นำภาพงานประกวดที่พิษณุโลกเมื่อวันที่ 24 มาฝากค่ะ
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Tuesday, 26 April 2005, 07:56PM

นำภาพสุนัขที่ไปประกวดที่พิษณุโลกวันที่ 24 มาฝากด้วยค่ะ ตัวแรกนี้ของที่บ้านเองชื่อนางสิบสองนะค่ะฝากให้คุณเล็กจูงให้ ได้รางวัลชนะเสิศอันดับ 1 เพศเมียรุ่น 3-6 เดือน และรางวัลเบสบ๊อบบี้อีกหนึ่งรางวัล ตามด้วยเบสออฟบีท อีก 1 รางวัล งานนี้หนูกวาดไป 3 รางวัล พ่อชื่อฟอร์ด แม่ชื่อน้องฟ้า เป็นหลานบ๊อบบี้ค่ะ ถ้าหากใครสนใจอยากได้เจ้านางสิบสองไปไว้เป็นเพื่อนก็ติดต่อทางคอกมาได้นะค่ะ 09-1473067 หากบอกชื่อตำแหน่งผิดไปขออภัยไว้ด้วยนะค่ะ
ตอบ: นำภาพงานประกวดที่พิษณุโลกเมื่อวันที่ 24 มาฝากค่ะ
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Tuesday, 26 April 2005, 07:41PM

ส่วนตัวนี้ของคุณชวลิต ตัวใหญ่มั๊กๆ ได้เห็นถาพวีดีโอที่ถ่ายมาแล้ว วิ่งก็สวยยินดีกับคุณชวลิตด้วยนะค่ะ ที่คว้ารางวัลในรุ่นนี้ไปได้
ตอบ: นำภาพงานประกวดที่พิษณุโลกเมื่อวันที่ 24 มาฝากค่ะ
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Tuesday, 26 April 2005, 07:42PM

รูปนี้ก็สุนัขของคุณชวลิต กับลูกของเจ้าฟอร์ด ชื่อเค้ก ได้รางวัลที่ 3 ไปค่ะ ถ่ายคู่กับเทียบรุ่นกันไว้ก่อน
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Tuesday, 26 April 2005, 07:48PM

ส่วนตัวอื่น ๆ เอาไว้ตัดจากวีดีโอแล้วจะนำมาโพสอีกนะค่ะ
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Tuesday, 26 April 2005, 07:57PM
  คุณชวลิตค่ะหากต้องการรูปที่ไฟล์ใหญ่กว่านี้เพื่อนนำไปอัดก็บอกเมลล์มาก็ได้นะค่ะแล้วจะเมลล์ส่งไปให้ค่ะ
โดย รสิกา อังกูร - Tuesday, 26 April 2005, 10:19PM
  นางสิบสองน่ารักมากเลยค่ะ อยากดูรูปของเธอหลายๆรูป หลายๆวัย และอยากทราบประวัติด้วยค่ะ
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Wednesday, 27 April 2005, 10:33AM
  นางสิบสองเนี่ยมีพี่น้องร่วมคอกทั้งหมด 14 ตัวค่ะ เขาเป็นตัวที่ 12 พอดีเป็นเพศเมียเลยให้ชื่อว่านางสิบสอง เป็นลูกของเจ้าฟอร์ดของคุณเล็ก วีรเดช กับน้องฟ้า เจ้าน้องฟ้าเนี่ยเป็นลูกของฟ้า (ลูกของบ๊อบบี้ + เกสร) ตอนนี้นางสิบสองอายุได้ 4 เดือนกว่า ๆ แล้วค่ะ ส่วนรูปอื่น ๆ จะลองไปหามาให้ดูอีกทีนะค่ะ
โดย ชวลิต มีแม่นวิทย์ - Friday, 29 April 2005, 10:50PM
  อยากได้ครับ อัดใส่ ซีดีก็ได้ งานนครสวรรค์ไปหรือไม่ถ้าไปติดมือไปฝากด้วย
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Sunday, 1 May 2005, 07:48PM

ถ้าพ่อไปจะฝากไปให้อัดไปให้เลยก็ได้ค่ะ หรือถ้ากลัวไม่เจอกันฝากที่อยู่ไว้ก็ได้นะค่ะ แล้วจะส่งไปให้ วันนี้เอารูปปอเปี๊ยะ แม่ของไข่มุกมาให้ดู แตกต่างกับลูกมากเลยไม๊ค่ะ
โดย I love Bangkaew - Thursday, 2 June 2005, 10:16PM

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยวิจารณ์ รูปร่างลักษณะ รวมทั้งสายพันธุ์ของนางสิบสองให้ด้วยครับ เพราะอยากนำมาเลี้ยงประกวดและทำแม่พันธุ์ครับ

คนไม่รู้

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew