ตอบ: 1 ใน 3 น้องใหม่ ของมิตรภาพ
โดย jitti r - Thursday, 11 January 2007, 02:06AM

สุดท้ายก็ดูตัวผมนะคร๊าบ.....
ตอบ: 1 ใน 3 น้องใหม่ ของมิตรภาพ
โดย Mongkol Dokrak - Thursday, 11 January 2007, 08:30AM

เห็น Mohegan VS Handler ก็รู้ว่าเข้ม.....

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Thursday, 11 January 2007, 09:48AM

อยากทราบว่าค่าตัว โมฮีแกน เท่าไหร่ ?    ถ้าไม่เกิน 10000 บาทก็ขอจองไว้ก่อน ใครให้ราคาสูงกว่านี้ก็เอาไปเลย

น่าจะเปลี่ยนชื่อเป็น โมฮ๊อก  MoHawk

โดย jitti r - Friday, 12 January 2007, 12:04AM

Mongkol  โมฮีแกน เพิ่งมาจากอกแม่วันแรกก็ลองโพสท์เลย ต้องบอกว่าเข้มแข็งจริงๆ 

Patchara  ตามที่ท่านพี่ได้ กรุณาตั้งชื่อให้ใหม่ เอาตามท่านพี่ว่าละครับ  ส่วนราคาน้องหมาตัวนี้ เท่าไหร่ก็ไม่ขาย รอ...เรียกชื่อใหม่เลยละกัน ผม โมฮ๊อค

โดย Mongkol Dokrak - Friday, 12 January 2007, 10:31AM

ถ้าใครอยากได้เจ้า mohack จริงๆต้องเอาความดีเข้าขย่ม เฮ่ ๆ ๆ

ถ้าใจแข็งจริงผมกลับไปคงได้ยลโฉมเจ้าMohackที่บ้านนะคร๊าบ......

โดย p.t. ระนอง - Saturday, 13 January 2007, 07:25PM

งามมากเลยครับพี่jitti ผมขอลองโพสรูปของปุ้ยดูนะครับว่าจะโพสได้ใหม
โดย jitti r - Saturday, 13 January 2007, 10:26PM

p.t ระนอง โพสท์ได้แล้วจ้า พรุ่งนี้มีงานประกวดที่ พิษณุโลก จะนำน้องหมาไปช่วยเขา2ตัว คือ โมฮ๊อค และ ฟอเรสท์ ( กั๊มป์ )  ให้ดู ฟอเรสท์ เพศเมีย ตัวเก็บตัวที่2
โดย ไตรสิทธิ์ . - Sunday, 14 January 2007, 04:14AM

ตอบ: จัดประกวดสุนัขบางแก้ว งานนเรศวรมหาราชและงานกาชาด จังหวัดพิษณุโลก ปี 2550
โดย Pingpong \(-_-)/ - ศุกร์, 12 มกราคม 2007, 10:26AM

วันอาทิตย์นี้  มีธุระ  ไปไม่ได้ครับ

ช่วยถ่ายรูปมาเล่าบรรยากาศของงานให้ฟังบ้าง

แต่กะว่า ปลายเดือนกุมภา  จะพาด็อตคอมไปเที่ยว และดูตัวว่าที่เจ้าสาว(เลี้ยงต้อย)แถวพิษณุโลกหน่อย       ใครมีลูกสาวจะยกให้   บอกมาได้เลย   จะให้ด็อตคอมไปดูตัวว่าชอบไหม  กัดฟัน

แล้วงานประกวดปลายเดือนกุมภาฯยังมีไหม Mr.Kamisato มาเป็นกรรมการตัดสินหริอเปล่า   เผื่อจะเอาด็อตคอมไปให้คุณจิตติช่วยผัดหน้าทาแป้ง  ฟิตซ้อมก่อนลงสนามสักวัน

พี่จิตติครับขอถามหนอ่ยครับ
โดย chamrus tubburi - Monday, 15 January 2007, 06:33PM

พี่จิตติครับพี่พอรู้จัก ก่วยเจ่ง กับ ช๊อบเปอร์ไหมครับ ผมอยากเห็นรูปนะครับพี่พอจะมีให้ผมชมบ้างได้ไหมครับ อยากเห็นจริงๆครับได้ยินชื่อมานานแล้วครับไม่รู้ว่าทุกคนจะลืมไปแล้วหรือยังครับ

ปล.ถ้าไม่เป้นการรบกวนมากนะครับ

ตอบ: พี่จิตติครับขอถามหนอ่ยครับ
โดย jitti r - Tuesday, 16 January 2007, 01:01AM

รู้จักทั้งคู่และครับ แต่ไม่ได้เกี่ยวข้องกันแล้วเลยไม่รู้จะไปหารูปจากใหนให้ชม ก็ขอโทษคุณ chamrus tubburi มานะที่นี้ด้วย ..และไปงานประกวดมา น้องหมา2ตัว เจ้า โมฮ๊อคไม่ติดรางวัล ส่วน ฟอเรสท์ก็ติดรวงวัลที่2 เลยขอถ่ายรูปร่วมสมาชิกชาวเวป ที่มีใจรักบางแก้วอุตส่าห์เดินทางไปชมงานประกวด  ส่วนรูปอื่นๆ ขอเวลาเคลียร์รายละเอียด สักหน่อยแล้วจะโพสท์ให้ชม สำหรับวันนี้ ชมภาพที่บอกมาข้างต้นไปก่อน..
ตอบ: พี่จิตติครับขอถามหนอ่ยครับ
โดย jitti r - Tuesday, 16 January 2007, 01:07AM

ดูฟอเรสท์ชัดๆ
โดย วีรพงศ์ กิตติถนอมวงษ์ - Tuesday, 16 January 2007, 02:40PM

มางานประกวดครั้งนี้ได้พบกับคุณจิตติและคนอื่นๆอีกมากมายและเดี๋ยววันที่ 10 กุมภาพันธ์ ผมจะเดินทางไปให้กำลังใจอีกนะครับ

ตอบ: ขอบคุณมากครับ
โดย chamrus tubburi - Tuesday, 16 January 2007, 04:13PM

ผมยินดีกับฟอเรสท์ด้วยครับ อายุเท่าไรแล้วครับฟอเรสท์เพศไหนครับ และต้องขอขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ แล้ววันที่ 27-28-01-2550 นี้ที่เดอะเมอร์งามวงศ์วานไปไหมครับพี่

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew