ดีน่า...รายงานตัวคร้าบ
โดย chanin surasawate - Wednesday, 27 September 2006, 09:40AM

เมื่อตอน2เดือนกว่าๆ  
ตอบ: ดีน่า...รายงานตัวคร้าบ
โดย chanin surasawate - Wednesday, 27 September 2006, 09:47AM

ตอนนี้5เดือนนิดๆ
โดย chanin surasawate - Wednesday, 27 September 2006, 09:53AM

ปัจจุบันดีน่าเป็นหนุ่มแล้วครับอายุ11เดือนแล้ว
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Wednesday, 27 September 2006, 10:42AM

เนี้ยทำไมดูผอมจังครับ ของผมโกโก้ 5 เดือนครับ คนเลี้ยงบอกว่าดุ เลี้ยงไม่ไหว เลยเอามาให้ สภาพแบบเนี้ยครับ

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Wednesday, 27 September 2006, 10:40AM

อีกรูป

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Wednesday, 27 September 2006, 10:43AM

มาดูตอนนี้กัน 28 เนี้ยจะครบ 6 เดือนครับ เป็นหมูไปแย้วววววววว กัดฟัน
โดย SANMAI NG - Wednesday, 27 September 2006, 11:22AM

รูปนี้ไม่ผอมครับ กำลังดีแล้ว แต่หลังจากนั้นโกโก้ห็อ้วนขึ้นเรื่อยๆเพราะมีความสุขบวกกับอาหารดีๆที่เจ้านายหามาให้ ดีใจด้วยนะจ๊ะโกโก้ยิ้ม

สวัดดีเพื่อนใหม่จ้า ดีน่าชื่อน่ารักจังครับ นิสัยเป็นอย่างไรครับยิ้ม

*อยากเห็นรูปโฟกัสตอนปัจจุบันจ้ายิ้ม*

โดย SANMAI NG - Wednesday, 27 September 2006, 12:05PM

ตัวตลก

เราสามารถโยงรูปจากที่อื่นมาแปะได้โดยใช้ปุ่มรูปภาพบนเมนูกรอบโพสต์ข้อความ ใส่ที่อยู่รูปและคำอธิบายรูป ก็จะมาโผล่ที่เว็บนี้ได้ โดยไม่ต้องแนบรูป การหาที่อยู่ของรูป ให้คลิกขวาที่รูปบนเน็ตแล้วเลือกดูที่ property

หรือใช้วิธีแลเงาที่รูปโดยการลากเมาส์ แล้วคลิกขวาเลือก copy  เอาเมาส์ไปวางไว้ในที่ต้องการ  แล้วคลิกขวาเลือก paste ก็ได้ครับ  รูปจะถูกโยงไปเอง Pingpong

กัดฟันSANMAI ช่วยบอกต่อจ้า

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Wednesday, 27 September 2006, 11:51AM
  ลองดูน่ะครับ
3
ทดสอบผ่าน
โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Friday, 29 September 2006, 12:30PM

จริงอย่างที่พี่ชนินท์คุยให้ฟังว่าเจ้าดีน่าหนาขึ้นเยอะ ในรูปช่วงอกที่ขาวเป็นผืนใหญ่ทำให้ดูเด่น แล้วช่วงนี้ขนขึ้นเต็มที่แล้วหรือยังครับ แอบเห็นที่ชั้นวางของมีหนังสือจตุจักรฉบับเก่าๆอยู่ วันหลังต้องขอไปดูบ้างแล้วล่ะครับ น่าจะเยอะจริงๆ ถ้ามีรูปถ่ายของดีน่ากับโฟกัสในภาพเดียวกันช่วยมาลงให้ชมหน่อยนะครับ ส่วนเจ้าคิงต้องยกให้เขาเป็นพวกศิลปินเดี่ยว  เห็นด้วย

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew