นำลูกสาวตัวล่าสุดออกงานค่ะ
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Saturday, 23 December 2006, 09:19PM

คอกเนาวรัตน์หายเงียบไปนานมาคราวนี้พาลูกสาวตัวใหม่มารายงานตัวชื่อว่าฝอยทองค่ะ ตอนถ่ายเนี่ยอายุได้ประมาณ 5 เดือนแต่ตอนนี้โตเป็นสาวแล้วไว้จะนำรูปปัจจุบันมาโพสต์ให้ดูใหม่นะค่ะ อ้อลืมบอกประวัติไปฝอยทองเนี่ยเป็นลูกของจัมโบ้ซึ่งเป็นหลานของไมเคิล+ทีน่า ทางแม่เนี่ยเป็นลูกของขุนศึก (แต่ไม่ดุเหมือนขุนศึกนะค่ะ) ค่อนข้างจะไฮเปอร์นิ๊สนึงนะค่ะสำหรับตัวนี้
ตอบ: นำลูกสาวตัวล่าสุดออกงานค่ะ
โดย วรรษมน เลิศสาครประเสริฐ - Sunday, 24 December 2006, 01:11AM

หน้าตาน่ารักจักเลยคะ

ตอบ: นำลูกสาวตัวล่าสุดออกงานค่ะ
โดย สุธิษา เย็นใจชน - Sunday, 24 December 2006, 10:50PM
  น่ารักมากค่ะ หน้าแบบนี้ หนูชอบจัง อิอิ
โดย SANMAI NG - Monday, 25 December 2006, 12:08AM
  อิอิ น่ารักมั่กๆ  อยากเห็นรูปตอนปัจจุบันบ้างครับ สับสน
โดย ฉัตรษร พิทักษ์ราษฎร์ - Monday, 25 December 2006, 11:53AM

น่ารักดีนะครับส่วนหัว ส่วนดีผมชอบมากเลย น่ารักมากๆ อยากกอด

โดย SAKARIN SAP-UDOM - Monday, 25 December 2006, 01:01PM

พี่สาวแวะมาทักทายน้องฝอยทองเจ้าค่ะ พี่ชื่อพิซซ่าในรูปอายุประมาณ 45 วัน ตอนนี้ปัจจุบัน 2 ปีแล้ว เดี๋ยวค้นรูปตอนโตได้แล้วจะเอามาให้ดูว่าเป็นฝาแฝดกันหรือเปล่า
โดย ทฤษฎี ขำหิน - Wednesday, 27 December 2006, 12:45AM

สายจั่นเจา ลักษณะเค้าจะเป็นยังไงหรอคับ แบบ ฝอยทองรึป่าวอ่าคับ

โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Friday, 12 January 2007, 11:39AM

รู้สึกว่าน้องพิซซ่าเนี่ยหน้าเหมืนอฝอยทองเลยเอารูปตอนโตมาโชว์ให้ดูด้วยซิค่ะ สำหรับผู้ที่ไปงานนเรศวรพิษณุโลกไปพบกับฝอยทองได้ที่นั่นตอนนี้โตมากแล้วค่ะสวยกว่าเดิมด้วยแต่ตื่นคนไปนิ๊สสสส นึง ตัวในรูปนี้เป็นลูกชายตัวใหม่เป็นลูก ทองหยิบ ซึ่งเป็นน้องของเจ้าไข่มุก ตัวพ่อเขาเป็นสายของไมเคิล

โดย ไกรทิพย์ ตันตระกูล - Friday, 12 January 2007, 01:13PM

ฝอยทองน่ารักมาก  เมื่อไหร่จะมีลูก  อยากได้ลูกของฝอยทองครับ.

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew