ตอบ: หนูชื่อนานาค่ะ สมาชิกใหม่นะคะ
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Wednesday, 21 February 2007, 11:13PM

สำหรับความรัก ไม่มีระยะทางมาเกี่ยวนะคะ****  ชื่นจายจังครับ ^__^

ไงก็ขอติดสอยห้อยตามน้าน้อยหน่าไปเยี่ยมเยียนน้องนานาด้วยคนจ้า

พายุคร๊าบ....พี่ตังเนี่ยคารมสู้น้องนีโอกะเจ้าไปร์ทม๊ะได้ดอกครับ

ขืนมาในเวลาราชการมีหวังแห้วเจรงๆ อ่ะจิ  อิอิ อิอิ อิอิ

ตอบ: หนูชื่อนานาค่ะ สมาชิกใหม่นะคะ
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Thursday, 22 February 2007, 01:28AM

เกาลัดพี่เกี๊ยวซ่าครับ (ผมกลายพันธุ์ไปหน่อยนะครับ...กลายเป็นบางกะปิไปแล้ว)
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Thursday, 22 February 2007, 01:31AM

เกี๊ยวซ่าน้องเกาลัดครับ รูปนี้ถ่ายตอนกำลังผลัดขน ล่าสุดขนฟูกว่านี้แล้ว แต่พ่อแม่ยังไม่ได้ถ่ายให้ผมเลยครับ
โดย SANMAI NG - Thursday, 22 February 2007, 02:16AM

อิอิ ดึกๆแล้วนาจา พี่นานา  แต่ซันมัยไม่ได้มาจีบพี่นานานะครับ  แต่มาเชียร์ทุกตัวที่จีบพี่นานาเล้ยยย  อยากรู้จังใครจะได้หัวใจพี่นานา อิอิ

*แต่ถ้าเกิดมีน้องนะ  บ้านซันมัยขออุปการะค์หนึ่งชีวิตได้ไหม อิอิ* สับสน ยักคิ้ว

โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Thursday, 22 February 2007, 08:06AM

สวัสดีครับพี่นานาพอดีเมื่อคืนคุณแม่กลับไปเยี่ยมลีโอกะน้องแป็ปซี่ที่บ้านคุณแม่เลยไม่ได้เข้ามาในเว็บเลย  ตอนนี้ลีโอกำลังซนเชียวพอคุณแม่กลับมาบ้านผมดีใจมากชวนน้องวิ่งเล่นกันจนเหนื่อยเลย  และคุณแม่อาบน้ำให้ผมด้วยตัวขาวขนฟูเลยครับ

โดย แม่กล้วยปิ้ง พั้ววงศ์ - Thursday, 22 February 2007, 10:36AM

กล้วยปิ้ง  สีและก็ลำตัว ดูเหมือนนานาเหมือนกันนะ มีรูปเต็มตัวมั้ย (ไม่แน่ สงกรานต์เจอกันนะ)   จัดให้ครับ แต่ไม่มีรูปยืนนะครับ เดี๋ยวเห็นพุง  กล้วยปิ้ง น้ำหนักประมาณ 28-29 โล อายุ 4 ปี กว่าๆ  หล่อล่ำ.. เร้าจายยยย.. นิสัยดี(ตอนอยู่นอกบ้าน) พี่นานา สนใจผมบ้างหรือเปล่าครับ จะได้ยื่นใบสมัครเป็นเขย แข่งกับ เจ้าไปร์ท-น้องนีโอ-พี่ข้าวตัง ครับผม
โดย อุทัย ศรีฉายา - Thursday, 22 February 2007, 05:21PM

ข้าวตัง สุภาพ ดีจังค่ะ น่ารักมากมายๆ

เกาลัดกะเกี๊ยวซ่า หายไปนานเลย ขออัพเดทรูปน่ารักด่วน!!!!!

ซนมัยอยากได้ลูกนานา ต้องรอนะคะ ไม่รู้ว่าจะมีเมื่อไหร่ ถ้ารอไม่ไหว ซันมัยมีเองก็ได้นะคะ (หาแม่ของลูกก่อนนะ)

ลีโออาบน้ำจริงหรือเปล่า เห็นท่าคันยิกๆเลย  อิอิอิอิช่างคิด

ส่วนกล้วยปิ้งก็คล้ายนานานะคะ บึกบึนดีคะ แต่นานาเคยมีแฟนที่แสดงความรักแบบใช้กำลัง นานาไม่ชอบมาก  เค้าก็เลยแห้ววว  ไปเลยคะ กล้วยปิ้งไม่ใช่แบบน้นใช่ม้ยค่ะ

นานา

โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Thursday, 22 February 2007, 09:17PM

ด่วนก็ด่วน..เอ้า...แต่ยังไม่ได้ถ่ายใหม่เลย...เอารูปเก่ามาขายก่อนละกัน..แหะๆ :D โชคดีที่ถ่าย stock ไว้เยอะ แต่ยังไม่ได้โพสต์เลย

รูปนี้เกี๊ยวซ่าตอน 2 เดือน หูเพิ่งตั้งคับป๋ม ยิ้ม

โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Thursday, 22 February 2007, 09:42PM

รูปนี้เกาลัดอายุประมาณ 2 เดือนเหมือนกันคับป๋ม
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Thursday, 22 February 2007, 09:48PM

ตอน 2 เดือนป๋มยังดูเหมือนบางแก้วอยู่เลยคับ ใครๆ ก็ชมว่าป๋มหล่อมั่กๆ
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Thursday, 22 February 2007, 09:59PM

เหมือนลูกรักบี้มั้ยคร้าบบบบ ยิ้ม
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Thursday, 22 February 2007, 10:28PM

รูปนี้พ่อแม่ป๋มตั้งชื่อว่า "ชิโนบิ" สงสัยดูหนังนินจามากไป แววตาป๋มดูเอาเรื่องตั้งแต่เด็ก แต่ป๋มใจดีนะกั๊บ ยิ้ม
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 23 February 2007, 08:05AM
  เรียนคุณอุทัย

ขออนุญาตนำลูกสาวมาปู้ยี้ปู้ยำหน่อยนะคะ เสร็จแล้วจะส่งคืนทางเมล์
โดย อุทัย ศรีฉายา - Friday, 23 February 2007, 10:49AM

คุณน้อยหน่า เอานานาไปทำไรมา คะ

ปุ้ยี้ปู้ยำแค่ไหนคะ  นานาไม่ว่าหรอกคะ แต่คุณพ่อน่ะ ไม่แน่

เกาลัดกะเกี๊ยวซ่า น่ารักๆดี รูปตอนเด็กๆก็คล้ายๆนานาเลย

โดย อุทัย ศรีฉายา - Friday, 23 February 2007, 10:58AM

นานาเอารูปตอนเด็กๆมาฝาก

ใส่แว่นด้วยนะ เหมือนเพื่อนๆหลายๆคน

โดย กิ่งกาญจน์ ทองดี - Friday, 23 February 2007, 11:02AM

ลีโออาบน้ำแล้วจริงๆนะครับคุณแม่ขอคอนเฟิร์ม

แป็ปซี่ก็ด้วยนะคะ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 23 February 2007, 11:06AM
  โอ้ ..ต้องขอโทษคุณพ่อพี่นานาด้วย งั้นคงไว้โอกาสหน้านะครับ
โดย อุทัย ศรีฉายา - Friday, 23 February 2007, 11:53AM

ไม่เป็นไรค่ะ น้าน้อยหน่า คุณพ่อไม่ว่าคะ

นานาชอบปู้ยี้ปู้ยำ คะ  แบบน่ารักๆนะคะ

ขอรูปยืนยันว่าเป๊บซี่อาบน้ำ   มาดูหน่อยยยยย   ซิค่ะ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Friday, 23 February 2007, 03:44PM
  ไว้คราวนี้นีโอจะชวนพี่นานามาโดนปู้ยี้ปู้ยำด้วยน้ำมือของนายหญิงครับ ครั้งนี้ขอผ่านก่อน กลัวคร๊าบ..บ ขนาดพี่นานายังกลัวพ่อพี่นานาเลย แล้วนีโอเป็นหมาคราย..ทำไมจะไม่กลัวล่ะ อิ อิ

พี่นานาน่ารักอยู่แล้ว ถึงไม่โดนปู้ยี้ปู้ยำก็น่ารักแบบ นา นา
โดย wanchai lumpu - Thursday, 1 March 2007, 01:09AM
  พี่นานาสวยจังเลยครับยิ้ม
โดย อุทัย ศรีฉายา - Friday, 2 March 2007, 05:42PM

ขอบคุณค่ะ

น้อง...เอ่อ  ก็สวยคะ ยืนสง่ามาก

นี่เป็นท่าที่ฝึกยืนเหรอคะ นานาไม่เคยทำเลย ทำยากมั้ยคะ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew