รวม บางแก้วสุดสวย
โดย ป๊อกเด้ง 089-1612986 - Thursday, 14 September 2006, 12:29PM
  ใครมีบางแก้วสวยๆเอารูปมาลงให้ดูบ้าง
ตอบ: รวม บางแก้วสุดสวย
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Thursday, 14 September 2006, 02:32PM
  รอเจ้ามังคุด/แตงโม/โกโก้ โตก่อนน่ะครับ จะเอามาอวดอีก ตอนนี้กำลังผลัดขนอยู่เจ้าแตงโม ผลัีดไปเยอะแล้ว มังคุดนิดหน่อย ส่วนโกโก้กำลังสวย ขอขุนอีกหน่อย ตอนมาผอมไปหน่อย 
โดย SANMAI NG - Thursday, 14 September 2006, 04:57PM
  ขอเวลาไล่จับใส่กล้องครับกัดฟัน
โดย chatree luankaeo - Thursday, 14 September 2006, 10:29PM
  ผมพอไปวัดตอนเพลได้ไหมครับ   (หนุ่มใหญ่วัย 2 ขวบ 6เดือน)
โดย SANMAI NG - Thursday, 14 September 2006, 11:03PM

จับได้แล้วหนึ่งตัว ผมซันมัยหมาเจ้าปัญหา ขี้เกียจผิดธรรมชาติ ความสามารถพิเศษ คันคันคันแล้วก็คันเกินทุกตัวแน่นอน ไม่หล่อครับดูกันเล่นๆกัดฟัน

***ตอนนี้รูปไม่ขึ้นครับ***

โดย SANMAI NG - Friday, 15 September 2006, 04:57AM

***ลองใหม่***

****รูปยังไม่ขึ้น****

ขอทดสอบ  ไม่ขึ้นจริงๆด้วย

Warning: move_uploaded_file(): SAFE MODE Restriction in effect. The script whose uid is 2018 is not allowed to access /data/www/virtual/bangkaew.com/htdocs/elearning/moodledatay/1/moddata/forum/1/17922 owned by uid 33 in /data/www/virtual/bangkaew.com/htdocs/elearning/lib/uploadlib.php on line 218

04:57 - 15/09/06 แอ๊ดมิน คนเก่า emoticon ..ขอบคุณที่แจ้งครับ และคงต้องรบกวนทุกท่านช่วยแจ้งต่อไปตราบใดที่ยังตามหาแอ๊ดมินตัวจริงของโฮสติงมาแก้ให้ไม่ได้ แอ๊ดมิน คนเก่า ได้แต่แก้ปัญหาเฉพาะหน้าด้วยการช่วยตัวเองโดย make directory ขึ้นมาเตรียมไว้สำหรับกระทู้ใหม่ แล้วอัพโหลดผ่าน ftp ทีละ 50 directory แล้วไปแก้สิทธิ์ผ่านโปรแกรม ftp ให้ใช้ได้ ตอนนี้เพิ่มให้แล้ว หมดเมื่อไหร่ ช่วยเตือนด้วยครับ

(Edited by Pingpong (-_-)/ - ศุกร์, 15 กันยายน 2006, 04:57AM)

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 15 September 2006, 05:01AM

ขอร่วมอนุรักษ์บางแก้วขาว-ดำ

เจ้าสิงห์โต จาก ชมรมอนุรักษ์สุนัขบางแก้วแห่งบางระกำ

โดย ป๊อกเด้ง 089-1612986 - Friday, 15 September 2006, 08:31AM
  พี่ Pingpong บางแก้วขาว-ดำพอจะหาได้ที่ไหนได้บางช่วยแนะนำหน่อย
โดย SANMAI NG - Saturday, 16 September 2006, 12:33AM

ซันมัยมาร่วมสนุกแล้วจ้า  ..ป๋มหล่อที่สุดในบ้านเพราะที่บ้านมีป๋มตัวเดียวก๊าบ..
โดย Pingpong \(-_-)/ - Saturday, 16 September 2006, 06:09AM

ตอบคุณป้อกเด้ง  รูปเจ้าสิงห์โตได้มาจากเฮียแขกตอนไปเยี่ยมท่านที่บางระกำ  ไม่รู้ว่าจะมีทายาทอยู่ที่ไหนหรือเปล่า  ใครรู้ช่วยบอกด้วย

โดย Pingpong \(-_-)/ - อาทิตย์, 24 เมษายน 2005, 09:09PM

ไปเยี่ยมคอกพรอนันต์ของเฮียแขกที่บางระกำ

โดย jitti r - อาทิตย์, 27 กุมภาพันธ์ 2005, 05:43PM

ผู้สำคัญอีกท่าน คือ คุณ สมคิด ธนธรรมพิทักษ์ หรือ เฮียแขก

เป็นผู้นำ โอเล่มาประกวดเป็นคนแรก

โดย พรฤดี ลักษณะโพธิ - Friday, 22 September 2006, 10:55PM
  โทษนะครับหน้าตาอย่างซันมัยเนี่ยเค้าเรียกว่าหน้าอะไรครับ  ดูมันหล่อเกินเหตุนะครับ
ตอบ: คุณพรฤดี ลักษณะโพธิ
โดย SANMAI NG - Friday, 22 September 2006, 11:43PM

ดีใจจังมีคนชม แต่ก็ขอบคุณมากครับยิ้ม (หรือว่าหลอกให้ดีใจหว่า)

ส่วนจะหน้าอะไรนั้นไม่ทราบครับ เรียกว่าหน้าซันมัยได้ไหมยิ้ม

เรื่องหน้าหมาบางแก้วนั้น ผมมองยังงัยก็ยัง งงงงง กับคำเปรียบเทียบครับ

ปัจจุบันนี้ผมยังรอและตามหาคำอธิบายพร้อมรูปเปรียบเทียบที่ชัดเจน

แต่ผมว่าหมาบางแก้วน่าตาน่ารักทุกตัวนะครับ(ยกเว้นตอนไล่กัด...จ้า) สับสน

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew