นพเกล้าเตรียมกลับคืนสู่วงการประกวดแล้ว
โดย phattarapa kumsuwan - Saturday, 23 September 2006, 11:02PM
  นพเกล้า พร้อมกลับคืนสู่วงการประกวดแล้ว และมีลูกน้อยซึ่งผสมกับปุยนุ่น มีตัวผู้8 ตัวเมีย1
ตอบ: นพเกล้าเตรียมกลับคืนสู่วงการประกวดแล้ว
โดย phattarapa kumsuwan - Saturday, 23 September 2006, 10:55PM

คอกปาล์มเพลสบางแก้ว

ปุยนุ่น

ตอบ: นพเกล้าเตรียมกลับคืนสู่วงการประกวดแล้ว
โดย phattarapa kumsuwan - Saturday, 23 September 2006, 11:06PM
  รูปแรกโพสไม่ติด
โดย ไตรสิทธิ์ . - Sunday, 24 September 2006, 06:14AM

สงสัยรูปใหญ่ไป

ลองส่งมาทางอีเมล์  จะเอาแทรกให้   http://www.bangkaew.com/vichienbeml.JPG

ไม่ลงมาประกวดที่ MCC HALL ชั้น 4 เดอะมอลล์งามวงศ์วาน หรือครับ

โดย AKARACHAI SARAKUL - Monday, 25 September 2006, 12:26PM

อยากเห็นจังเลย แล้ว เจ้าหยกคลอดหรือยังครับลงรูปให้ดูหน่อยนะครับ

โดย phattarapa kumsuwan - Monday, 25 September 2006, 09:46PM

รูป ณ ปัจจุบัน
โดย phattarapa kumsuwan - Monday, 25 September 2006, 10:04PM

ตอนนี้เรายังไม่มีตารางการประกวดนะค่ะ

เพราะกำลังยุ่งมากกับการดูแลลูกสุนัขกว่า20ตัว

แต่เมื่อภาระอันหนักอึ้งนี้หมดไปเราจะนำสุนัขไปล่ารางวัลตามงานประกวด

แน่นอนค่ะ

*ตอนนี้ลูกจ้าวซันกับสายน้ำคลอดแล้วค่ะ

จะนำรูปมาโพสให้ดูเร็วๆนี้นะค่ะ

โดย SANMAI NG - Tuesday, 26 September 2006, 03:29PM

ขอถามครับคุณ phattarapa ...  เจ้าตัวสีขาวเทาในรูปข้างบนน่ารักมากๆ (รูปที่ยืนในสนามหญ้า)ชื่ออะไร นิสัยเป็นอย่างไรครับ อยากเห็นรูปหลายๆมุมครับ

* รูปถ่ายสวยมากจ้ายักคิ้ว *

โดย phattarapa kumsuwan - Tuesday, 26 September 2006, 07:57PM

ตอบคุณSANMAI NG

สุนัขตัวนี้ชื่อ  นพเกล้า ค่ะ  เป็นลูกของอะราชก+ หงส์หยก

นิสัยใจดีรักเจ้าของตามประสาสุนัขบางแก้วนั่นแหละค่ะ

ส่วนรูปจะเอามาลงให้วันหลังนะค่ะไฟล์รูปใหญ่มากต้องใช้เวลาในการย่อขนาดค่ะ

โดย Wisoot Chiangprathum - Thursday, 28 September 2006, 08:16AM
  ขอรบกวนถามคุณ Phattarapa หน่อยนะครับ

ตอนนี้ นพเกล้า อายุกี่ปี กี่เดือน แล้วครับ
โดย phattarapa kumsuwan - Saturday, 30 September 2006, 12:38AM

ตั้งใจว่าจะไปลงสนามประกวดเดือนตุลาคมนี้

ตอนนี้นพเกล้าอายุ 18 เดือนแล้วค่ะ

โดย SANMAI NG - Saturday, 30 September 2006, 01:03AM

อายุใกล้เคียงกับซันมัยครับ สับสน

โดย SANMAI NG - Saturday, 30 September 2006, 02:59PM

ยังรอดูรูปนพเกล้าแล้วก็ทายาทจ้า ขอแยะๆนะจ๊ะยักคิ้ว

โดย SANMAI NG - Sunday, 1 October 2006, 11:00PM
  ยังรอ ร้อ รอ สับสน
โดย Wisoot Chiangprathum - Tuesday, 26 September 2006, 07:59PM
  ขออนุญาตตอบแทนคุณ Phattarapa นะครับคงไม่ว่ากันนะครับ
ตัวที่ยืนในสนามหญ้าชื่อว่า นพเกล้า ครับเป็นลูกของ อะราชิ
เป็นบางแก้วที่มีโครงสร้างที่สวยงามตัวหนึ่งครับ โดยส่วนตัวแล้ว
ผมชอบบางแก้วตัวนี้มากครับ
โดย SANMAI NG - Wednesday, 27 September 2006, 12:27AM
  รอครับ รอชมนพเกล้าหลายๆมุมยักคิ้ว
โดย AKARACHAI SARAKUL - Monday, 2 October 2006, 11:56AM

มุมบน

โดย AKARACHAI SARAKUL - Monday, 2 October 2006, 11:59AM

เเละอีก1มุม
โดย AKARACHAI SARAKUL - Monday, 2 October 2006, 11:50AM

นพเกล้าอีกมุมหนึ่ง

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew