ตอบ: หนูชื่อนานาค่ะ สมาชิกใหม่นะคะ
โดย น้อยหน่า ('.' ) - Saturday, 17 February 2007, 04:35PM
  ก็พี่น้ำมนต์อ้วนไม่บันยะบันยังเลยนี่ครับ อย่างน้องนีโอหรือจะสู้แรงไหว ยิ่งช่วงนี้(ใจ)แข็ง(แต่)แรงไม่ค่อยมี ต้องถนอมตัวแล้วให้สาวๆ ที่ไซด์ใกล้เคียงกันหน่อย
ตอบ: หนูชื่อนานาค่ะ สมาชิกใหม่นะคะ
โดย น้ำมนต์ วงศ์มินตรา - Saturday, 17 February 2007, 06:24PM

อุ๊ยตาย!... ว้าย!!... กรี๊ด!!!...
น้องนีโอทำยังงี้กับพี่น้ำมนต์ยังไงได้ลงคอ...
คอยดูนะ... พี่น้ำมนต์จะไปกระโดดโคลนให้มันรู้แล้วรู้แร่ดไปเลย...

โดย พายุ วงศ์วายุ - Saturday, 17 February 2007, 06:29PM

โหย!... อา ราย จา คา หนาด น้าน น น น...
พายุทนดูม่ายด๊าย... ทนดูม่ายด้าย...

โดย อุทัย ศรีฉายา - Saturday, 17 February 2007, 07:36PM

ตลกจังเลย ถูกใจ  ขำกลิ้งงงงงงงงง

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Saturday, 17 February 2007, 07:56PM
  พี่นานา กินเหล้ากินเบียร์ตั้งแต่เด็กเลยนะ ระวังจะเสียเด็ก(สาว)ให้นีโอนะครับ เวลาพี่นานาเมาจะโดนปู้ยี้ปู้ยำได้ง่าย ๆ

ให้พ่อเล่าเรื่องของพี่นานาตอนช่วงที่อยู่กับพ่อ มีอะไรที่ทำให้พ่อหนักใจมั๊ย และอายุเท่าไหร่ที่ส่งพี่นานาไปอยู่กับตายายครับ

พี่นานาตอนเล็กๆ น่ารักกว่านีโอเป็นกองเลยครับ อ้อ สวยกว่าสาวแก่แถวนี้ที่มาร้องกรี๊ด ๆ อีกนะจะบอกให้
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Saturday, 17 February 2007, 11:39PM

มาแรงแซงโค้งคร๊าบ   ไม่ได้โม้นะคร๊าบ บ บ บ

เด็กๆ ถอยปาย  จาครายเสียอีก ก็ นีโอ กะ เจ้าไปร์ท ไง  อิอิอิ 

โดย อุทัย ศรีฉายา - Sunday, 18 February 2007, 12:19AM

โทษทีที่ตอบช้านะคะ

นานาอยู่กับพ่อตั้งแต่สองเดือนจนถึงสองปีค่ะ จากนั้นก็ต้องไปอยู่กะตายายชั่วคราว เพราะคุณพ่อไปต่างประเทศประมาณเก้าเดือนคะ

ตอนเด็กๆก็ติดพ่อมากเพราะอยู่สองคน ก็ต้องรอพ่อทั้งวัน คิดถึงมากเลย แต่คุณพ่อก็เล่นด้วยทุกวันคะ หายเครียดกันหมด คุณพ่อสอนให้นานาไม่ฉี่หรืออึในบ้าน สอนสวัสดี ซ้าย ขวาแค่ยกเท้าหน้านะคะ สอนนั่ง สอนหมอบ สอนม้วนกลิ้งซ้ายขวา สอนขึ้นรถไปเที่ยวนอกสถานที่ ไปกินข้าวที่ร้านอาหารกัน สอนให้เป็นางแบบนั่งนิ่งๆ สอนไม่ให้กัดใคร เรียกต้องมา คุณพ่อนานๆดุทีคะ ดุจนนานากลัวจนดูไม่เหมือนบางแก้ว ทั้งๆที่นานาอยากกัดคนแปลกหน้ามาก

มีสองอย่างที่นานาทำให้คุณพ่อหนักใจคะ เรื่องแรกก็กินอาหารยาก เบื่อง่าย คุณพ่อไม่ได้สอนตอนเด็กว่าต้องกินมื้อเดียวตามเวลา คุณพ่อให้แหลกเลย เห็นนานาเบื่อก็หาอย่างอื่นมาเปลี่ยนให้ ทำให้นานาเลือกได้และเบื่อเร็ว เพราะนานาไม่มีคู่แข่งมั้งคะ แต่ถ้าไปบ้านเพื่อนบ้านนานากินของเค้าหมดเลย ของเหลือก็กิน ทำให้คุณพ่อหงุดหงิดเหมือนกันคะ แต่หลังๆนานาก็จะกินอาหารเม็ดของโปรดได้บ้าง คือสมาร์ทฮาร์ท หลังๆไปอยู่กะตายาย ก็กินอาหารธรรมดาคะ ข้าวเหนียวก็กลายมาเป็นของโปรดนานาในท้ายที่สุดค่ะ...

นานาก็กลับมาอยู่กะคุณพ่ออีกปีนึงประมาณปีที่สามกว่า แต่ไม่นานก็มาอยู่กะคุณตากะยาย ปีที่สี่และห้านี่แหละคะ เพราะนานาปรับตัวได้แล้วคะ มีความสุขดีมากคิดถึงคุณพ่อบ้าง แต่ก็มีตาและยายให้หวงคะ..

โดย SANMAI NG - Sunday, 18 February 2007, 12:38AM

อ้าวววว อ้าววววว พี่ตังมาแรงแซงโค้ง ซันมัยก็โดดหลบจ้า สับสน

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew