่อนสมาชิกท่านได้มีความคิดเห็นก็แสดงความคิดเห็นเข้ามานะครับ
ตอบ: จองวีซีดี งานมหกรรมไทยบางแก้สู่นานาชาติ รับ VCD ในงานที่อิมแพ็ค วันอาทิตย์
โดย Pingpong \(-_-)/ - Monday, 27 June 2005, 04:34PM
  ขอบคุณครับ หาอยู่ตั้งนานว่าใครทำเว็บโย้ ทั้งที่ไม่มีรูปใหญ่แนบมา
เพิ่งรู้ว่า เป็นเพราะการตั้งรูปแบบเป็น Mark down
ต่อไป ไม่ต้องตั้งนะครับ ปล่อยให้เป็นรูปแบบอัตโนมัตตามดิฟอลต์

ผมขออุดหนุน ๑ แผ่นนะครับ ขอรับที่เมืองทอง แต่ยังนึกหน้าไม่ออก ช่วยบอกหน่อยละกัน

เรื่องทำบุญนั้น ทางชมรมกำลังมีโครงการทอดผ้าป่าวัดบางแก้ว แต่คงอีกนานถึงปลายปี อาจไปเยี่ยมบ้านพักสัตว์เลี้ยงนิรมล หรือ ที่อื่น กันก่อนก็ได้

ตอบ: จองวีซีดี งานมหกรรมไทยบางแก้สู่นานาชาติ รับ VCD ในงานที่อิมแพ็ค วันอาทิตย์
โดย I love Bangkaew - Monday, 27 June 2005, 05:58PM
  Pet news: ขอบคุณครับ คุณpingpong ที่สั่งจอง วีซีดีมา แล้วเราจะนำไปให้ในงานที่เมืองทองนะครับ ส่วนเรื่องการทำบุญก็เป็นอีกที่หนึ่งที่เรามองๆกันอยู่ว่าน่าจะเป็นบ้านพักสัตว์เลี้ยงนิรมล ยังงัยก็ขอความเห็นเพื่อนๆพี่ๆด้วยนะครับ ว่าควรเป็นที่ไหน อ้อ... คุณpingpong ไปเจอคุณธนนันก็ถามเขาก็ได้ว่าสุริยาคนไหน หรือติดต่อขอรับได้กับคุณธนนันแห่งบ้านโชกุนก็ได้นะครับ เพราะคิดว่าจะให้เขาช่วยจำหน่ายด้วย ขอบคุณครับ ....สุริยา
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Monday, 27 June 2005, 06:20PM
  ผม พชร จองไว้ 5 แผ่น คุณชนินทร์ ฝากจองอีก 1 แผ่น ส่งเงินรับของในงานนะครับ
ระวังตำรวจด้วยนะครับ ส่งเงินรับของในงานคนยุบยับเลย คงไม่โชคร้ายนะ
โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 27 June 2005, 07:10PM
  พี่สุริยา คงไม่ลืมของผมและคนอื่นๆสั่งจอง ไว้ในกระทู้นี้นะครับ

http://www.bangkaew.com/elearning/mod/forum/discuss.php?d=779

โดย I love Bangkaew - Monday, 27 June 2005, 08:11PM
  pet news: ต้องขอขอบคุณอีกครั้งนะครับที่จองวีซีดีกันเข้ามา ก็ถือว่าร่วมทำบุญเพื่อสุนัขจรจัดนะครับ ตอนนี้มียอดเพิ่มเข้ามาจากเดิม รวมๆแล้วก็ ประมาน 25 แผ่นแล้วครับ เหลืออีก 25 แผ่น พอจะมีใครช่วยกระจายข่าวไปถึงพี่ๆที่รักบางแก้วที่พิษณุโลกบ้างครับ เผื่อจะได้ฝากวีซีดีไปขายในงานวันที่ 3 ที่ มน. บ้าง อยากให้ทุกท่านได้บุญร่วมกันครับ...ใครมีก็แจ้งฝากไว้ในกระทู้นะครับ หรือโทรถึงผม (สุริยา) ได้ที่ 09-4871694 ครับ
ถึงพี่ พชร ตอนนี้ยอดของพี่ก็ 6 แผ่น นะครับ ไม่เพิ่มยอดอีกเหรอครับ เห็นมีคนบอกผมมาว่าพี่จะจองส่วนที่เหลือทั้งหมดไว้แจกไม่ใช่เหรอครับ ข่าวนี้เท็จจริงแค่ไหน จะรอดูยอดนะพี่นะ...555
ส่วนพี่ๆที่จองมาในกระทู้แรกที่คุณนิวัติลงให้ (อันนี้ก็ต้องขออขบคุณๆนิวัติด้วยครับ) ก็ไม่ลืมนะครับ จีดเตรียมไว้ให้เรียบร้อย ก็ขอให้ได้รับผลบุญยอะๆนะครับ...
ปล...ใครมีความคิดเห็นอย่างไรบ้างที่จะไปบริจาคเงินซื้อของช่วยเหลือสุนัขจรจัดนี้ หรือตั้งชื่อกันเข้ามาดีมั้ยครับผมจะได้ทำประชาสัมพันธ์ใน Pet news ว่าจะชื่อว่างานอะไรดี งัยๆก็ขอความคิดเห็นพี่ๆด้วยนะครับ....ขอบคุณครับ...สุริยา
โดย Yo-jetsada sangjan - Monday, 27 June 2005, 11:10PM

ผมขอจอง 2 แผ่นนะครับ

เจษฎา แสงจันทร์ (โย) จากคอกชุมแสงสงคราม จ.พิษณุโลก
6/30 ซ.ยินดี ถ.ธรรมบูชา ซ.1 อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000
Tel:055-304066
เว็บไซต์ : http://www.chumsang.net
e-mail : webmaster@chumsang.net

ปล.ผมจะลองสอบถามดูนะครับว่าใครจะเอา VCD อีก เดี๋ยวส่งข่าวบอกนะครับ
โดย อรรถวิทย์ สมทรัพย์ - Tuesday, 28 June 2005, 01:33AM
  ผมขอจองด้วย1แผ่นครับ งานที่เมืองทองธานีคงไม่สะดวกไปเนื่องจากอยู่ไกลเหลือเกินครับ

อรรถวิทย์ สมทรัพย์
422/52 หมู่บ้านถาวร ม.15 ถ.เจนจบทิศ
ต.เมืองเก่า อ.เมืองขอนแก่น 40000
Tel.01-2628116
โดย I love Bangkaew - Thursday, 30 June 2005, 10:03AM
  Pet news...ขอบคุณครับพี่ แล้วยังงัยก็ฝากข่าวถึงพี่ๆที่พิษณุโลกด้วยนะครับ แล้วผมจะจัดส่งไปให้นะครับ....สุริยา
โดย I love Bangkaew - Tuesday, 28 June 2005, 07:22PM
  คุณสุริยา เอ้า ผมจองสิริรวมทั้งหมด 10 แผ่น เจอกันในงาน เงินสด
ไม่มีกลิ่นคาว เอาไว้แจกผู้อาวุโสที่เคารพรักอย่างสูงและเก็บไว้ในพิพิธภัณท์ส่วนตัว

แหมส่วนที่เหลือแบ่งให้เพื่อนๆ ได้รับอนิสงค์ผลบุญกันบ้าง ทำบุญอย่าทำคนเดียวไม่ดี เราต้องให้เพื่อนร่วมวงการไปด้วยกัน ไปได้สวยไปด้วย Pet News ว่าแต่ว่าเถอะเล่มใหม่คลอดหรือยังครับผม ช่วยแถลงข่าวด้วยเปิดโอกาสแล้วนะ
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Thursday, 30 June 2005, 12:00AM
  ขอจอง 1 แผ่นค่ะ รบกวนฝากที่คุณนิวัตนะคะ จะนำเงินไปจ่ายวันอาทิตย์ที่คุณนิวัตค่ะ
โดย jutturong porjai - Thursday, 30 June 2005, 01:11AM
  ผมจอง1แผ่นนะครับ068834738 ไทยช่วยไทย ดีกว่าปันน้ำใจไปลงขวด ฮิฮิ
โดย I love Bangkaew - Thursday, 30 June 2005, 10:00AM
  pet news... สวัสดีครับพี่ๆ ก็ตอ้งขอขอบคุณอีกครั้งนะครับ ที่จองวีซีดีกันเข้ามา ตอนนี้ยอดก็ไกล้ๆจะถึงเป้วแล้วละครับ ก็ขอขอบคุณมา ณ ตรงนี้นะครับ
ส่วนของพี่เจษฎา และพี่อรรถวิทย์ ผมจะจัดส่งไปให้นะครับ ถ้าทางพี่ๆที่พิษณุโลกสนใจก็ฝากๆข่าวกันต่อด้วยนะครับ ถือว่าร่วมทำบุญกันนะครับ....
มีข่าวดีมาฝากเพิ่มเติม สำหรับการประกวดบางแก้วในกลุ่ม 5 ที่ผ่านมาที่เมืองทอง บางแก้ว "อะราชิ" ของวังงามไทยบรีด ได้ตำแหน่ง Reserve Best in Group 5 และ Best Local Bred in grop และในตำแหน่ง Best Local Bred in show งานนี้ถือว่าเป็นครั้งแรกของบางแก้วทีเดียว ก้าวแรกก็ไปถึงขึ้นสูงแล้ว ขอร่วมแสดงตวามยินดีกับบางแก้วด้วยนะครับ เสียดายผมเอาภาพลงไม่ได้ ใครรู้คืนนี้โทรมาบอกหน่อยนะครับที่ 094871694 (สุริยา) อยากให้พี่ๆได้เห็นบางแก้ว ในสนามสากลว่า ไม่แพ้เขาเลยนะครับ...ยังงัยก็อย่าลืมเจอกันในงานวันอาทิตย์นี้....ขอบคณครับ (สุริยา)
โดย I love Bangkaew - Thursday, 30 June 2005, 10:07AM
  pet news....ขอบคุณครับพี่ แล้วจะให้ผมส่งไปให้หรือว่า จะมารับที่เมืองทองดีครับ...แล้วงัยผมจะโทรไปหานะครับ ...(สุริยา)
โดย อรรถวิทย์ สมทรัพย์ - Thursday, 30 June 2005, 05:50PM
  ขอบคุณคุณสุริยามากครับ ผมโอนเงินเข้าบัญชีให้แล้วในวันนี้ช่วงประมาณบ่ายสองครึ่ง แต่ไม่ได้แจ้งบอก ยังงัยฝากบอกผ่านทางเวปคงไม่ว่ากันนะครับ
โดย I love Bangkaew - Thursday, 30 June 2005, 10:09PM
  Pet news... ขอบคุณครับอรรถวิทย์ - แล้วยังงัยผมจะจัดส่งไปให้ในวันจันทร์ที่จะถึงนี้นะครับ ขอหาซองที่กันกระแทกก่อนนะครับ....สุริยา
โดย I love Bangkaew - Friday, 1 July 2005, 01:18AM
  Pet news: ก็ต้องขอขอบคุณพี่พชร ตอนนี้จองมาแล้ว 10 แผ่น ก็เลยทำให้ยอดการจองที่จะมารับและจัดส่งให้ ตอนนี้ 30 แผ่น ครับ ก็คาดว่าน่าจะหมดที่ 50 แผ่นตามที่วางไว้นะครับ ถ้าได้ 50 แผ่น เราก็จะได้เงิน ประมาณ 10,000 บาท และจะมียอดที่บริจากสมทบอีกนิดหน่อย แล้วยังงัยผมจะแจ้งยอดมาให้ทราบเป็นระยะๆนะครับ...ขอบคุณครับ สุริยา

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew