เอารูปหลานๆมาให้ชมครับ
โดย oak _bangkaew - Friday, 18 March 2005, 05:20PM

เอาหลานๆทั้ง8มาให้ดูครับ  มีหลานชาย 5 หลานหญิง 3 ครับ เกิดวันที่ 15/2/48 (วันนี้ก็อายุ32วันครับ)

ป.ล.รูปอาจจะไม่ชัดต้องขออภัยด้วยนะครับเนื่องจากถ่ายจากมือถือครับ

ตอบ: เอารูปหลานๆมาให้ชมครับ
โดย oak _bangkaew - Friday, 18 March 2005, 05:22PM

ทั้งหมดหลับหน้ากระดานเรียงหนึ่ง...ปฏิบัติ
โดย oak _bangkaew - Friday, 18 March 2005, 05:24PM

ผมเบอร์สองครับ
โดย oak _bangkaew - Friday, 18 March 2005, 05:29PM

นี่วันเกิดเลยครับ 15/2/48

โดย oak _bangkaew - Friday, 18 March 2005, 05:32PM

นี่พ่อพวกเรา ครับ
โดย oak _bangkaew - Friday, 18 March 2005, 05:35PM

สุดท้ายพวกเราขอหลับ เอ๊ย! ขอบพระคุณลุงเพื่อนบางแก้วที่ช่วยแนะนำทำให้พวกปมสุขภาพสมบรูณ์สุดยอดดดดดดดด
โดย ประมุข แจ่มจันทึก - Saturday, 19 March 2005, 09:44PM
  เอ พี่oak ครับ ผมอยากรู้ว่า ทำไมพ่อแม่ของเขาสีน้ำตาลแดงเลยอ่ะ ครับแต่ลูกบางแก้วออกมากลายเป็นน้ำตาลดำอ่ะ ครับหรือว่า เป็นแค่ระยะแรกๆ แล้วเป็นอย่างนี้ทุกครอกไหมครับพี่ 
โดย oak _bangkaew - Sunday, 20 March 2005, 12:52PM

คือว่าเด๋วเขาจะเปลี่ยนเป็นสีเหมือนพ่อกับแม่เขาละครับ

ในความคิดของผมนะครับ บางแก้วเกือบทุกตัว  จะมีการเปลี่ยนแปลงในความเข้ม/อ่อนของสีมาร์คกิ้ง  แต่เรื่องสีไม่ว่าจะขาว-ดำ/ ขาว-น้ำตาลเข้ม-น้ำตาลแดง-น้ำตาลดำ/ขาวเทา-เทาเข้ม-เทาดำ-เทาน้ำตาล  เขาก็คือบางแก้ว คือสุนัขตัวที่เราปิ้งตัวที่เราเลือกตัวที่เราชอบตัวที่เรารักเขาจริงๆ  ดังนั้นรักเขามากๆนะครับ

โดย eve Savangpop - Tuesday, 22 March 2005, 02:02PM
  อยากทราบว่าสนใจจะแบ่งขายสักตัวบ้างไหมคะ เพราะอีฟกำลังอยากได้บางแก้วอยู่หน่ะค่ะ ถ้ายังไงบอกด้วยนะคะ oiifeve@yahoo.com ค่ะ
โดย เพื่อน . - Tuesday, 22 March 2005, 05:42PM
  แหม! เห็นเจ้าตัวน้อยๆแล้วมันช่างน่ารักจ้ำม้ำ(เหมือนเจ้าของดีจัง) ดูแลสะอาดดีมากๆเลยครับ แต่ต้องระวังช่วงนี้โรคหัดระบาดนะครับ
โดย oak _bangkaew - Friday, 25 March 2005, 12:48PM

ส่งรูปเพิ่มครับ ตอนนี้ 36วันแล้วครับ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew