ตอบ: หนูชื่อนานาค่ะ สมาชิกใหม่นะคะ
โดย toetam s - Monday, 19 February 2007, 04:32PM

นานาคับ..หวัดดีคับ..ป๋มต่อแต้มคับ..
ตอบ: หนูชื่อนานาค่ะ สมาชิกใหม่นะคะ
โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Monday, 19 February 2007, 11:24PM

มาแล้วค่า นีโมมารายงานตัวพี่นานาด้วยคนค่ะ  แหม ๆ พี่นานาเนื้อหอมเชียวนะคะหนุ่ม ๆ มาขายขนมจีบเพียบไปเลย  เลือกดีดีนะค๊า

นีโม เป็นสาวค่ะ  เดือนพค.นี้ก็อายุ 4 ขวบแระค่ะ เป็นสาวใต้ เกิดที่หาดใหญ่  โตที่ปัตตานี  ปัจจุบันอยู่ทีชุมพรเจ้าค่ะ
...นีโมกลัวการอยู่บ้านคนเดียวค่ะ  เลยทำให้เกิดเหตุผลด้านล่างค่ะ
...นีโมชอบขึ้นรถเที่ยวเป็นที่สุด  ไปไหนก็ได้ที่มีพ่อกะแม่อยู่  นีโมเคยไปเที่ยวทางรถไฟด้วยนะคะ  นั่งไปกลับ ชุมพร - กทม. เที่ยวละ 8-9ชม.
หายอยากไปเลยค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักพี่นานาสาวสวยด้วยคนค่ะ

คำเตือน  หนุ่ม ๆ ที่นี่  เจ้าชู้เหลือหลาย  อย่าหลงคารมเป็นเด็ดขาด  เราเป็นสาวเป็นนาง ต้องเล่นตัวแต่พองามนะคะ  ดูอย่างเจ้าไปร์ทสิเล่นมุขว่ายน้ำจีบสาวซ้ำด้วยล่ะ หุหุ  อย่างนี้ไม่รู้แม่ก้าจะพิจารณารับเป็นเขยดีป่าวน๊า 
...จุ๊ จุ๊ เจ้าไปร์ทรู้ป่าว พี่ตังเค้าส่งแม่มาดูตัวนีโมแล้วด้วยน๊า

โดย มัตติกา จอมเพ็ชร์ - Monday, 19 February 2007, 11:28PM

อ้อ เห็นมีคนอยากเห็นหางพวงโต ๆ ของนีโม  ...อ่ะ จะจัดให้ค๊า
โดย อุทัย ศรีฉายา - Tuesday, 20 February 2007, 12:08AM

นานาต้องขอโทษด้วยคะ ไม่ได้มาตอบเลย

เพื่อนๆเข้ามาเยอะเลย

ตอนนี้นานาก็อยู่อำนาจเจริญค่ะ อำเภอชานุมาน ว่างๆมาเยี่ยมได้ ขอบอกว่าไกลลลลล

นานาชอบนั่งรถค่ะ ชอบไปเที่ยว นั่งตั้งแต่เด็กเลยชิน ตอนไม่เกินเดือนก่อนมาอยู่กะคุณพ่อ นานาก็ไปลำปาง กรุงเทพ ไปกลับ และก็ไปเที่ยว หลายๆจังหวัดคะ ก็ชอบนั่งรถ จะชอบนอนตรงที่วางเท้าของเบาะหลัง

ตอนคุณพ่อออกจากบ้านแต่ก่อนก็อยากไปด้วย ไม่อยากอยู่บ้านคนเดียว หลังๆมาพ่อจะบอกว่า อยู่บ้านนะ เดี๋ยวมา ก็เริ่มชิน รู้หน้าที่คะ แต่ก็เซ็งเล็กน้อย แต่ถ้าเรียกนานาขึ้นแล้ว จะเอานานาลงไม่ได้นะ ดึงยังไงก็ไม่ลงคะ

นานาอยู่กะตายาย ก็ติดยายก่อน หลังๆมาก็ติดคุณตา รอท่านกลับมาจากข้างนอก ก็จะดีใจมากก็จะร้องแบบว่า

โอ้ๆๆๆๆๆ..แบบลากเสียง ไม่รู้ว่าเพื่อนๆเป็นเหมือนกันมั้ย ??

อยากดูรูปเพื่อนเยอะๆคะ สวยๆหล่อๆกันทั้งนั้น ถ้าได้เจอกันจะเป็นยังไงน้า......

โดย อุทัย ศรีฉายา - Tuesday, 20 February 2007, 12:15AM

กล้วยปิ้ง  สีและก็ลำตัว ดูเหมือนนานาเหมือนกันนะ มีรูปเต็มตัวมั้ย (ไม่แน่ สงกรานต์เจอกันนะ)

หวัดดีต่อแต้มคับ  หน้าตาสดใส หูตั้งนะ ท่าทางร่าเริงคะ

ส่วนนีโมหางสวยเป็นพวง อยากมีมั้งจังงงงงงงงงง....

โดย SANMAI NG - Tuesday, 20 February 2007, 09:21PM

สับสน

หนูม่อนอยากมีหางฟูฟ่องพริ้วไสวแบบพี่นีโมจังเล้ยยยย

ว้าววว ว้าวววว ว้าวววววว สับสน ยักคิ้ว

โดย อุทัย ศรีฉายา - Tuesday, 20 February 2007, 10:23PM

คุณน้อยหน่าอยู่ปทุมธานีเหรอครับ นานาเคยอยู่คลองสามค่ะ ตอนนี้มีแต่คุณพ่ออยู่ แวะไปทักทายได้นะคะ

ส่วนหนุ่มยอดเจอกันได้คะ ที่ชานุมานเด้อออออออ

ข้าวปุ้นอยู่กะพี่ซีเหรอ ถ้าเจ้านายหนีไปเที่ยวทีหลังตอนกลับมาก็ให้พี่ซี(ดาน)ใช้หัวโขกเลย

ทีหลังจะได้ไม่ทิ้งเราไว้........จริงมั้ยจ๊ะ

ส่วนหนูม่อนอยากได้หางสวยๆแบบพี่นีโมต้องกินอาหารที่มีประโยชน์ ใช่ม้า พี่นีโม.....

โดย SANMAI NG - Tuesday, 20 February 2007, 10:59PM

ม่อนจังไม่ชอบของดีมีประโยชน์เพราะไม่อาหย่อย(อาหารเม็ด)

ม่อนจังชอบกินแต่ขนมค่ะ  คุณพ่อก็กลุ้มเพราะม่อนจังเฝ้ารอแต่ขนม

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Wednesday, 21 February 2007, 12:12AM

น้องนานาครับ  ชายตามาทางพี่ตังบ้างนะครับ

แม้บ้านพี่อยู่ฝั่งกระนี้ (นนทบุรี)  บ้านน้องอยู่ฝั่งกระโน้น (ชานุมาน)

สักวันคงได้เจอกานแหร่ะ...เด้อออออ  ไกลจริงวุ้ย  มีหวังได้กินแห้วอ่ะ

โดย พายุ วงศ์วายุ - Wednesday, 21 February 2007, 09:20AM

พี่ข้าวตังดอดเข้ามาจีบพี่นานาแต่หัวดึก... เห็นใจพวกหนุ่มน้อยอย่างน้องนีโอกับน้องไปร์ทบ้างสิครับ...
พวกหนุ่มน้อยเค้ายังเป็นเด็กอนุบาล... ต้องเข้านอนแต่หัวค่ำ...

แน่จริงเข้ามาจีบกันตัว-ตัวในเวลาราชการสิครับ... เธ่อ!

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Wednesday, 21 February 2007, 09:50AM

อยู่คลองสามแค่นี้เอง จากบ้านขับรถไป 15 นาทีก็ถึง อีกอย่างนายเค้าก็ไปหาเพื่อนที่คลอง 4 บ่อยๆ หวังว่าในโอกาสต่อไปคงได้เจอพี่นานาบ้าง ถ้าพี่นานารับแขกนะ อิ อิ นายหญิงแกไม่กลัวอยู่แร้น..นขอให้เจ้าของพี่นานาใจกล้าสั่งหมาได้ นายหญิงแกยอมโดนกัดสิเอา

โอกาสหน้าคงได้แลกเปลี่ยนความรู้ในเรื่องที่ชอบ-สนใจเป็นพิเศษ ให้คนตกยุคอย่างนายหญิงแกให้ทันโลกบ้าง

พี่นานาน่ารักมากครับ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew