ตอบ: การเปรียบเทียบเรื่องโครงสร้างกับมาตรฐานพันธุ์
โดย Pingpong \(-_-)/ - Thursday, 1 March 2007, 03:21PM
  ขึ้นหัวข้อใหม่ต่อไปได้เลยครับ  น้องๆและพี่ๆเพื่อนๆคอยอ่านอยู่
ตอบ: การเปรียบเทียบเรื่องโครงสร้างกับมาตรฐานพันธุ์
โดย เพื่อน . - Thursday, 1 March 2007, 03:47PM

เถียงกัน มันสนุกตรงไหน อยากเรียนถามพี่ จากใจจริงเลยครับ

ผมบอกว่าพี่มีข้อมูลเดิมๆ ฝังอยู่ในหัวของพี่ พี่บอกไม่มี แต่พี่ก็เอาหลักการให้คะแนน เรื่องการประกวดของที่ไหนมาก็ไม่รู้ ก็นี่ไงข้อมูลเก่าๆของพี่

พี่เอามาตรฐาน สามอันมารวมเป็นหนึ่งเดียวก็คือ มาตรฐานจังหวัดพิษณุโลก มาตรฐานของหมอนิสิต และมาตรฐานของ AKU มารวมเป็นหนึ่ง ขอนับถือว่าท่านเก่ง..จริงๆ

ผมขอแนะนำว่า พี่เอาสักทางเถอะครับ ทำเป็นเป็ดไปได้ ว่ายน้ำก็ได้ บินก็ได้ เดินก็ได้ สุดยอด

มาตรฐานทุกอันนะดีหมดและครับ แต่ต้องค่อยๆทำ ทำเรื่องโครงสร้างกับมูฟเมนต์ยังไม่ได้เลย จะไปเอา หมาหางขาว จะเอาหมาสีเดียวหางขาว

ก็พี่เล่นนับหนึ่งยังไม่ได้ พี่ก็บอกว่าต้องนับร้อยแล้ว ใครจะทำได้ครับ

เอาอย่างนี้ดีกว่าครับ เอาแต่เรื่องที่มีความรู้มาคุยให้เพื่อนๆน้องๆเขาฟัง เรื่องความขัดแย้งในเรื่องของมุมมองหรือความคิด ไม่ต้องคุยกัน

พี่อยากทำอะไร พี่ก็ทำ พี่อยากเชื่ออะไรพี่ก็เชื่อ ผมจะไม่โต้แย้งใดๆ แต่อีก 3 ปี เรามาดูกันว่า ทิศทางของใครจะดีกว่ากัน

ไม่ต้องมาเชื่อผม ไม่ต้องมาคิดแบบผม ไม่ต้องมาทำแบบผม แล้วนับไปอีกสามปี เราค่อยมาดูกันว่าทิศทางของผมหรือของพี่ถูกต้องกันแน่

เพื่อนบางแก้ว

โดย Pingpong \(-_-)/ - Thursday, 1 March 2007, 05:31PM

ขอไม่ถามแล้วครับ

ขออนุญาต  ฝากขอบคุณถึงคุณวันชัยที่มองสิ่งสวยๆงามๆ ในกระทู้ รูปการประกวดสุนัข ในงานเกษตรแฟร์

ด็อตคอมดีใจมากที่มีคนมองในจุดดีบ้าง    ขอฝากถึงสหายคุณเพื่อนฯบางท่านที่ยังมองว่าด็อตคอมต้องการชนะ    ขอให้ไปทำความเข้าใจเสียใหม่ว่าภาระกิจของด็อตคอมคืออะไร  ในกระทู้ที่คุณเพื่อนฯอ้างถึงข้างบนให้ละเอียดนะครับ

ขอยืมคำพูดของบรีดเดอร์ท่านหนึ่งมาใช้นะครับว่า แม้จะได้รางวัลและของแจกมา  มันก็แค่น้ำจิ้ม  แต่มิตรภาพมีค่าดั่งทอง

ตอบ: รูปการประกวดสุนัข ในงานเกษตรแฟร์
โดย wanchai lumpu - พฤหัสบดี, 1 มีนาคม 2007, 01:03AM
 ด๊อดคอมของพี่วิเชียรดูสง่าสวยมากครับอยากได้อย่างนี้บ้างครับ

โดย wanchai lumpu - Thursday, 1 March 2007, 05:36PM

ยิ่งกว่าศึกวันแดงเดือด ระหว่าง ลิเวอพูลกับแมนยู เสียอีกนะเนี่ย

แต่น้องๆก็ได้ความรู้ไปเยอะเลยครับ

ใจเย็นๆๆๆๆๆครับพี่ๆ    น้องๆรักและเป็นห่วงครับบบบบบบบบ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew