พาเจ้านายไปเที่เที่ยวเกาะกูดอีกแล้ว
โดย หมวย บางกรวย - Sunday, 7 January 2007, 05:11PM

ให้เจ้านายนั่งหลังกระบะหลังไปตราด

ตอบ: พาเจ้านายไปเที่เที่ยวเกาะกูดอีกแล้ว
โดย หมวย บางกรวย - Sunday, 7 January 2007, 05:26PM

นั่งเรือประมง(ดัดแปลง)โดยสารปกติใช้เวลา 4 ชม. แต่สำหรับเราไม่ใช่ เราอยู่กลางทะเลกัน 10 ชม. หลับแล้วหลับอีกทั้งคนและเจ้า 4 ขา..........รู้ซึ้งเลยถึงคำพังเพยที่ว่า "ลงเรือลำเดียวกันแล้ว" ฮือๆๆ

ตอบ: พาเจ้านายไปเที่เที่ยวเกาะกูดอีกแล้ว
โดย หมวย บางกรวย - Sunday, 7 January 2007, 05:28PM

โดย หมวย บางกรวย - Sunday, 7 January 2007, 05:30PM

โชคดีของเจ้าถุงที่อยู่บ้านไม่ต้องไปฝึกความอดทน แถมมีสาวสวยมากอดด้วย
โดย หมวย บางกรวย - Sunday, 7 January 2007, 05:32PM

เต-เต้ แอบอิจฉาถุงอยู่ลึกๆ
โดย หมวย บางกรวย - Sunday, 7 January 2007, 05:34PM

ดีนะที่หาดกับนำทะเลยังสะอาดและสวยอยู่ไม่งั้นละฮึ่ม...หมวยไม่ปลื้ม
โดย หมวย บางกรวย - Sunday, 7 January 2007, 05:43PM

อีกรูป
โดย จรัญ กาลตนากูล - Sunday, 7 January 2007, 06:07PM
  ครอบครัวสุขสัขต์จริงๆ ไม่ทราบว่าจับเจ้าถุง มันโยนลงน้ำทะเลหรือเปล่า ผมเลยจับเจ้าไปร์ทมันลงทะเลแรกมันกลัวซะหางตก แต่สิ่งหนึ่งที่ดีคือกลิ่นสาบไม่มีเหลืออยู่เลย
โดย p.t. ระนอง - Sunday, 7 January 2007, 07:20PM

อยากไปเที่ยวจังเลยครับ ทะเลที่เกาะกูดจะเหมือนทะลเที่บ้านผมมั้ยน๊า...แล้วคนไปเที่ยวเยอะมั้ยครับ ที่ระนองตอนนี้เป็นช่วงที่มีนักท่องเที่ยวเยอะมากทั้งฝรั่งไทยจีน แต่ทะเลมีคลื่นลมแรงกลัวน้องหมาป่วยครับเลยไม่กล้าพาไป ได้แต่จูงเดินเล่นในตอนเย็น งานปิดถนนคนเดิน ฝรั่งเยอะดี(พาน้องบางแก้วไปโชว์ฝรั่งครับอิอิอิ...)
โดย ชาญ แสงฉันท์ - Monday, 8 January 2007, 08:07AM
  กาแฟกลัวเลียงคลื่นค่ะ ไม่ชอบไป แต่เจ้านี่เก่งจัง นอนสงบนิ่งเลย

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew