ลูกชายผม ครับ หล่อเหมือนผมมั้ยครับ
โดย เพชร หนองแขม - Monday, 18 December 2006, 06:09PM
  ผู้ชายทั้งคู่ครับ เกิด 15 พย น้ำหนัก สามโลกว่าแล้ว สีน้ำตาลชื่อหน้าเหมือนแพนด้า เหรียญทอง สีดำหน้าเหมือนวัวดัทช์มิล ชื่อ เหรียญเงินครับ น้องผมอีกคน ไปอยู่บ้านบึงแล้ว
ตอบ: ลูกชายผม ครับ หล่อเหมือนผมมั้ยครับ
โดย เพชร หนองแขม - Tuesday, 19 December 2006, 08:27AM

เหรียญทอง ตอน 31 วัน ก๊าป

ตอบ: ลูกชายผม ครับ หล่อเหมือนผมมั้ยครับ
โดย เพชร หนองแขม - Tuesday, 19 December 2006, 08:29AM

นี่ เหรียญเงิน ตอน 31 วัน เหมือนกัน ก๊าป
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Tuesday, 19 December 2006, 09:31AM

ทำไมออกมา 2 ตัวเองอ่ะครับ

โดย SANMAI NG - Tuesday, 19 December 2006, 12:02PM
  ว้าววววว  น่ารักน่าอุ้มเจรงๆเล้ยยยย  สับสน ยักคิ้ว
โดย เพชร หนองแขม - Tuesday, 19 December 2006, 01:40PM

จริงๆ มี 3 ครับ ส่งไปอยู่บ้านบึง ชลบุรี กะ น้องอีกแม่นึง ( พ่อ เพชรเหมือนกัน ) ตอนนั้นเรียก เจ้า บราวนี่ สีน้ำตาลเหมือนเจ้าเหรียญทอง (ตอนนั้นเรียก บราว เลยต้องมีบราวนี่ ต่างกันที่ มี แด่น กลางหน้าผาก ) จ้ำม้ำเหมือนๆกัน

ลองดูรูปตอนออกมาได้ 6 วัน นอนอยู่กับ เหรียญเงินครับ

โดย เพชร หนองแขม - Tuesday, 19 December 2006, 02:23PM

ผมเพชรครับ พ่อ ลูก 11 ชาย 7 หญิง 4 ตอนนี้อยู่กับผมแค่ 4 ลูกผมหน้าตาดีทุกคนเลยครับ แฟนผมชื่อ ลูกแก้ว กับ เงินตรา นิสัยดี ครับ ตอนนี้อยากตามหาญาติ กะเอกสาร เค้าว่า ผมเป็นลูก แชมป์ เลยอยากดูว่า แชมป์อะไร หรือว่าพ่อชื่อแชมป์ อิ อิ

เห็นหน้าคล้าย ปิงปอง เลยอยากรู้ครับ

โดย p.t. ระนอง - Tuesday, 19 December 2006, 10:21PM

ป๋มก็ชื่อเพชรครับ แต่เป็นน้ำเพชรลูกทองคำหลานซัยโจเหลนสิบหมื่นแห่งเมืองระนองก้าบบบป๋ม ขอฝากเนื้อฝากตัวและหัวด้วยนะก้าบบบ..อิอิอิ....

โดย เพชร หนองแขม - Wednesday, 20 December 2006, 06:42PM
  อายุเท่าไหร่แล้วครับ วันไหนมา กทม. มาเล่นกันครับ

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew