** มังคุด กะ แตงโม โต 8 เดือนแย้ว **
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Thursday, 1 February 2007, 10:13PM

ป๋มมังคุดสมัยเด็กๆ 35 วันกร๊าบบบบบ

ตอบ: ** มังคุด กะ แตงโม โต 8 เดือนแย้ว **
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Thursday, 1 February 2007, 10:14PM

นู๋แตงโมวัยเด็ก 35 วันกะ

ตอบ: ** มังคุด กะ แตงโม โต 8 เดือนแย้ว **
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Thursday, 1 February 2007, 10:16PM

ป๋มมังคุด วัย 8 เดือน เมื่อวันที่ 24 มกราคม 50 กร๊าบบบบบบบบบ

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Thursday, 1 February 2007, 10:16PM

ส่วนนู๋แตงโมอายุ 8 เดือนเกิดเดียวกับปี่มังคุดกะ

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Thursday, 1 February 2007, 10:20PM

ส่วนใหญ่จะกินข้าวด้วยกันกะ ไม่ยอมแยกกะ

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Thursday, 1 February 2007, 10:21PM

ส่วนเนี้ยปี่โกโก้ อายุ 10 เดือนแล้ว ตัวเล็กกว่าปี่มังคุดแล้วกะ

โดย อนุวัฒน์ กุลสอน - Friday, 2 February 2007, 04:14PM

ดีใจจัง.........เห็นครอบครัวสุขสัน  อยู่กันเยอะแบบนี้  เจ้านายคงปวดหัวแย่ กับความซนของพวกเจ้า   ยังไงโตแล้ว  อย่าทำให้เจ้านายต้องปวดหัวกับพวกเจ้าอีกหล่ะ  มีโอกาสผ่านไปจะแวะไปเยีย่มนะครับ

เก้าล้าน กะ เจ้านาย

โดย p.t. ระนอง - Friday, 2 February 2007, 08:38PM
  หุหุ...พี่สมเกียรติบำรุงน้องหมาด้วยมะพร้าวสดทั้งทลายจ้า..อิอิอิ...ว่างจะขอไปชิมมะพร้าวกะน้องมังคุดหน่อยอิอิ...
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Friday, 2 February 2007, 10:06PM

ชอบมังคุดจัง   เอ๋!! แล้วกุ๊งกิ๊งไปไหนจ๊ะ  ยักคิ้ว 

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Saturday, 3 February 2007, 12:34AM
  กุ๊งกิ๊ง ซนครับ ไม่ยอมอยู่นิ่ง ไม่ยอมพวกพี่ๆเลย กลุ้มจังครับ ไว้จับถ่ายรูปมาให้ดูวันต่อไปน่ะครับ
โดย บอล ระนอง - Saturday, 3 February 2007, 07:01PM
  โฮะโฮะโฮะ...ก็ผมบอกป๋าแล้วไงครับว่าให้ส่งน้องกุ๊งกิ๊งลงมาให้พี่กั๊ม รับรองครับว่า พี่กั๊มจะดูแลน้องกุ๊งกิ๊งให้ดีที่สุดเยยจ้า อิอิอิ...  จริงๆนะจะบอกให้

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew