น้องลีโอกะน้องแป๊ปซี่ขอแจม
โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Wednesday, 21 February 2007, 11:56AM

สวัสดีครับผมน้องลีโอครับคุณแม่ของผมเพิ่งนำผมมาเลี้ยงเองครับ  คุณแม่นำผมมาจากนิยมลักษณ์ฟาร์มของคุณโน๊ต  คุณแม่บอกว่าผมเป็นตัวแสบก็ผมยังเด็กอยู่นี่ผมก็ต้องวิ่งเล่นซุกซนเป็นธรรมดา
ตอบ: น้องลีโอกะน้องแป๊ปซี่ขอแจม
โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Wednesday, 21 February 2007, 12:04PM

ส่วนนี่ก็คือน้องแป็ปซี่น้องสาวของผมคุณแม่เพิ่งพามาอยู่ด้วยไม่กี่วันเองแต่ผมกับน้องก็เข้ากันได้ดี
ตอบ: น้องลีโอกะน้องแป๊ปซี่ขอแจม
โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Wednesday, 21 February 2007, 12:30PM

นี่ผมกับน้องเราชอบเล่นนำกันมากเลยคุณแม่เผลอทีไรต้องแอบลงน้ำกันทุกที
โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Wednesday, 21 February 2007, 12:32PM

นี่ก็อีกรูปนึง
โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Wednesday, 21 February 2007, 12:34PM

ผมหล่อพอไมครับ
โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Wednesday, 21 February 2007, 12:36PM

นี่แหละความซุกซนของผม
โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Wednesday, 21 February 2007, 12:39PM

นี่ก็ตัวป่วนประจำบ้านเหมือนกัน
โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Wednesday, 21 February 2007, 12:41PM

ใครๆก็หาว้หนูเป็นหมีแพนด้า
โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Wednesday, 21 February 2007, 12:44PM

เวลาคุณแม่พาหนูไปเดินเล่น  ใครๆเขาก็เรียกหนูว่าแพนด้า
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Thursday, 22 February 2007, 01:57PM

ตอนป๋มเด็กๆ ใครๆ ก็เรียกป๋มว่าแพนด้าเหมือนกันกั๊บ :D

http://www.bangkaew.com/elearning/mod/forum/discuss.php?d=2382

(ลิงก์รูปไม่เป็น แปะลิงก์กระทู้เลยก็ละกัน)

จะว่าไปหน้าตาเราก็คล้ายๆ กันนะ แต่รูปนี้ตาป๋มดูเอาเรื่องหน่อยๆ พ่อแม่ป๋มตั้งชื่อรูปนี้ว่า "ชิโนบิ" 555 :D

โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Friday, 23 February 2007, 10:51AM

ยินดีที่ได้รู้จักกับน้องเกี๊ยวซ่านะคะ

จะดูๆก็คล้ายกันกับแป็ปซี่นะคะสงสัยจะมีคู่แฝดซะแล้ว

โดย k. niyomluck - Thursday, 22 February 2007, 05:38PM

สวัสดีครับ น้องกิ่งกาญจน์ เจ้าลีโอมันติดนิสัยนี้มาจากใครเนี้ย... ชอบลงอ่าง แถมมีสาวๆเจ้าเป็ปซี่แช่น้ำรอด้วย สุขปาน...อิอิ ^^

โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Friday, 23 February 2007, 10:53AM

สวัสดีค่ะพี่โนต

เป็นยังงัยบ้างลูกชายของพี่โน๊ตซนเอาเรื่องที่เดียว  ตอนนี้กล้วยเอาไปไว้บ้านที่บรรพรตค่ะ  ถ้าว่างๆจะพาลีโอกะแป๊ปซี่ไปเยี่ยมที่ฟาร์มนะคะ

โดย ยศชัย ชัยพรหมมา - Friday, 23 February 2007, 10:59AM

สวัสดีงับ ลีโอ แป๊ปซี่ ท่าทาง ลีโอ กะแป๊ปซี่ จะได้วิ่งเล่นกลางทุ่งนาด้วยนะงับ  ฟ้ามุ่ยได้ไปวิ่งเล่นที่ทุ่งนาบ่อยๆงับ แต่ตอนนี้ เขาปลูกข้าวกัน เลยไม่ได้ไปแล้ว เสียดายแต่น้องวี1 พึ่งมาอยู่กับฟ้ามุ่ย ยังไม่มีโอกาศได้ไปเลยงับ เด๋วเกี่ยวข้าวเสร็จ จะพากันไปวิ่งเล่นให้สนุกเลยงับ

โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Friday, 23 February 2007, 11:29AM

สวัสดีครับน้องวี 1 กับฟ้ามุ่ย ท่าท่างกำลังซนเหมือนกันเลยนะครับ  คุณแม่ไม่เคยปล่อยให้ลีโอกะแป็ปซี่ได้ไปป้วนเปี้ยนแถวทุ่งนาเลยสงสัยกลัวจะเลอะ  แต่คุณแม่ชอบพาไปวิ่งเล่นที่สนามหญ้าแทน

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew