อยากรู้ว่าคนนั้นคือใคร
โดย Tripple_A ละโว้บางแก้ว - Sunday, 22 May 2005, 10:22PM
  ไปงานประกวดที่เดอะมอล์โคราชมาครับ ได้เจอพี่คนนึงเหมือนที่ผมเคยเห็นรูปที่เคยโพสต์ในนี้ครับ ที่หัวพี่เค้ายุ่งๆ น่ะครับ แต่หมาพี่เค้าก้อสวยดีนะครับหวีขนซะฟูฟ่องสวยเชียวแต่ทีผมพี่เค้าไม่ยักกะหวีนะช่างแปลกจริงๆ ผมหละอยากให้ช่างผมมาออกแบบทรงผมให้พี่เขาเหลือเกินครับพี่น้อง... 
ตอบ: อยากรู้ว่าคนนั้นคือใคร
โดย อรรถวิทย์ สมทรัพย์ - Sunday, 22 May 2005, 11:22PM

คุณฤทธิรงค์ครับ งานประกวดที่โคราชบรรยากาศเป็นอย่างไรบ้าง มีสุนัขเข้าร่วมประกวดเยอะไหม ผมว่าจะไปดูเหมือนกันแต่ติดภารกิจไม่สามารถเดินทางไปได้ ไม่ทราบว่าพอจะมีภาพบรรยากาศการประกวดมาอวดเพื่อนๆชาวชุมชนบ้างไหมครับ

ปล.เอ..ว่าแต่พี่คนที่ถูกพาดพิงถึงเป็นใครกันนะ

โดย ป้าชัช swine - Monday, 23 May 2005, 11:44AM

ป้าว่ามาทายกันเล่นดีไหมว่าใครเอ่ย ป้าว่าป้าคุ้น ๆ นะชายหนุ่มรูปหล่อคนนี้ที่ดูแลบางแก้วของตัวเองเสียหล่อเหลาและสวยงาม แต่ปล่อยเนื้อปล่อยตัวเสียหมดหล่อ

เอ ถ้าทายถูก ขอรางวัลจากคุณเพื่อนบางแก้วเป็นพี่น้องของหนูสวยสักตัวได้ไหมนี่

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Monday, 23 May 2005, 09:01PM
  ขอตอบครับ  เดาดีกว่า น่าจะเป็นคุณพี่เพื่อนบางแก้ว นะครับ  คอกบ้านโชกุน ก็คุณ ธนะนันท์ ใช่มั้ย ?
โดย Tripple_A ละโว้บางแก้ว - Tuesday, 24 May 2005, 03:09PM

บรรยากาศงานประกวดที่เดอะมอล์โคราชดีมาก มี ๒ สนามประกวด และอีก ๑ สนาม Agility ครับ ในการชมประกวดสุนัขที่นี่ต้องเสียค่าเข้าชมด้วยนะครับ ผู้เข้าชมเยอะพอสมควร นี่เป็นการประกวดเพศผู้รุ่น ๑๘ เดือนขึ้นไปครับ ตัวที่ ๑ พานทอง ๒.ฮอลลี่ ๓.ศรทอง ๔.โฮย่า

โดย Tripple_A ละโว้บางแก้ว - Tuesday, 24 May 2005, 03:14PM

เพศผู้ ๑๘ เดือนขึ้นไปต่อครับ ตัวที่ ๖.โอเว่น ๗.มังกรหยก ๘.เป็นหมาของโคราชคอกบ้านชาววังไม่ทราบชื่อครับ (Best งานนี้คือ เจ้ามังกรหยกครับ)

โดย Tripple_A ละโว้บางแก้ว - Tuesday, 24 May 2005, 03:20PM

นี่คือเพศเมียรุ่น ๑๘ เดือนขึ้นไปครับ ตัวที่ ๑.ไหมฟ้า ๒.น้ำหอม ๓........ ๔.ลีลา
โดย เพื่อน . - Wednesday, 25 May 2005, 12:06PM
  ผมเองก็สงสัยเหมือนกัน ว่าใครหว่า? คงไม่ใช่ผมหรอกน่า เพราะเราก็หัวไม่ยุ่งนี่หน่า ใครหว่า?

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew