งานของดีเมืองพรม
โดย jitti r - Sunday, 20 March 2005, 06:29PM

งานประกวดของดีเมืองพรมเพิ่มเติมจากของคุณนิวัตเอาพวกที่ได้ best ก็แล้วกัน บรรยากาศของงานก็ชมได้ที่กระทู้ของคุณนิวัต

เริ่มที่ตัวแรก เพศเมีย ชื่อ ..พอลลูน

ตอบ: งานของดีเมืองพรม
โดย jitti r - Sunday, 20 March 2005, 07:02PM

ตัวที่2 best เพศผู้ รุ่น 3-6 เดือน ชื่อ ไซโก้
โดย jitti r - Sunday, 20 March 2005, 06:34PM

Best รุ่นกลาง 6-9, 9-12

เพศเมีย ชื่อ สายเดี่ยว

โดย jitti r - Sunday, 20 March 2005, 06:36PM

ต่อด้วยเพศผู้ ชื่อ แบ๊คแคม
โดย jitti r - Sunday, 20 March 2005, 06:46PM

Best รุ่นใหญ่ (12-18 , 1ตาโต

เพศเมียชื่อ ไข่มุก

โดย jitti r - Sunday, 20 March 2005, 06:47PM

ส่วนเพศผู้ชื่อจัมโบ้
โดย jitti r - Sunday, 20 March 2005, 06:49PM

และสุดท้ายแชมป์ชิงแชมป์  ชื่อ    อะราชิ
โดย jitti r - Sunday, 20 March 2005, 06:51PM

ส่วนตัวนี้เป็นตัวที่ผมชอบที่สุดในงานนี้ ชื่อ  นินจา
โดย jitti r - Sunday, 20 March 2005, 06:53PM

และอีกตัวลูกหมาน่ารักแต่บังเอิญถ่ายขน ต้องรออนาคตไม่ทราบชือแต่โครงสร้างเยียม
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Monday, 21 March 2005, 09:24AM
  คุณจิตติค่ะ ระหว่างนินจากับอะราชิ ที่คุณจิตติบอกว่าชอบนินจามากกว่า ดูอย่างไงหรอค่ะ บอกให้ความรู้น้อยหน่าหน่อยเหอะ อนาคตเผื่อจะมีตัวใหม่จะได้ดูเป็น อิอิอิ ดูจากรูปเราแอบชอบอะราชิค่ะ สวยดี หรือว่าคุณจิตติมองไปถึงเรื่องอื่นๆ ไม่ทราบว่า 2 ตัวนี้นิสัยเป็นอย่างไงบ้างค่ะ ที่ว่าชอบนินจามากกว่าเพราะอะไร บอกหน่อยน่ะ ขอความรู้ล่ะ(ขอกันดื้อๆเลย แฮ่ะๆๆ)
โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 21 March 2005, 09:45AM

พี่จิตติครับ เสียดายในงานไม่ได้เจอกับพี่ เลยไม่ได้คุยกัน ผมกลับมาตอนบ่ายสองครับ เอาไว้เจอกันงานหน้าครับ น่าจะเป็นวันที่ 10 เมษา ที่จะถึงนี่แหละ เอาไว้ confirm อีกที

ถ้าผมจำไม่ผิด ไซโก้นี่น่าจะเป็นลูกๆบ้านโชกุน ของพี่เพื่อนบางแก้ว ขอแสดงความยินดีเป็นพิเศษด้วยครับ และตัวอื่นๆด้วยนะครับที่ได้ Best ผมชอบอาราชิเป็นพิเศษ ได้ตามไปดูมาสองงานแล้วครับ เยี่ยมจริงๆ สำหรับคอกนี้ (วังงาม)

ไม่ทราบว่าใครมีข้อมูลว่าแต่ละตัวที่ได้ Best เป็นของคอกใครกันบ้าง ช่วยบอกน้องๆ นอกวงการเป็นความรู้หน่อยนะครับ จะได้ติดตามผลงานได้อย่างออกรสออกชาต

โดย jitti r - Monday, 21 March 2005, 06:05PM

ตอบน้องน้อยหน่าก่อนก็แล้วกัน  อะราชิ เขาเป็นยอดอยู่แล้วแต่ผมชอบ นินจา มากกว่าไม่ได้หมายความว่า นินจา จะดีกว่า อะราชิ ซึ่งแต่ละบุคคลจะมีความชอบที่แตกต่างกันไป ส่วนการจะเปรียบเทียบระหว่างสองตัวนี้อายุต่างกัน ความแข็งแกร่งผิดกัน ถ้าเป็นมวยเขาเรียกว่ากระดูกคนละเบอร์ เปรียบเทียบไม่ได้ครับ ถ้าอยากจะรู้ว่าพี่มองอย่างไรโทรคุยหรือ E-mail คุยได้จะตอบให้ครับ.

ส่วนหลักใหญ่ๆในการตัดสินกรรมการเขาจะมองโครงสร้างและการเคลื่อนไหวเป็นจุดใหญ่ถ้าเป็นทางพิษณุโลกเขาจะเพิ่มความสมบูรณ์ของน้องหมาด้วย

โดย jitti r - Monday, 21 March 2005, 06:36PM

น้องนิวัตครับเสียดายไม่ได้เจอกันเอาไว้งานหน้าสำหรับที่น้องอยากรู้เดี๋ยวเฉลยให้ฟัง

Best เพศเมีย (1-3เดือน) ชื่อ พอลลูน  เจ้าของมีชื่อเล่นว่า จ่าหนู จสอ.ณรงค์ กาหลง ส่วนคนที่จูงอยู่ในภาพชื่อวิษณุพร มุกดา หรือ น้องตุ๊  คนดังอดีตเจ้าของ โตโต้.

Best เพศผู้ ( 3-6 เดือน) ชื่อ ไซโก้  เจ้าของคือ คุณวัฒนา  ศรีปี อดีตเจ้าของ ซัยโจ ส่วนคนจูงคือ พี่ช้างคนดังอดีตคู่ใจของเจ้าวันใหม่.

Best เมีย, ผู้ (6-12) ทั้งสายเดี่ยวและแบ๊คแคม เป็นของคุณ นถชา วิศววงศ์พานิช หรือ น้อง ตั้ว แห่ง ฮาโลบางแก้ว จ.นครสวรรค์ และงานนี้ น้อง ตั้ว จูงเองครับ

Best เมีย ไข่มุก  เจ้าของจูงเอง แห่ง คอก ออดี้ผมจำชื่อน้องเขาไม่ได้แต่เจอแล้วทักได้นิสัยดี

Best ผู้ จัมโบ้ เจ้าของคือคุณไพโรจน์ หอมสะอาด หรือ

น้องโรจน์ แห่งคอกไพโรจน์ฟาร์ม จูงเองเช่นกันครับ ค่อยๆทำความรู้จักไว้. 

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Monday, 21 March 2005, 07:01PM

พี่จิตติ ถ้าน้อยหน่าจะมีตัวต่อไปอยากได้ ขาว-เทาอยู่แล้ว แอบปลื้มเจ้าอะราชิด้วย หรือว่าพี่มีตัวอื่นแนะนำ จะได้หาเก็บข้อมูลไว้ก่อน

ส่วนเรื่องที่ .."ถ้าอยากจะรู้ว่าพี่มองอย่างไรโทรคุยหรือ E-mail คุยได้จะตอบให้" มาทวงคำตอบจ๊ะ เมล์มาบอกก็ได้ถ้าไม่สะดวกจะออกอากาศ เข้าใจค่ะ ntneo_noinar@yahoo.com นึกว่าสอนน้องเอาบุญ อีกอย่างน้องคนนี้รักหมาจริงน้า..

ถามอีกข้อ เจ้าหมาน้อยน่ารักน่าฟัดตัวนี้ชื่ออะไร ลูกเต้าเหล่าใครบอกหน่อย เห็นแล้วน้ำลายหกอร่อยน่ารัก(ลักกลับบ้าน)จัง อิอิอิ เท่ห์จังเลยเจ้าหมาน้อยเอ๊ย..

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew