พาป๋มไปด้วย
โดย SANMAI NG - Saturday, 30 September 2006, 12:34PM

อย่าทิ้งป๋มไป พาป๋มไปด้วย นะนะ เศร้าตายดีกว่าเศร้าตายดีกว่าเศร้า
ตอบ: พาป๋มไปด้วย
โดย bota botanio - Saturday, 30 September 2006, 01:16PM
  ซันมันน่ารักอีกแล้ว  เดี๋ยวโบต้ากลับบ้านก่อน  จะถ่ายรูปมาแข่ง   คราวหน้าถ่ายจากบั้นท้ายมาดูบ้างนะ   ว่าจะหล่อเหมือนด้านหน้าหรือเปล่า 55555
บั้นท้าย
โดย SANMAI NG - Saturday, 30 September 2006, 01:27PM

เอาบั้นท้ายซันมัยไปดูก่อนนะจ๊ะ Bota ...
โดย Samart Siripatrasopon - Saturday, 30 September 2006, 02:40PM
      ซันมัยอยู่ที่ไหนครับ  น้องหมาที่บ้านผมได้มาจากฟาร์มที่พัทยา  ตอนนี้ 5 เดือนแล้ว  หน้าตาเหมือนกันมากเลยครับ
โดย SANMAI NG - Saturday, 30 September 2006, 02:44PM

ตอบคุณSamart... ซันมัยอยู่ บ้านบึง ชลบุรีครับ

ดีใจมีหน้าเหมือนกัน ซันมัยเกิด ๑๙ ๐๔ ๔๘ ครับกัดฟัน

โดย bota botanio - Saturday, 30 September 2006, 04:35PM

โธ่ นึกว่าจะไม่มีรูปนี้ ยังจะถ่ายได้อีก แต่เพิ่งรู้ว่าต้องเรียกพี่ซันมัย เพราะโบต้าเกิด 23 ตุลา 48  (เป็นพี่เดือนก็ยังดี)  จะได้เป็นน้องหน้าแก่

โดย SANMAI NG - Saturday, 30 September 2006, 04:50PM

เอาไปอีกน้องBota มารร้าย

*ป๋มอยากไปเตี้ยวฮับ*

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Saturday, 30 September 2006, 06:27PM

มั๊ยป๋มสูงวัยกว่าใครเพื่อนเลยล่ะเนี่ย  ช่างคิด

งั้น...ข้าวตังขอโชว์รูปตอนที่อายุพอๆ กะน้องซัยมัยละกันนะครับ

โดย SANMAI NG - Saturday, 30 September 2006, 06:33PM

พี่ข้าวตัง มีสีแบบไล่โทนสีด้วย แจ๋วถูกใจซันมัยมากครับสับสน

..ซันมัยสีจืดไม่เร้าใจ..เศร้า

โดย SANMAI NG - Saturday, 30 September 2006, 09:39PM

ป๋มตอนสามเดือนฮับ แล้วสีของป๋มก็จืดลงเรื่อยๆฮับ ตอนเด็กๆป๋มยิ้มเก่งฮับ โตแล้วก็ยังยิ้มเก่งเหมือนเดิมฮับ ยิ้ม 

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Sunday, 1 October 2006, 08:55PM

ข้าวตังตอนประมาณ 4 เดือนครับ  หน้าดำเข้มเร้าใจดีมั๊ยครับ ยิ้ม

** น้องโบต้าครับ   พี่ตังรอให้คุงแม่พาไปเที่ยวคร๊าบ

โดย SANMAI NG - Sunday, 1 October 2006, 10:55PM
  น้องมัยชอบเดินเที่ยวมากๆ  ถ้าพี่ตังนั่งรอคุงแม่พาเที่ยว แสดงว่าพี่ตังก็ชอบเดินเที่ยวเหมือนน้องมัย บางทีเราอาจเป็นญาติกันนะฮับยักคิ้ว
โดย bota botanio - Sunday, 1 October 2006, 10:49AM
  พี่ข้าวตัง   ใส่สายรัดอกอย่างนี้เตรียมออกไปเที่ยวแน่ๆเลย   หรือชะแง้รอแม่พาไปเที่ยว หว่า.....
โดย bota botanio - Saturday, 30 September 2006, 05:42PM
  ขยันถ่ายจ๊างงงงงง   แล้วซันมัยพี่น้องต่างสายพันธุ์ในบ้านแล้วอยู่ด้วยกันได้ไม๊คะ
โดย SANMAI NG - Saturday, 30 September 2006, 06:30PM
  ตอบน้องBota อ่านคำถามวันรุ่นแล้วงงเพราะซันมัยแก่แล้ว ถ้าหมายถึงหมาไทยหลังอานผมกำลังหาครับ ยังไม่มีตัวจริงที่บ้านจ้ากัดฟัน

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew