ช่วยลงชื่อผู้ที่จะไปชมงานประกวดสุนัขที่เดอะมอลบางกะปิ
โดย oak _bangkaew - Sunday, 8 October 2006, 01:13PM

ใครที่จะไปแน่นอนช่วยลงชื่อทีนะครับแล้ว  ใครอยากได้อะไรที่คิดว่าผมพอช่วยได้ เช่น บรีดสแตนดาร์ด  ก็บอกได้นะครับ
ตอบ: ช่วยลงชื่อผู้ที่จะไปชมงานประกวดสุนัขที่เดอะมอลบางกะปิ
โดย SANMAI NG - Sunday, 8 October 2006, 01:29PM

ถ้าว่างผมไปแน่นอนครับ ชอบครับงานประกวด ชอบไปเดินเล่นเดินดูหมาน่ารักตัวเป็นๆ เห็นแล้วมีความสุขดีกัดฟัน

ตอบ: ช่วยลงชื่อผู้ที่จะไปชมงานประกวดสุนัขที่เดอะมอลบางกะปิ
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Sunday, 8 October 2006, 07:47PM

คุณ Oak ใจสปอร์ตอย่างนี้ ต้อง โอ๊คสิ เอาช่วยกัน ใครมีวีซีดี บางแก้ว น่าจะเอาไปแจก นะหรือให้คุณเพื่อน ฯ นำของงานบางแก้วโกอินเตอร์ ไปขายหน่อยซิครับ ถ้าไม่มีใครช่วยขาย ผมกับคุณโอ๊ค (โมเมเอานะครับ) จะได้ช่วยขายให้ ขายน้อยก็ไม่เป็นไรแต่อยากจะเผยแพร่ให้เพื่อนๆที่รักบางแก้วได้ดูชมกัน

โดย oak _bangkaew - Monday, 9 October 2006, 08:09AM
  เรียนอาพชร ครับ  ผมไม่ได้ใจสปอร์ตอะไรเพียงแต่กลัวว่าพวกมือใหม่เขาได้รับข้อมูลที่ผิดแล้วจะหมดกำลังใจ  ส่วนเรื่องขายวีซีดีนั้นผมว่าการนี้ไม่ค่อยเหมาะนะครับ  เด๋วเขาจะว่า หาเงินได้  เอาเป็นว่าใครอยากให้ช่วยอะไรแล้วเราพอช่วยได้โดยไม่กระทบต่อคนที่รักเราและคนที่เรารัก  อันนี้ช่วยได้ครับ
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Monday, 9 October 2006, 08:40AM

คุณ Oak  เรื่องขายวีซีดี งานประกวดเมื่อปีที่แล้ว บางแก้วโกอินเตอร์ที่พิษณุโลก นั้นขอทำความเข้าใจว่าเป็นของชมรมไทยบางแก้วแห่งประเทศไทย เราไม่ได้อะไรเลย เพียงอยากช่วยส่งเสริมให้คนรักบางแก้ว เลี้ยงบางแก้วอย่างมีปัญหาน้อยหน่อย

ส่วนแสตนดาร์ดบรีด  ได้ถ่ายไว้สัก 4 ชุด ถ้าไม่ลืมจะนำไปด้วย ถึอว่าร่วมด้วยช่วยกัน

เพื่อจรรโลงวงการบางแก้วให้ยิ่งใหญ่ตลอดไป

พรุ่งนี้ไปเที่ยวชมงานประกวดสุนัขที่เดอะมอลบางกะปิกันนะครับ
โดย SANMAI NG - Friday, 20 October 2006, 01:06PM

พรุ่งนี้แล้วนะใครว่างๆก็ไปเที่ยวกันนะครับ จะได้พบปะพูดคุยกัน สับสน

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew