ขอเชิญแจ้ง รายชื่อคนร่วมงาน มหกรรมบางแก้วสู่นานาชาติ 23-24 เมย.48
โดย ชวลิต มีแม่นวิทย์ - Tuesday, 29 March 2005, 12:21PM

วันที่ 3 นี้  ผมและคณะกรรมการ จะประชุมเตรียมสรุปงานกัน  อยากได้ความต้องการ และยอดคนเข้าร่วมงานที่แน่นอน ขณะนี้เรามีข้อมูลเฉพาะคอกสุนัขทั่วประเทศ ยังไม่ทราบ สมาชิก Bangkaew.com จะต้องการร่วมไหมกี่คนต้องการที่พักฟรีหรือ โรงแรม และร่วมงานวันที่ 23 หรือไม่  ฐานะผู้รับผิดชอบงานวันที่ 23 เมย. อยากให้แจ้งทางหน้านี้ได้เลย   หรือโทร 0-6735-8779

ตอบ: ขอเชิญแจ้ง รายชื่อคนร่วมงาน มหกรรมบางแก้วสู่นานาชาติ 23-24 เมย.48
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Monday, 4 April 2005, 09:25PM

คุณชวลิต ครับ ช่วยกรุณาบอกชื่อโรงแรมที่อนุญาตให้สุนัขไปพักด้วย ขอรายละเอียดมาก ๆ หน่อย เช่น

1. ให้สุนัขพักในห้องรวมกับเจ้าของ ?

2. เบอร์โทร และ โทรสาร ของโรงแรม

3. ในกรณีมีแผนที่จะดีไม่น้อย

4. ราคาต่อคืน พักกี่คน ห้องแอร์ ?

ขอความกรุณา ด่วน ๆ     ๆ    ๆ   ๆ  ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆมาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หรือไม่ทราบว่าทางสมาคมพัฒนา ฯ สมาคม หรือ ชมรม ต่าง ๆ มี การติดต่อเพื่อผู้เลี้ยงและรักสุนัขไทยพันธ์บางแก้ว ไปพักระหว่างนี้     

ไม่ฟรี ก็ยินดีไปอยู่แล้วครับ

มีข้อแม้นขอให้ทุกคนทำความดีเพื่อสุนัขไทยพันธ์บางแก้ว  เพื่อประกาศให้โลกรู้ว่าประเทศไทยก็มีสุนัขชั้นดีกับเขาและช่วยดุลการค้าในอนาคต

ตอบ: ขอเชิญแจ้ง รายชื่อคนร่วมงาน มหกรรมบางแก้วสู่นานาชาติ 23-24 เมย.48
โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 4 April 2005, 10:56PM

เรียนพี่พชร นี่เป็นแผนที่ของทอร์แสงการ์เดนท์ ที่ผมไปพัก เมื่อคราวงานประกวดที่พรหมพิรามครับ ถ้าพวกเราจะเข้าพักที่นี่ก็เหมาะดี เพราะใกล้ ม.นเรศวรอยู่แล้ว แต่ต้องคุยกับเขาล่วงหน้าครับ

โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 4 April 2005, 11:33PM

ชื่อทอร์แสงการ์เด้น โทร 055-284-444, 260-888-9 Fax 055-260-999

219 หมู่ 3 ต.ท่าโพธิ์ ถ.จุฬามณี-บางกระทุ่ม (ม.นเรศวรสายใน) อ.เมือง จ.พิษณุโลก 65000

email : torsaenggarden@hotmail.com

http://www.torsaenggarden.com

ราคาห้องพัก 1 คืน ห้องเตียงเดียว มีทีวี แอร์ ราคา 350 บาท และมัดจำ 500 บาทกันสุนัขทำของเสียหายครับ

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Tuesday, 5 April 2005, 06:47AM

ขอขอบคุณ คุณนิวัต มาก ๆ รายละเอียดเพียบพร้อมแผนที่ และอื่นๆ ฯลฯ มืออาชีพจริงๆ  ขอขอบคุณอีกครั้ง

สมกับเป็นสมาชิกชุมชนคนรักบางแก้วมาก ๆ

อยากเจอตัวจะได้คุยกันและขอความรู้เรื่องสุนัขบางแก้วครับ  ผมขออนุญาตโทรไปคุยด้วยนะครับ คุณนิวัต

โดย นิวัต เจริญชล - Tuesday, 5 April 2005, 02:53PM
  ยินดีเช่นกันครับพี่พชร คราวที่แล้วคลาดกันที่เดอะมอลล์ บางแค ครั้งหน้าที่พิษณุโลกคงได้คุยกันยาวๆครับ โทรมาหาได้ตลอดครับ
โดย ชวลิต มีแม่นวิทย์ - Wednesday, 6 April 2005, 10:28AM

บ้านพักเป็นเรือนรับรองของสำนักงานชลประทานจังหวัดพิษณุโลก  คิดค่าเช่าเป็นหัว ๆ ละ 100 บาท 1 ห้อง พักได้ 4 คน สุนัขจะเอาไว้ในห้องหรือ หน้าห้องก็ได้  เป็นห้องพักหน้างานไนท์บางแก้ว ห่างจากสนามประกวด 2 กม.

สถานที่พักและงานไนท์บางแก้ว อยู่ที่เดียวกัน (ในกรณีเดินทางจากกรุงเทพผ่านนครสวรรค์ จะถึง มนเรศวรก่อน)  เลยสถานที่ประกวด มหาลัยนเรศวร ไป 2 กม.ขวามือ  เป็นสถานที่ราชการบ้านรับรอง มี 7 ห้อง ห้องหนึ่งพักได้ 4 คน        โทรติดต่อ คุณไพทูรย์ สุขใสดี    ประธานชมรมสุนัขพันธุ์ไทยบางแก้วจังหวัดพิษณุโลก  เป็นข้าราชในชลประทานและเป็น   เจ้าของสถานที่จัดงานไนท์บางแก้ว    ติดต่อ    0-1521-0788  หรือผมชวลิต  0-6735-8779

โดย นิวัต เจริญชล - Tuesday, 5 April 2005, 07:13PM

พี่ชวลิตรครับ ตัวผม กับแฟนไปด้วยแน่ๆครับ อยากร่วมงานคืนบางแก้วไนท์ด้วย ส่วนท่านอื่นๆนั้น คงรอชวนกันอีกทีวันที่ ไปรวมตัวกันที่บ้านป้าชัช ที่กำแพงแสนน่ะครับ

ขอโทษด้วยครับที่ตอบช้าไปหน่อย มีหลายเรื่องต้องทำครับช่วงนี้ แต่ไม่น่าห่วง ไปกันแน่ๆ อยู่แล้วครับ

ถ้าพี่มีหมายกำหนดการ ที่มีรายละเอียดเพิ่มเติม ส่งมาให้ผมก็ได้ครับ เดี๋ยวผมจัดการเอาขึ้น Web ให้ เช่น ใบเชิญชวน กำหนดการ ที่พักที่แนะนำ ระเบียบการเข้าชม หรือเข้าร่วมงานต่างๆ Fax ให้ผมก็ได้ครับ ที่ 02-968-5079

ที่สำคัญ งานตรงส่วนไหนให้สุนัขเข้า หรือไม่ให้เข้า เราจะได้วางแผนกันถูกน่ะครับ เพราะถ้าเอาสุนัขไปด้วยจะให้ขังไว้ที่โรงแรมก็จะไม่ค่อยสะดวก เท่าไหร่นะครับ ผมจะได้ประสานงานไว้ล่วงหน้าครับ

โดย Wisoot Chiangprathum - Wednesday, 6 April 2005, 07:52AM

งานนี้คงสนุกน่าดู พี่ๆ เพื่อนๆ ไปกันเยอะเลย แล้ว

พี่คมกฤตพาปีใหม่,มดแดง,น้ำแข็ง ไปหรือเปล่าครับ

โดย ชวลิต มีแม่นวิทย์ - Wednesday, 6 April 2005, 10:45AM

กำหนดการจัดงาน 

วันที่ 23 เมษายน 2546 

เวลา 15.00 น พีธีรดน้ำดำหัว ผู้ทำคุณประโยชน์สุนัขบางแก้วที่    มีความอาวุโส

เวลา 18.00 น.เริ่มงานไนท์บางแก้ว  อาหารโต๊ะจีนกิจกรรม ดนตรี แนะนำบุคคสำคัญ   ต่อวงการบางแก้ว 

วันที่ 24 เมษายน 2548

08.00 น.กรรมการชาวต่างชาติเยี่ยมคอก  

10.00 น.พิธีเปิดงานประกวด ประธานที่ขอเชิญคือ รมต.การท่องเทียวและกีฬาท่านสมศักดิ์     เทพสุทิน     

ดังนั้น เพื่อน ๆ ต่างจังหวัดที่จะร่วมงาน ขอทราบจำนวนล่วงหน้าจะได้จัดเตรียมโต๊ะรับประทานอาหาร เดี๋ยวไม่มีที่นั้ง งานไนท์บางแก้ว จะว่าไม่ดูแลกันนะ  ร่วมงานฟรีนะครับยกเว้นหิ้วเครื่องดื่มประจำตัวมาเพราะงานนี้เราเลี้ยงเหล่าไทยครับ                     

โดย ปีใหม่ มดแดง - Wednesday, 6 April 2005, 11:13AM

สวัสดีครับคุณวิสูตร

น่าเสียดายมาก ผมคงไม่มีโอกาสได้ไปเที่ยวงานนี้ เนื่องจากต้องไปร่วมกิจกรรมกับทางมหาวิทยาลัยฯ แล้วคุณวิสูตรไปเที่ยวงานนี้หรือเปล่าครับ

เจ้าริชชี่เป็นอย่างไรบ้าง ช่วยลงรูปให้ดูบ้างได้ไหมครับ

โดย Wisoot Chiangprathum - Saturday, 9 April 2005, 01:04PM

พี่คมกฤตครับ

ผมไปงานที่พิษณุโลกแน่นอนครับเพราะต้องไปรับเจ้า Richly กลับครับ ตอนนี้ถ่ายขนอยู่ครับต้องขอโทษด้วยครับที่ไม่ได้เก็บรูปไว้เลยมีแต่รูปเก่าๆครับ ตอนนี้ก็เลยต้องอยู่กับเจ้า Jumbo ที่บ้านครับแล้วว่างๆจะพาไปเล่นกับน้ำแข็งครับ

โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Wednesday, 20 April 2005, 09:36AM

ทีแรกกะเอาไข่มุกไป ไหง๋ทำไมไข่มุกจู่ๆ ขนก็ร่วงกราวววววววววว เลบ โกร๋นไปเลยหน้าเหมือนหนูหริ่งทันทีเลย อดไปเลย แต่อาจจะไปดูเล่น ๆ ก็ได้ค่ะ วันนี้เอารูปปอเปี๊ยะ แม่ไข่มุกมาให้ดู ตอนนี้ขนขึ้นแล้ว

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew