ผมแม้ว ครับ เพื่อนบางแก้ว
โดย วิศาล เมฆสมณะศักดิ์ - Thursday, 26 May 2005, 06:51PM

เพื่อนบางแก้ว

นี่คือสุดหล่อของผมอีกตัว บอกได้ว่า ดุ มากๆๆๆๆๆ  ผมว่าหน้าตาแบบนี้ จะดุได้ไง ช่วย พยากรณ์ ผมหน่อยซิ แต่ดุ แบบ มีเหตุผลนะ

ถ้าผมมีลูกจากแม้ว จะยกให้ คุณนิวัต สัก 2 ตัว จะได้มีข้ออ้าง หาคนมาดูแลลูกๆๆ ไง 555555

ตอบ: ผมแม้ว ครับ เพื่อนบางแก้ว
โดย เพื่อน . - Friday, 27 May 2005, 09:40AM
  นั่นนะซิ ดุได้ไง สงสัยหวงเจ้าของไม่อยากให้สาวๆมาหาที่บ้านมั๊งครับ
ตอบ: ผมแม้ว ครับ เพื่อนบางแก้ว
โดย ประมุข แจ่มจันทึก - Friday, 27 May 2005, 06:54PM

ดุ เหรอครับ จะดุเท่าเจ้าบาวผมไหม น้า

ช่วงนี้เจ้าบาวเป็นสัดจะขึ้นเจ้าแบ็คท่าเดียวเลยต้องแยกกันไว้ห่างๆหน่อยว่าจะเอาแบ็คไปทำหมันก็ไม่ได้ไปซะที เฮ้อ

โดย วิศาล เมฆสมณะศักดิ์ - Friday, 27 May 2005, 07:21PM

คุณประมุข

แม้ว นะ คงสู้ เจ้าบาวไม่ได้ หรอก ผมว่านะ

แต่สถิติ ก็ กัด 10 คน

เย็บ แผลรวม 25 เข็ม

ชนะแตก ไม่เคยชนะคะแนน

แพ้เพราะ พี่เลี้ยง โยนผ้า 1 ครั้ง ครับ

โดย ประมุข แจ่มจันทึก - Sunday, 29 May 2005, 11:17AM
  ฟัง สถิติก็หนาวแล้วนะครับ เหอๆ ยิง่กว่าเจ้าบาว ผมอีก ตอนนี้ เพิ่ง ขวบเดียวเอง แต่ก็ใช่ย่อยเลยครับ
โดย jitti r - Sunday, 29 May 2005, 05:52PM

น้องหมาราวีกันเป็นเรื่องธรรมดา ยิ่งเพศเดียวกันเวลาเครียดๆมาก็ฟัดกันนัวเนีย ไม่ต้องเครียดด้วย บางตัวก็ทำตัวเป็นเจ้าแม่ใหญ่ประจำที่ขวางทุกเวลาที่มีคนแปลกหน้าเข้ามา ยิ่งเวลาเป็นสัดยิ่งแล้ว ต้องระวังมากขึ้น เจ้าแม่ประจำบ้านผมตัวนี้ ชื่อ ..วันทา...
โดย jitti r - Sunday, 29 May 2005, 06:04PM

ขณะนี้แม่วันทาเป็นสัด ยิงออกฤทธิ์ ออกเดชใหญ่ ต้องให้พ่อหมาหนุ่มกำหลาบ คงต้องให้ ....แก่นทอง...กำหลาบ.
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Sunday, 29 May 2005, 06:11PM
  แก่นทองหล่อมากพี่จิตติ สีขนอย่างนี้สิที่อยากได้ ว่าแต่ว่าดุหรือเปล่า
โดย jitti r - Sunday, 29 May 2005, 06:26PM

ไม่ดุหรอกจ้า พ่อคือ  ...มอร์แกน..แม่คือ ...ขมิ้น...ซึ่งตอนนี้ ...ขมิ้น..อยู่กับ Amanda ที่ Texus. ดูรูปขมิ้นในเวป

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Sunday, 29 May 2005, 06:32PM

ไม่เบา ลูกมอร์แกนเสียด้วย แล้วตัวไหนละเจ้าขมิ้น

ตัวใหญ่ดีด้วย อายุกี่ขวบแล้วพี่

โดย jitti r - Tuesday, 31 May 2005, 09:07AM

แก่นทอง..14เดือนแล้วจ้า...นี่เป็นแม่ชื่อ เจ้า ...ขมิ้น.
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Tuesday, 31 May 2005, 10:59AM
  ขมิ้นสวยมาก สีดูสะอาดดีด้วย
โดย วิศาล เมฆสมณะศักดิ์ - Wednesday, 1 June 2005, 08:21AM

ขมิ้น สวย จังเลย

แม้วเห็นแล้ว อยากจีบจังเลย ดูซิ แม้วทำหน้า อิจฉาแล้ว

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew