ขอเชิญร่วมชมงานประกวดสุนัขครับ
โดย oak _bangkaew - Monday, 6 November 2006, 11:32AM

ใครว่างก็อย่าลืมไปเชียรกันหน่อยนะครับ
ตอบ: ขอเชิญร่วมชมงานประกวดสุนัขครับ
โดย Pingpong \(-_-)/ - Monday, 6 November 2006, 09:43PM

ตามไปดู   ถึงรู้ว่าก็อปมาจากเว็บนี้  http://www.petnews2005.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=375044

ก็เลยขอถือโอกาสแนะนำเพื่อนสมาชิกไว้สักหน่อยก่อนที่จะตกขอบไป

16:45 - 06/11/06 Admin emoticon ..มีข่าวดีมาบอก มีเว็บบอร์ดผู้รักสุนัขดีๆเกิดขึ้นแล้ว เว็บมาสเตอร์ก็เป็นสมาชิกเว็บนี้และเคยร่วมถกปัญหากันบ่อยๆ อยากให้สมาชิกบางท่านที่อาจจะอึดอัด ไม่สบอารมณ์กับเว็บมาสเตอร์ของชุมชนคนรักบางแก้วนี้ ได้มาใช้บริการที่เว็บใหม่นี้เพื่อคลายเครียดบ้าง หายเครียดแล้ว จะกลับมาเยี่ยมกันบ้าง ก็ยินดีต้อนรับ หรือวันไหนเว็บชุมชนฯล่ม ก็ไปเจอกันได้ที่นี่นะครับ http://www.petnews2005.com/index.php?lay=show&ac=webboard

ป.ล   แล้วที่ยิงอีเมล์ช่วยประชาสัมพันธ์งานที่อยุธยาให้  ตลอดจนช่วยตามหาคุณชัยพรพ่อดอกฟ้าให้  ได้ผลเป็นอย่างไรบ้าง  ไม่เล่าให้ฟังบ้างหรือครับ   ขอบคุณสักคำ ก็ยังดี  ไม่อยากพูด  ก็ใช้ emoticon ก็ได้ ตาเขียว  

ตอบ: ขอเชิญร่วมชมงานประกวดสุนัขครับ
โดย Kaowpuun JJ - Monday, 6 November 2006, 09:51PM

อยากไปแต่ไกลอะค่า  ส่งใจไปเชียร์ก็แล้วกันเนาะ

แล้วเอารูปมาฝากบ้างนะคะ

โดย oak _bangkaew - Monday, 6 November 2006, 11:39PM

ต้องขอโทษจริงๆครับ เนื่องจากก่อนหน้าที่อาจะมาประกาศ  ผมไม่ทราบมาก่อนเลยว่า อาวิเชียรได้ช่วยยิงอีเมล์ให้  แถมยังช่วยตามพี่ชัยพรให้อีก ก็ต้องขอขอบพระคุณอย่างสูงนะครับที่สละเวลามาช่วยเหลือ  ขอบคุณครับ

โดย oak _bangkaew - Tuesday, 7 November 2006, 10:20PM

ใครพอว่างก็อย่าลืมนะครับ
โดย ชัยพร ตระกูลพล - Tuesday, 7 November 2006, 10:25PM

ผมมาขอบคุณพี่วิเชียร คุณโอ๊คที่ช่วยประกาศตามหาผมเมื่อสัปดาห์ก่อนด้วยนะครับ ทำให้วุ่นวายกันพอสมควรพอดียุ่งมาก ๆ ครับ เลยไม่ได้เข้ามาใน Web เลย ประกอบกับโทรศัพท์ที่บ้านดันเสีย และเบอร์มือถือที่เคยให้พี่วิเชียรไว้ไปตรวจสอบดูแล้วผมพิมพ์ผิดเองขอโทษดัวยครับ เบอร์มือถือ 089-816-9966 ครับ ส่งรูปเจ้าตัววุ่นวายมาให้ดูด้วยครับ

โดย oak _bangkaew - Wednesday, 8 November 2006, 08:15AM
  ไม่มีอะไรครับพี่ชัยพร  ไม่ต้องขอบคุณอะไรหรอกครับ  ผมเห็นพี่รักหมา(ดอกฟ้า)มาก ผมก็ดีใจแล้ว จริงๆคนผิดน่าจะเป็นเสี่ยเพื่อนบางแก้วเราซะอีก ที่ดันลืมขอเบอร์ (แซว แค่ขำๆนะเสี่ย ฮึฮึ)
โดย oak _bangkaew - Friday, 10 November 2006, 11:37AM

ใครว่างๆก็อย่าลืมไปเชียรบางแก้วกันนะครับ
โดย oak _bangkaew - Sunday, 12 November 2006, 02:29PM

เสาร์ อาทิตย์หน้าแล้วน่า  อย่าลืมไปเชียรกับบ้างเด่อ

โดย k. niyomluck - Sunday, 12 November 2006, 06:27PM

ตัวนี้ลูกใครครับ สวยโดนใจผมครับคุณโอ๊ค ผมเชียร์ตัวเนี้ยย...ครับ สู้ๆเห็นด้วย

โดย oak _bangkaew - Monday, 13 November 2006, 11:38AM

ตัวนั้นคือต้นแบบบางแก้วไม่มีเหล่าเต่ง(ตาชั้นเดียว)ชื่อ บังลังค์ ครับพี่โน๊ต อดีตเป็นของเสี่ยเพื่อนบางแก้วเขา แต่ปัจจุบันถูกครอบครองโดยพี่นิวัติครับ  นี่คือผลงานเจ้าบังลังค์ครับ
โดย k. niyomluck - Monday, 13 November 2006, 12:38PM

ขอบคุณครับคุณโอ๊คสำหรับคำตอบ ดูจากรูปที่โพสมา สังเกตดีๆการเคลื่อนไหวของเจ้าตัวนี้น่าศึกษามากคับ

อยากเห็นตัวเป็นๆมาวิ่งให้ดูจังคับว่าสวยเหมือนในรูปรึป่าว เหอๆ

โดย oak _bangkaew - Monday, 13 November 2006, 02:37PM

นี่ถาพเจ้าบัลลังค์ล่าสุดที่พี่นิวัติเอามาโชว์ครับ
โดย oak _bangkaew - Monday, 13 November 2006, 02:38PM

ชัดๆ
โดย oak _bangkaew - Tuesday, 14 November 2006, 10:45AM

ขุด
โดย oak _bangkaew - Wednesday, 15 November 2006, 02:15PM

ใกล้ถึงงานแล้วนะครับ  บางแก้วพร้อมยังน่า
โดย oak _bangkaew - Thursday, 16 November 2006, 09:21AM

อีกสองวันก็จะถึงแล้วน่า

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew