หนูสวยมาอีกแล้วคร้าบบบบ....มาดูรูปน่ารักๆ ของหนูสวยกันดีกว่า
โดย นิวัต เจริญชล - Wednesday, 25 May 2005, 01:37PM

เที่ยวนี้ขอเปลี่ยน พรีเซนเตอร์เป็นผมเองบ้าง เผื่อจะเกาะหมาดังกับเขาบ้าง 555

เมื่อวันจันทร์ขากลับจากลำปาง ได้แวะเข้าไปบ้านโชกุน นอกเหนือจากตั้งใจเข้าไปเล่นกับหนูสวยให้หายคิดถึงแล้ว ก็เข้าไปถามข่าวคราว ความคืบหน้าของอาการป่วยของเจ้าไหมแก้วด้วย... พี่เพื่อนบางแก้วเล่าว่าไหมแก้วอาการหนักมากๆ และตอนนี้มีหมาออกอาการเพิ่มอีกสองตัว เลยพาไปหาหมอ แล้วรมยาฆ่าเชื้อสถานที่เลี้ยงเสียใหม่ เฮ้อ เอาใจช่วยด้วยคนนะครับพี่เพื่อนบางแก้ว ขอให้หายทีเถอะ และอย่าให้มีตัวอื่นเป็นอะไรอีกเลย

สำหรับผู้ที่เพิ่งเข้ามาดู สามารถติดตามกระทู้เปิดตัวของหนูสวยได้ที่นี่นะครับ

กระทู้ แนะนำน้องสาวหนูจ๋าชื่อหนูสวย...แห่งบ้านโชกุน

ตอบ: หนูสวยมาอีกแล้วคร้าบบบบ....มาดูรูปน่ารักๆ ของหนูสวยกันดีกว่า
โดย นิวัต เจริญชล - Wednesday, 25 May 2005, 01:17PM

ปล่อยให้วิ่งเล่น ก็เดินสำรวจโน่นสำรวจนี่ไปเรื่อยไม่อยู่สุขเลย ไปได้มะเขือเทศลูกเล็กๆ มาลูกหนึ่งก็เลยเล่นใหญ่ ดังที่เห็นในรูปแหละครับ

กำลังกิน กำลังซนมากๆเลย

ตอบ: หนูสวยมาอีกแล้วคร้าบบบบ....มาดูรูปน่ารักๆ ของหนูสวยกันดีกว่า
โดย นิวัต เจริญชล - Wednesday, 25 May 2005, 01:20PM

เลยจับมาถ่ายรูปคู่เสียเลย ก็ไม่ค่อยจะยอมอยู่เฉยๆเท่าไหร่หรอกครับ ภาพที่ได้ก็เลยไม่ค่อยชัด

อ้อ เป็นงัยครับสำหรับนายแบบใหม่ พอจะสูสีแม่หนูสวยไหมครับ แต่ผมว่าถ้าเทียบกับพี่เพื่อนฯ ของเราผมกินขาดแน่นอน 555

โดย นิวัต เจริญชล - Wednesday, 25 May 2005, 01:22PM

หนูสวยอยู่ในกรงเดียวกับเจ้าอ๋องน้อย (หรือเรียกง่ายๆว่า เอ๋ง เอ๋ง ขอพี่น้อยหน่า) ก็แย่งกันกินน้ำอย่างที่เห็นแหละครับ

โดย นิวัต เจริญชล - Wednesday, 25 May 2005, 01:23PM

หนูสวยโพสท์ท่าครับ น่ารัก ไหมเอ่ย

โดย นิวัต เจริญชล - Wednesday, 25 May 2005, 01:25PM

เมื่อปล่อยมาเล่นด้วยกัน ก็เป็นฝูงบางแก้วเด็กอย่างนี้เนี่ยแหละ ซนมากๆครับ ทุกๆตัวเลย

โดย นิวัต เจริญชล - Wednesday, 25 May 2005, 01:27PM

อีกรูปแล้วกัน เป็นรูปสุดท้าย แล้วจะแวะไปถ่ายรูป มาฝากเพื่อนๆ ให้ดูกันเรื่อยๆนะครับ
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Wednesday, 25 May 2005, 07:26PM
  สวย...น่ารัก  มากเลยจ้า  เมื่อไรจะได้กอดนะ
โดย นิทัสมัย รัญเสวะ - Thursday, 26 May 2005, 08:19AM
  น่ากอดน่าฟัดมากเลยคะ เมื่อไหร่จะได้เจอตัวจริงเนี่ย
โดย eve Savangpop - Thursday, 26 May 2005, 05:52PM
  น้องหนู(หมู)สวยยังคงความน่ารัก แบบตุ้มต๊ะตุ้มตุ้ยเหมือนเดิมเลยนะคะ แล้วเมื่อไหร่จะได้ไปอยู่บ้านใหม่คะนี่
โดย นิวัต เจริญชล - Saturday, 28 May 2005, 11:15PM

วันนี้ได้แอบไปเล่นกับหนูสวยมาอีกตามเคย พร้อมทั้งถือโอกาสไปแสดงความเสียใจแก่พี่เพื่อนบางแก้ว เรื่องไหมแก้วด้วย และก็ได้ทราบข่าวมาว่าเจ้าอ๋องน้อย นั้นถูกไฟต์บังคับให้ไปอยู่บ้านเจ้าของใหม่ไปแล้ว สุดเสียดายเลยแหละครับ

สำหรับกำหนดการย้ายบ้านของหนูสวยนั้น คงจะเป็นแถวๆกลางเดือนหน้า (มิถุนายน) น่ะครับ โปรดติดตามอย่างไม่กระพริบตานะครับ

ระหว่างนี้ดูรูปน่ารักๆ ไปพลางๆก่อนนะครับ

โดย นิวัต เจริญชล - Saturday, 28 May 2005, 11:18PM

เขาเล่นกับแม่เขาอย่างนี้แหละครับ ไม่รู้รักอะไรกันนักกันหนา กับผมนะไม่สนเลย ฮือ ฮือ ฮือ

โดย นิวัต เจริญชล - Saturday, 28 May 2005, 11:21PM

เล่นกันอยู่ทั้งครึ่งวัน หนูสวยขาลาไปนอนกลางวันก่อนนะคะ ไว้เจอกันโอกาสต่อไป

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew