** หมดกัน ลูกๆ มอมแมมหมดเลย **
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Friday, 6 October 2006, 11:30AM

สาระรูปแต่ละตัวดูสิครับ เจ้ามังคุด

ตอบ: ** หมดกัน ลูกๆ มอมแมมหมดเลย **
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Friday, 6 October 2006, 11:33AM

เจ้าแตงโม

ตอบ: ** หมดกัน ลูกๆ มอมแมมหมดเลย **
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Friday, 6 October 2006, 11:34AM

เนี้ยถ่ายเจ้าโกโก้ไม่ทัน อาบเสร็จ คึกครับ มันคึกจริงๆทุกครั้งที่อาบเสร็จ

โดย mr.boy 22 - Friday, 6 October 2006, 12:45PM

เนี่ยละบางแก้ว ผมเคยเจอสาระรูปแบบนี้เหมือนกันกับหมาที่บ้าน เป็นวันหยุดวันอาทิตย์ ตั้งใจตั้งแต่เช้าว่าจะอาบน้ำให้เจ้าลูกชาย 9 โมงเช้าเอาขึ้นโต๊ะแปรงขนก่อนตามสูตร แล้วตามด้วยชโลมออย ลูปให้ทั่วตัวแบบบรรจงทิ้งไว้ประมาณ 1 ชั่วโมง แล้วนำไปอาบน้ำ โดยขันตอนแรกลงน้ำยาธรรมดาก่อนตามฟอกขนขาวแล้วแชมพูอ่อนเป็นเสร็จพิธี อุ้มขึ้นโต๊ะอีกตัวเช็ดด้วยผ้าขนหนูสีขาวเตรียมไว้ตั้งแต่เมื่อวาน ตามด้วยไดร์เปาผมแล้วแปรงตามทำอย่างละมุมละม่อมแปรงแล้วไดร์ตามจนแห้งขนเป็นเงาสลวยฟูสะพั่งใช้เวลาเกือบ 3 ชั่วโมงเป็นแล้วเสร็จ ผมถอยออกมายืนโยนโฉงเจ้าลูกชายตัวดี โอ้พระเจ้าจอดอะไรกันนี่เชือกที่คล้องอยู่ที่คอค่อยๆ หลุดร่วงลงพื้น มันจองมองดูเชือกพร้อมกับผมแล้วตาของมันกับผมก้อมาประสพกับ พร้อมกับอากับกิริยาของมันแสดงออกที่หู โอ้พระเจ้าป้ายหูมันเริ่มชิดบีบเข้าหากัน แววตาของมันหวานเยิ้ม มันคงจะนึกอยู่ในใจแล้วว่า "กูเป็นไทแล้วโว้ย" ว่าแล้วมันก้อกระโจนลงมาผมซึ่งยืนห่างจากเจ้าลูกชายประมาณ 3 เมตรก้อกระโจนเข้าไปหามันมันถึงพื้นส่วนผมถึงโต๊ะโอ้เราพลาดคว้าขาโต๊ะเข้าไปเต็มเปา ยังมันยังไม่จบ เจ้าลูกชายเปิดศึกอีก มันทิ้งช่วงห่างจากผม ประมาณ 5 เมตร เราทั้งคู่ต่างอ่านใจกันออก ประเภทไก่เห็นตีนงู งูเห็นนมไก่ว่างั่น ผมคว้าแผ่นชีสในกระเป๋าเสื้อออกมาโชว์ให้มันเห็น แหะได้ผมมันเริ่มกระดิกหาง แต่แล้วมันก้อหันหลังให้คล้ายๆ กับสาวๆสบัดก้นเชิดหน้าใส่ แล้วก้อวิ่งออกไปต่อโอ้พระเจ้า บริเวรนั้นที่มันวิ่งไปเป็นที่น้ำท้วมขังลึกประมาณ 20 ซม. กินเนื้อที่กว้างประมาณ 3 งาน ผมมองมันด้วยตาละห้อย เชิดใส่มันแล้วก้อมานั่งเศร้า บ่นรำพึง โอ้เช้าวันนี้ไม่ได้อะไรเลย 4 ชั่วโมง

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Friday, 6 October 2006, 12:59PM
  น้องหมาของผม มานไม่ทนขนาดนั้นหรอกครับ เป็นชั่วโมง แค่อาบน้ำก็จะวิ่งออกจากห้องน้ำให้ได้ ต้องอาบไปปอบไป ถ้าดิ้นก็เสร็จช้า หนาวไม่รู้ด้วย มานถึงจะนิ่ง แล้วพอไดร์น่ะ เจ้าประคูณทูนหัว มานกลัวจนตัวสั่น(สู้) จนเสร็จ แต่ละตัวเกือบชั่วโมง

แบบเนี้ยไม่ได้หรอก แชมฟอกขาว แล้วก็ตามด้วยธรรมดา แล้วก็ลงออย 55555 รับรองมานบ่นผมกระจายแน่เลยยยยยยย

รอให้โตพร้อมๆกันหมดก่อน จะลองทำตามวิธีที่บอกมามั่ง มังคุดกะแตงโม ขนยังผลัดไม่หมดเลย โกโก้ขนสวยแย้วววว หางฟูด้วย แต่อาบแล้วก็ขาวน่ะ ตรงส่วนที่ขนสีขาว ส่วนออยลงยังครับ ขอวิธีอย่างละเอียดหน่อย เพราะผมให้ทานน้ำมันตับปลาด้วย แล้วต้องลงออยอีกไหม ถ้าจะยากน่ะเพราะที่อยู่มันเป็นสนามหญ้า ดิน ทราย มีครบวิ่งเล่นกันเพลินพรหมแดนเลยยยยยยยยยยยยยย
โดย SANMAI NG - Friday, 6 October 2006, 01:45PM

ชอบรูปนี้ครับ สะใจจ้ามารร้าย

โดย น้ำอบ ^o^ - Friday, 6 October 2006, 06:40PM

กัดฟัน  เอ้า....กลิ้ง...ซ้าย..ขวา...ท่านี้เลย

เจ้าตัวดีก็ชอบคลุกน้ำค้างยอดหญ้าตอนเช้าๆ

ยิ่งเจอดินแฉะๆ เละๆ ยิ่งชอบ อาทิตย์ก่อนคลุกมาสภาพดีกว่าเจ้ามังคุดนิดหน่อย

แต่ติดตรงที่น้ำอบมีฮีตอยู่ แล้วก็เพิ่ง 7 โมงครึ่ง ไม่กล้าอาบน้ำให้กลัวเขาไม่สบาย

เลยต้องเอาผ้าชุบน้ำบิดหมาดๆ เช็ด  กว่าจะออกหมด เฮ้อ...เศร้า

โดย น้ำอบ ^o^ - Friday, 6 October 2006, 06:41PM

โพสรูปไม่ได้อ่ะค่ะ

Warning: move_uploaded_file(): SAFE MODE Restriction in effect. The script whose uid is 2018 is not allowed to access /data/www/virtual/bangkaew.com/htdocs/elearning/moodledatay/1/moddata/forum/1/18359 owned by uid 33 in /data/www/virtual/bangkaew.com/htdocs/elearning/lib/uploadlib.php on line 218

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 6 October 2006, 09:04PM

test
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Sunday, 8 October 2006, 03:52PM

เนี้ยครับ วัหยุดวันนี้ลูกๆช่วยกันปลอกมะพร้าวกัน 
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Sunday, 8 October 2006, 03:56PM

ส่วนเนี้ย โชว์เดี่ยวถ่ายรูปแข่งกะซันมัยอิอิ นานๆจะยอมให้ถ่ายซะที ป๋มมังคุดกร๊าบบบบ จำกันได้อ่ะป่าว ......

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Sunday, 8 October 2006, 03:57PM

ส่วนนู๋แตงโมจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาา

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Sunday, 8 October 2006, 03:58PM

อีกรูปป้อๆทั้งหลาย ดูให้นู๋หน่อยจิว่านู๋ออกมาร์คลายอะไรอ่ะ นู๋ล่ะงงๆ

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Sunday, 8 October 2006, 04:00PM

กระผมนายโกโก้ พี่ๆทั้ง 2 น้องนุชกร๊าบบบบบบบบบ

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Sunday, 8 October 2006, 04:02PM

ป้อ : เนี้ยนายโกโก้น่ะ หน้าน่าจะออกไปทางหน้ากากเสือเนอะ หล่อดีครับ ชอบใจผมเลย

โดย SANMAI NG - Monday, 9 October 2006, 01:12AM
  น่ารักกันจังเลย  ยักคิ้ว

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew