วีซีดี มหกรรมบางแก้วสู่นานาชาติ เปิดจองแล้ว ฝากประชาสัมพันธ์จากนิตยสารเพ็ดนิวส์
โดย นิวัต เจริญชล - Thursday, 23 June 2005, 04:22PM
  เมื่อช่วงกลางวัน พี่สุริยา ปานทอง เจ้าของนิตยสารเพ็ดนิวส์ ได้ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ให้กับพวกเราได้ทราบว่า ขณะนี้ วีซีดี งานมหกรรมบางแก้วสู่นานาชาติ นั้นได้ทำการตัดต่อเสร็จเรียบร้อยแล้ว

สมาชิกท่านใดอยากได้ไว้ในครอบครอง ขอให้ลงชื่อสั่งจองไว้ที่นี่ได้เลย โดยทางพี่สุริยาตั้งใจไว้ว่าเงินทั้งหมดที่แต่ละท่านสั่งจองนั้น จะนำไปทำบุญเพื่อสุนัขจรจัด ให้กับบ้านพักนิรมลทั้งหมด 100% โดยไม่หักค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น (ใจดีจัง)

สั่งจองในราคา 200 บาท ต่อแผ่น หรือถ้าท่านใดอยากร่วมช่วยกันทำบุญมากกว่านี้ก็ได้ คิดว่าทำบุญแล้วได้ดูวีซีดี งานบางแก้วที่ยิ่งใหญ่ที่สุดเท่าที่เคยจัดมาเลยทีเดียว (เป็นประวัติศาสตร์หน้าหนึ่งของวงการบางแก้วเลย)

คุณสุริยา ปานทอง นิตยสารเพ็ดนิวส์ ฝากประชาสัมพันธ์มาครับ ช่วยลงชื่อที่นี่ แล้วพี่เขาจะได้ทราบจำนวนที่จะไปสั่งทำมาให้พวกเราน่ะครับ

ส่วนเรื่องเงิน พี่เขายังไม่ได้แจ้งบัญชีมา เดี๋ยววันจันทร์ผมบอกอีกทีครับ...

(อ้อ พี่สุริยาฝากขอร้องมาว่าอย่า copy เลยนะ ทำเพื่อการกุศล ล้วนๆทุกบาทครับ)
ตอบ: วีซีดี มหกรรมบางแก้วสู่นานาชาติ เปิดจองแล้ว ฝากประชาสัมพันธ์จากนิตยสารเพ็ดนิวส์
โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 24 June 2005, 08:13AM
  ขอเก็บไว้เป็นความทรงจำ ๑ แผ่น
เขาน่าจะทำโบรชัวร์โฆษณานะ จะได้ช่วยประชาสัมพันธ์ให้ สับสน
ตอบ: วีซีดี มหกรรมบางแก้วสู่นานาชาติ เปิดจองแล้ว ฝากประชาสัมพันธ์จากนิตยสารเพ็ดนิวส์
โดย นิวัต เจริญชล - Friday, 24 June 2005, 10:03AM
  ขอจองด้วยคนนะครับ งานประวัติศาสตร์อย่างนี้อีก 10 ปีข้างหน้าตอนได้รับการรับรองเป็นสุนัขโลกจาก FCI จะได้รำลึกถึงก้าวแรก ทีมงาน และชมรมที่ร่วมมือกันจัดงานได้ คนรุ่นหลังๆ จะได้ไม่หลงลืม ประวัติศาสตร์จะได้ไม่จางหายไปกับกาลเวลา

ขอจอง 5 แผ่นนะพี่ วันหลังมีกิจกรรม อาจจะได้นำมาแจกน้องๆที่จองไม่ทันบ้าง (ก็ไม่ให้ก๊อป นี่นา อิ อิ) ถือว่าทำบุญให้สุนัขจรจัด แล้วได้ที่ระลึกงานประวัติศาสตร์ด้วยเนอะ 2 ต่อ
โดย อาทร ยงรัตนกิจ - Friday, 24 June 2005, 04:30PM
  ร่วมด้วยช่วย 1 แผ่นครับ
โดย รสิกา อังกูร - Friday, 24 June 2005, 05:36PM
  ร่วมทำบุญ 500 บาท และขอ 2 แผ่นค่ะ
โดย Yo-jetsada sangjan - Friday, 24 June 2005, 06:46PM
  เสนอว่า ควรนำ วีซีดี มหกรรมบางแก้วสู่นานาชาติ
มาจำหน่ายในงานประกวดสุนัขไทยพันธุ์บางแก้ว ที่ ม.นเรศวร วันอาทิตย์ที่ 3 ก.ค.2548

คณะเกษตร ฯ ม.นเรศวร (ส่วนหนองอ้อ ) ร่วมกับ สมาคม ส่งเสริม อนุรักษ์และพัฒนาสุนัขไทยพัธุ์บางแก้ว

ผมว่าเขาน่าจะช่วยกันทำบุญนะครับ อีกอย่างหนึ่งก็คือว่ามีรูปเขาอยู่ด้วยในแผ่นวีซีดี มหกรรมบางแก้วสู่นานาชาติ
ผมว่าน่าจะได้เงินทำบุญมากกว่า 50 แผ่นนะครับ

ปล.ผู้ใหญ่ในวงการบางแก้วบางท่านไม่ได้เปิดเน็ตดูนะครับ บางท่่านก็ไม่ทราบข่าว

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Friday, 24 June 2005, 09:21PM
  ผม นาย พชร ขอจอง 5 แผ่น

เพื่อเก็บวันประวัติศาสตร์นี้ไว้ และเผื่อผู้ใหญ่ในวงการที่เคารพและนับถือ

ผมคิดว่าคุณสุริยา ท่านน่าจะนำไปที่เมืองทองธานีในวัน ประกวดบางแก้ว
จะได้ส่งของพร้อมชำระเงินในโดอกาสเดียวกัน ก็น่าจะถือโอกาสนี้พบท่านเจ้าของเพ็ทนิวส์ ด้วยจะได้สมานฉันท์กัน จะดีมั้ยหนอ ?

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew