วันนี้วันเกิดมะขาม หนึ่งขวบแล้วครับ
โดย Tanasak P. - Monday, 13 November 2006, 10:26PM

ตั้งแต่ตัวเท่านี้
ตอบ: วันนี้วันเกิดมะขาม หนึ่งขวบแล้วครับ
โดย Tanasak P. - Monday, 13 November 2006, 10:29PM

วันนี้ตัวโตขึ้นตั้งเยอะครับ
ตอบ: วันนี้วันเกิดมะขาม หนึ่งขวบแล้วครับ
โดย Tanasak P. - Monday, 13 November 2006, 10:34PM

วันนี้ได้มื้อพิเศษเป็นของขวัญวันเกิดครับกัดฟัน
โดย SANMAI NG - Monday, 13 November 2006, 10:43PM
  สุขสันต์วันเกิดจ้า น้องมะขาม   อิอิ ยิ้ม
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Monday, 13 November 2006, 11:39PM
  สุขสันต์วันเกิดครับปี่มะขาม ผมมังคุด/แตงโม/โกโก้กร๊าบบบบบบบบบ ขอให้ปี่มีฟามสุกมากๆน่ะครับ เป็นลูกที่ดีของคุณป้อน่ะกร๊าบบบบบบบบบบ
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 13 November 2006, 10:53PM

นั่นแน่!   เกิดเดือนเดียวกันกับพี่ข้าวตังเลยนะครับ   พี่ข้าวตังขออวยพรให้....

น้องมะขามมีสุขภาพแข็งแรง   ไม่ดื้อ ไม่ซน  เป็นน้องมะขามที่น่ารักของทุกๆ คนนะครับ

หวังว่าคงเลิกรับทานก้อนหินแล้วนะคร๊าบบบบ  คริ คริ

โดย Tanasak P. - Monday, 13 November 2006, 11:05PM
  ขอบคุณครับ กัดฟัน
โดย ออสติน ทับแก้ว - Monday, 13 November 2006, 11:08PM

HBD น้องมะขามด้วยอีกหนึ่งนายครับ

ขอให้น้องมะขามมีความสุขมากๆนะครับ มีแต่คนรักคนเอ็นดู แข็งแรงๆตลอดไปเลยน้า

ปล.พี่ออสตินแอบอิจฉาพิซซ่ากล่องนั้นของน้องมะขามจังครับ อิอิ แลบลิ้น

โดย จรัญ กาลตนากูล - Tuesday, 14 November 2006, 08:44AM

ดอกไม้แด่นายมะขาม

นายคงเลิกกินหินแล้ว คงเบื่อละสิ เลยหันมากินพิซซ่าแทน แล้วนายจะรู้ว่ามันถ่ายสบายกว่ากันเยอะเลย กินเผื่อด้วยแระกัน ของไปร์ทใส่ซอสเยอะๆ นะ ถ้ามีเบียร์สักแก้วไปร์ทจะขอบพระคุณอย่างสูง นี่มันวันเกิดของใครกันแน่หว่า ที่จริงวันนี้ก็เป็นวันเกิดของไปร์ทเหมือนกัน คือ "เกิดอยากจะกินของฟรี"

โดย Buppa lumpukhangawe - Tuesday, 14 November 2006, 09:25PM
  สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ มะขาม

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew