ลูกชายคนใหม่ครับ!!!
โดย GranZ SuwanlerdZ - Friday, 25 August 2006, 05:19PM

มาแล้วครับสมาชิกใหม่ที่จะมาทำให้บ้านผมหายเหงาชื่อ"แก้ว"ครับ(ติ/ชมกันด้วยนะครับ)
ตอบ: ลูกชายคนใหม่ครับ!!!
โดย GranZ SuwanlerdZ - Friday, 25 August 2006, 05:14PM

รูปต่อไป
โดย GranZ SuwanlerdZ - Friday, 25 August 2006, 05:15PM

รูปต่อไป
โดย GranZ SuwanlerdZ - Friday, 25 August 2006, 05:15PM

รูปต่อไป
โดย GranZ SuwanlerdZ - Friday, 25 August 2006, 05:16PM

รูปต่อไป
โดย GranZ SuwanlerdZ - Friday, 25 August 2006, 05:17PM

รูปต่อไป
โดย GranZ SuwanlerdZ - Friday, 25 August 2006, 05:17PM

รูปต่อไป
โดย GranZ SuwanlerdZ - Friday, 25 August 2006, 05:18PM

รูปสุดท้ายครับ
โดย ไตรสิทธิ์ . - Friday, 25 August 2006, 07:28PM

ขอชมก่อนครับ   รูปเยอะดี  สีสวย  แม้รูปจะใหญ่ไปสักหน่อย   แต่ก็ไม่เปลืองเนื้อที่มากนัก   เพราะมีขนาดไม่ถึง 40 kbite

เรื่องที่ขอติ  คือน่าจะเล่าเรื่องของลูกชายคนใหม่มาให้ฟังบ้าง  ว่าเป็นมายังไง  ถึงได้มาอยู่ด้วยกัน  ไม่ใช่มีแต่คำว่า รูปต่อไป

ยักคิ้ว

โดย ดาริณี ยินดีภพ - Friday, 25 August 2006, 09:03PM
  น่ารักจังค่ะ  พี่เมฆตอนเล็กๆกินจุมาก  แล้วน้องแก้วกินจุมั้ยค่ะ อายุเท่าไหร่แล้วจ๊ะ รูปนี้พี่เมฆตอน 2 เดือนค่ะ ตอนนี้อายุ 1 ปีแล้วหนัก 25 กก.ค่ะแล้วคุยกันใหม่นะค่ะมีอะไรสงสัยก็จะเข้ามาถามนะค่ะ
โดย GranZ SuwanlerdZ - Saturday, 26 August 2006, 06:52AM
  ครับก่อนอื่นต้องขอโทษที่ไม่ได้ใส่รายละเอียดอะไรเกี่ยวกับแก้วลงไปเลยนะครับคือแก้วนี่เพิ่งได้มาจากเพื่อสนิทน่ะครับเป็นสุนัขที่ขี้อ้อนมากเรียกว่ายังกะเด็กเล็กเลยอ่ะครับมาถึงบ้านผมวันแรกพี่แกก็จัดการยึดถาดใส่ผลไม้ผมเป็นรถประจำตำแหน่งเสียแล้ว(ตามรูป)แถมพอกินเสร็จก็นอนโชว์ผมด้วยท่าแปลกๆ(ทั้งหมดที่แก้วทำมาในรูปไม่ได้มีการฝึกสอนเลย)ผมขอยอมรับเลยว่าสุนัขบางแก้วนี่ฉลาดและเรียนรู้ไวมากๆครับ
ส่วนข้อมูลของแก้วนะครับตอนนี้แก้วอายุ 2เดือนกะอีก10วันครับส่วนเรื่องกินนะครับกินไม่จุแต่ขอไม่หยุดครับ(ฮา)
โดย bota botanio - Saturday, 26 August 2006, 07:45AM
  น่ารักจังน๊ะ แปลกใจทำไมบางแก้วชอบนอนท่านี้นอนคว่ำ สงสัยคงจะเย็นท้อง   อ้อ!ผู้หญิงหรือผู้ชายเนี่ย   อายุเท่านี้กำลังน่าฟัดเลยนะคะเนี่ย

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew