ไม่ทราบว่ามีประกวดรุ่น60เดือนบ้างเป่า ผมอยากประกวดจังเลย
โดย ป๊อกเด้ง 089-1612986 - Tuesday, 24 October 2006, 08:41AM

แอบถ่ายประมาณ6โมงเช้ากำลังรอคำสั่งอยู่ เมื่อไรเจ้านายจะสั่งให้เข้าบ้านสักทีวะ

ตอบ: ไม่ทราบว่ามีประกวดรุ่น60เดือนบ้างเป่า ผมอยากประกวดจังเลย
โดย SANMAI NG - Tuesday, 24 October 2006, 10:11AM
  น่าสงสารเรียกเข้าบ้านเถอะนะเจ้านายยิ้ม
ตอบ: ไม่ทราบว่ามีประกวดรุ่น60เดือนบ้างเป่า ผมอยากประกวดจังเลย
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Tuesday, 24 October 2006, 11:52AM

ป๋มอยู่ในรุ่นไหนเนี้ย ป้อๆพานู๋ไปปากวดมั่งจิ อายุจะครบ 7 เดือน 28 นี้แย้วววววว

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Tuesday, 24 October 2006, 11:53AM

ไม่ยอม ไม่ยอม ป้อจะพาปี่โกโก้ไปปากวดหยอ มังคุดไปด้วยจิ ไม่ยอมไม่ยอม

โดย bonafeen 2 - Tuesday, 24 October 2006, 04:17PM
  โห..เจ้านายใจร้ายมีเขตพื้นที่หวงห้ามให้ป็อกเด้งด้วย(คอยดูนะจะไม่ให้เจ้านายเข้าบ้านป็อกเด้งเลย)
โดย Pisist Buranatanyarat - Wednesday, 17 January 2007, 06:10PM

ผมดีใจจริง ๆ ที่ คุณสราวุธ และ คุณจรัล ได้ตอบรับผมเป็นสมาชิกของชมรมคนรักบางแก้วแล้ว  ขอขอบคุณมาด้วยความจริงใจ  เมื่อตอนปีใหม่ มีหลายท่านได้อวยพรให้ผมพบแต่สิ่งดี ๆ ในปีใหม่นี้  และตอนนี้ก็ได้พบแล้ว  ได้พบสังคมที่ดีและเพื่อนใหม่ที่ดี ขอให้ถือว่าผมเป็นน้องใหม่ มีอะไรที่จะชี้แนะ ผมขอน้อมรับด้วยเต็มใจครับ

โดย p.t. ระนอง - Thursday, 18 January 2007, 08:42PM
  ยินดีต้อนรับคุณpisistครับ ยังบไงเข้ามาคุญกันบ่อยๆนะครับ
โดย Pisist Buranatanyarat - Friday, 19 January 2007, 07:50AM

ขอบคุณมากครับครับ คุณ p.t.  ระนอง  ที่ให้เกียรติต้อนรับผมเป็นสมาชิก   ผมจะเข้ามาคุยด้วย และขอความรู้ด้วยนะครับ

โดย bota botanio - Tuesday, 24 October 2006, 11:10PM

ท่าทางอยากจะเข้าใจจะขาด   คงลุ้นอยู่ในใจ  สั่งซักที..สั่งซักที...

จะมีวันที่ลูกชายหนูจะเชื่อฟังอย่างนี้บ้างไหมเหวย....เฮ้อ....

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew