พยัคฆ์ร้าย...บุ๊กบิ๊ก
โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 4 March 2005, 05:29PM

นี่คือโฉมหน้าพยัคฆ์ร้าย "บุ๊กบิ๊ก007" กวนมั๊ยหล่ะ เหอ เหอแลบลิ้น

ตอบ: พยัคฆ์ร้าย...บุ๊กบิ๊ก
โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 4 March 2005, 05:32PM

เปนบุรุษ อายุ 2 เดือนเศษ งานอดิเรก คือ กัด กัด กัด กัด แล้วก้อกัด....ดดดดดด

โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 4 March 2005, 05:36PM

ของโปรด คือ รองเท้า ทำไงดีหล่ะ เทอกัดทุกคู่เลย คุณพี่เพื่อนบางแก้วคะ คือว่า ยาหม่องได้ผลครั้งเดียวค่ะ แล้วเทอ step advance ตามไล่กัดกะเท้าเลยค่ะ แถมงกด้วย ได้หนึ่งจะเอาสอง เหนใส่คู่ใหม่ ตามมารบกันอีก
โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 4 March 2005, 05:38PM

หนังสือพิมพ์ก้อเอาค่ะ คือเปนแบบทานเก่งมากๆ โปรดสังเกตช่วงกว้าง เดินมาเหนส่วนพุงน้อยโยกย้ายซ้าย..ขวา..ซ้าย
โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 4 March 2005, 05:42PM

ยางดึงเนี่ยหล่ะช๊อบ..บ ชอบ..บ ไม่มีปล่อย บอกเค้า ปล่อย ปล่อย ไม่ได้ผล ต้องแงะออก อ่านหนังสือเค้าบอกว่าเล่นยางแบบนี้กะเค้า อย่าให้เค้าเปนผู้ชนะ คือเค้าจะคิดว่าตัวเองเปนใหญ่เปนโต ไม่ทราบจริงเท็จประการใดคะ แต่แอบเชื่อ เลยทำอำนาจบาตรใหญ่กว่าซะเลย เหอ เหอ แต่จริงๆ ตกเปนเบื้องล่างของเทอ อิอิหัวเราะ ว่าแล้วก้อเล่นแบบนี้เค้าจะดุมั๊ยคะ

โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 4 March 2005, 06:15PM

ความพยายามยังไม่หมดเท่านั้น เทอกัดได้ทุกสถานการณ์ เพื่อการกัด น่าจะส่งไปเล่นยิมนาสติกจิงจิ๊ง...ง พ่อบุ๊กบิ๊กของอิฉัน
โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 4 March 2005, 05:51PM

พักซักหน่อย...เกาซะมันเลย

ว่าแล้วก้อ ขอถามหน่อยค่ะ บุ๊กบิ๊กเทอเริ่มมีเพื่อนเห็บน้อยบนตัว มาจากไหนไม่ทราบได้ มะวานเจอ 7-8 ตัวแหนะ ทำไงดีอ่ะคะ ถามหมอ หมอว่าหมาน้อยให้ใช้แบบหยดหลัง เหนมีของ frontline มีใครเคยใช้มั๊ยคะ เวิร์คอ๊ะป่าว แล้วมีเพื่อนบอกมาว่า prest spray เจ๋งมาก เห็บออกมาตายนอกตัวน้องหมาด้วย ใครเคยใช้ จริงเท็จประการใดคะ ช่วยจอมกัดด้วย..ยยยย จอมกัด เกาเพราะ(เห็บ)กัด อิอิ

โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 4 March 2005, 05:55PM

ดุมั๊ย?

ปล. นี่เทอโพสต์เองนะ คือเตรียมกระโดดข้ามรั้ว (ไม้ไผ่ข้างๆ) สักวันเทอคงทำได้แน่ๆ เรามั่นใจ

โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 4 March 2005, 05:57PM

ใครว่าดุ ดูใหม่ ยิ้มแล้วเค้าน่ารักน้า..จะบอกห้าย...ยยยยย ชอบ
โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 4 March 2005, 05:59PM

หล่อมะ หล่อมะ ยิ้มพิมพ์ใจ
โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 4 March 2005, 06:02PM

นี่ก้ออีก ทำโนเนะ ก้อเปนนะ ขอบอก
โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 4 March 2005, 06:07PM

โชว์ตัว พอประมาณ ขอพักผ่อนก่อนเด้อ..ออ หน้าเพลียจัด โปรดสังเกต อะไรอยู่ใต้ตัวเทอ ยังไงก้อยังคงต้องเปนน้ำ ช่างเสาะแสวงมากๆ เหนแล้วต้องรีบยกออก หมอบอก ถ้าจมูกเปียกๆเนี่ยให้ระวังจะปอดชื้น อย่าประมาทกันนะ ตามใจเค้ามาก ไม่ได้ ไม่ได้
โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Friday, 4 March 2005, 06:14PM

ไปก่อนละค้าบ..บ คราวหน้ามาอัพดูด (แปลว่า อัพเดท) กันใหม่นะค้าบ...บบบบบ วันนี้ขออภัยตัวเปนก้อนเมฆไปหน่อย (แปลว่า ตัวเปนก้อน) ตอนนี้ได้หวีมาใหม่แล้น 2 อัน อันนึงเปนแปรงสี่เหลี่ยม เปนลวดๆ เค้าบอกว่าแปรงย้อนขนจะฟูฟ่อง อีกอันเปนแปรงเหมือนแปรงผมมนุษย์มี 2 ด้าน ด้านซี่ๆ ไว้แปรงขน อีกด้านไว้เกบขนที่ร่วง อันนี้จริงเท็จประการใดคะ เอ่อ อย่าว่างั้นงี้เลยนะคะ ขอคำชี้แนะด้วย อ่อ ตอนไปซื้อแอบซื้อที่ให้น้ำน้องหมา แบบที่เค้าเลียแล้วน้ำไหล ดีป่าวอ่ะ แต่น้องหมาเหมือนไม่จุใจ สุดท้ายต้องใส่ถ้วยอยู่ดี เหอ เหอ

แล้วก้อขอคำแนะนำเรื่องสายจูงด้วยค่ะ หลังเอาไปฉีดยารอบสอง พุธหน้า (8 มีนา) ว่าจะค่อยๆ เริ่มให้เค้าไปเที่ยวเล่นบ้าง ควรจะเปนสายจูงแบบไหนดีคะ

ขอบคุณที่แวะเค้ามาชมนะคะ โอกาสหน้าพบกันใหม่ สวัสดีลาจ้า

โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Friday, 4 March 2005, 06:50PM

บุ้กบิ๊กแอ๊คท่าให้ถ่ายรูปได้เก่งจังเลย อนาคตนายแบบบางแก้วดาวรุ่งแน่นอน แล้วมีประวัติพ่อแม่ยังไงบ้างครับยินดี

โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Monday, 7 March 2005, 04:19PM

ขอบพระคุณค่ะ แล้วจะไปบอกพ่อตัวดีให้นะคะ ส่วนประวัติเค้าเนี่ยพ่อแม่มาจากเพชรบูรณ์เจ้า รอสอบประวัติอยู่ พอดีว่าพาเค้าหนีออกมาก่อนจะปั๊มหู เพื่อนผองน้องพี่เค้ามีเลขกันหมด กลายเปนข้อใดไม่เข้าพวกไปซะแล้ว เหอ เหอ

โดย นิวัต เจริญชล - Monday, 7 March 2005, 04:35PM

คุณวงศ์ครับ น่ารักแบบนี้เนี่ย อยู่ไกลจากกระทรวงสาธารณะสุขไหมครับ ถ้าไม่ไกลพามาให้หนูจ๋าฟัดบ้างซิครับ ขอบอกเจอแก๊ง 4 เดือนแล้วจะหนาว...
โดย คุณวงศ์ กับคุณชายบิ๊ก - Tuesday, 8 March 2005, 01:21PM

อยู่บ่ไกลขอรับ แต่ตอนนี้ขอฟักตัวแป๊บนะคะ คือยังน้อยอยู่ จะพาไปฉีดวัคซีนรอบสองวันนี้ คุณหมอบอกว่า ประวิงการออกนอกบ้านไว้ก่อน แต่เจ้าตัวแทบรอไม่ไหวแล้นพยายามเอาหัวออกนอกบ้านชมวิวเรื่อยเลย หาจังหวะคนเปิดประตู (แต่ยังไม่เจ๋งพอ เหอ เหอ)

ดีจัง คาดว่าถ้าเจอแก๊งสี่เดือน ข้าพเจ้าคงต้องไปวิ่งฟิตร่างกายก่อนแน่ ปกติคุณเทอเล่นได้ทั้งวันไม่มีเหน็ดเหนื่อย กัดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทุกอย่าง นิ้วทุกนิ้วโดนเทอเล็มมาหมดแล้ว สงสัยต้องให้แก๊งพี่นู๋จ๋าปรามซะหน่อย เหอ เหอ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew