น้องกำปั่นมารายงานตัวแล้วค่ะ
โดย NANA 007 - Saturday, 3 March 2007, 02:17AM

น้องกำปั่น เพิ่งจากเมืองสองแควมาไกลถึงภูเก็ต ตอนนี้เพิ่งลืมตามาได้แค่ 60 วันเองค่ะ นู๋กำลังซนมาก ๆ เลย เห็นอะไรก็ต้องขอลองชิมดูกันแบบนี้ทุกทีเลย
ตอบ: น้องกำปั่นมารายงานตัวแล้วค่ะ
โดย SANMAI NG - Sunday, 4 March 2007, 05:47PM
  น่ารักน่าอุ้มเจรงๆ อิอิ
ตอบ: น้องกำปั่นมารายงานตัวแล้วค่ะ
โดย NANA 007 - Monday, 5 March 2007, 12:29AM

ตอนนู๋ยังเด็กอยู่ มัมกับแดด หลงนู๋น่าดูเลยค่ะ 

โดย SANMAI NG - Monday, 5 March 2007, 01:06AM

อิอิ อิอิ มอนจังมารายงานตัวเป็นเพื่อนกำปั่น อิอิ
โดย บอล ระนอง - Monday, 5 March 2007, 02:01PM
  ยินดีที่ได้รู้จักน้องกำปั่นครับ ว่าแต่ที่บ้านเลี้ยงกันกี่ตัวครับ ส่วนที่บ้านก็มีพี่กั๊มนี่ละครับ ว่าแต่ วันที่ 10-11 มีค.50 น้องกำปั่นจะไปเที่ยวงานประกวดที่สุราษฏ์หรือเปล่าครับ ส่วนพี่กั๊มกับเพื่อนๆ ชาว bangkaewhotspring.com ไปกันทุกคนคร้าบ อิอิอิ... ไปให้ได้นะครับ
โดย toetam s - Monday, 5 March 2007, 02:14PM
  น่ารักจังเยย...ทั้งน้องกำปั่นและน้องฮาม่อน..น่ากอดน่าขยำ..
โดย CABUTOO_BK BK - Monday, 5 March 2007, 08:25PM

อิจฉาจังเลยอยากได้ยังงี้มั่งขอได้เปล่า.......อิอิ

โห...กำปั่นตัวกลมน่ารักมากเลยค่ะ สมแล้วที่มัมกับแดดจะหลงรัก
แววตาอย่างนี้คงซนน่าดูใช่มั๊ยคะ ยิ้ม
โดย จรัญ กาลตนากูล - Monday, 5 March 2007, 11:14PM

เดินทางอย่างไรครับ  จากสองแควไปภูเก็ต เครื่องบิน รถยนต์ รถไฟ หรือเรือแคนู  ดูเหมือนว่าที่ภูเก็ตจะเลี้ยงบางแก้วกันค่อนข้างเยอะทีเดียวเพราะสังเกตุจาก DVD ที่ส่งไปมีประมาณ 4 รายทีเดียว

ตัวผู้หรือตัวเมียครับ ถ้าตัวเมียไปร์ทของจองเป็นเจ้าสาวไว้ก่อนเลย เบื่อจะไปแย่งกะพวกเจ้านีโอและข้าวตัง  ไปร์ทหันมาใช้วิธีเลี้ยงต้อยดีกว่า

โดย NANA 007 - Monday, 5 March 2007, 01:04AM

นู๋ได้ยินมัมกับแดด พูดว่า มายฮาร์ด มายกำปั่นบ่อย ๆ คงเพราะรูปนี้นี่เองนะคะ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew