ตอบ: บรรยากาศที่กระทรวงสาธารณสุข เมื่อวาน (13 มีนาคม 2548)
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Tuesday, 15 March 2005, 07:41PM

เสียดายจังเลยค่ะไม่ได้ไปพอดีไม่ค่อยสบาย  มีน้องใหม่มาเปิดตัวตั้งหลายชีวิตอดเห็นเลย  อาทิตย์หน้าไม่พลาดแน่นอนเลยค่ะ

โธ๋! น้องโน่แล้วตอนนี้หนูดีขึ้นหรือยังคะ  น่าสงสารจังเลย

น้องเบิร์น...ขอให้หนูหายเร็วๆ นะคะ  อาทิตย์หน้านี้คงได้เจอกันค่ะ

แม่โอ๊ต

ตอบ: บรรยากาศที่กระทรวงสาธารณสุข เมื่อวาน (13 มีนาคม 2548)
โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Wednesday, 16 March 2005, 09:56AM

วันอาทิตย์ที่ผ่านมา ตูบน้อยรีบมาตั้งแต่บ่ายสี่โมงกว่า อยากมาเจอเพื่อนๆ และพี่ๆบางแก้ว   วันนี้เค้าเริ่มเล่นกับเพื่อนๆบ้างแล้วค่ะ ให้คนอื่นจับตัวได้บ้าง.... แต่ถ้าเล่นๆ ไปแล้วมองหาเจ้าของไม่เจอก็จะวิ่งออกนอกสนามเหมือนกันค่ะ จะพยายามพามาบ่อยๆ

ช่วงนี้ฟันเค้าเริ่มหลุด มีบางครั้งทานได้น้อยกว่าปกติ ก็เป็นห่วงพยายามหาอะไรๆ มาป้อนเค้าบ่อยๆ ....ได้อ่านข้อความของคุณน้อยหน่า แล้วค่อยเข้าใจเค้ามากขึ้นค่ะ และตอนนี้ ตามแขนขาก็ลายไปหมดเลย แต่ไม่เป็นไรค่ะ รู้ว่าเค้าไม่กัดจริงหรอกแค่งับเล่นๆ เท่านั้นเอง

โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Wednesday, 16 March 2005, 09:59AM

พี่ๆ ตัวโตๆชอบมาดมๆ ตูบจังเลย
โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Wednesday, 16 March 2005, 10:01AM

สมาชิกใหม่ค่ะ
โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Wednesday, 16 March 2005, 10:14AM

นีโน่ หลังจากขึ้นมาจากน้ำแล้ว ยังวิ่งเล่นได้เหมือนเดิมค่ะ
โดย จรรยา แม่ตูบน้อย - Wednesday, 16 March 2005, 10:08AM

สมาชิกบางแก้วค่ะ

โดย รุ้งดาว กลิ่นจะโป๊ะ - Wednesday, 16 March 2005, 10:27AM

วันอาทิตย์ที่ผ่านมาไม่ได้ไปค่ะ แต่ไปวันเสาร์แทน หลังจากที่ไปฉีดวัคซีนที่เมเจอร์มาค่ะ แต่ว่าไม่ค่อยมีบางแก้วมาเลยค่ะ เจอแต่เจ้าถุงทองค่ะ

โดย รุ้งดาว กลิ่นจะโป๊ะ - Wednesday, 16 March 2005, 10:30AM

แล้วก็เจอสมาชิกใหม่วัยกระเตาะ ชื่อปังปอนด์ค่ะ น่ารักจังเลย ฟันกำลังขึ้น แต่ดุจริงๆเลย หนูถุงทองกับแช้ปปี้เข้าไปขอเล่นด้วยกลับถูกขู่แฮ่ๆใส่ จนเจ้าถุงทองหงุดหงิดเลยค่ะ

ไมกลัวหมาตัวใหญ่เลย ไม่ว่าพันธุ์ไหนเข้ามาดมๆก็ถูกขู่กลับไปหมด สงสัยว่ายังตื่นๆอยุ่ด้วยแหละค่ะ

โดย รุ้งดาว กลิ่นจะโป๊ะ - Wednesday, 16 March 2005, 10:33AM

หนูปังปอนด์อีกรูปนะคะ น่ารักจังตัวขนาดนี้อ่ะ

โดย รุ้งดาว กลิ่นจะโป๊ะ - Wednesday, 16 March 2005, 10:34AM

รูปนี้...ให้ชื่อว่า...

สุมหัวคุยกัน

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew