มาแล้วครับรูปหล่อ(หรือเปล่า)
โดย อนุวัฒน์ หาญสวัสดิ์ - Monday, 21 August 2006, 08:49PM

อายจังช่วยวิจารหน้าของมอมหน่อยนะครับ

ตอบ: มาแล้วครับรูปหล่อ(หรือเปล่า)
โดย อนุวัฒน์ หาญสวัสดิ์ - Monday, 21 August 2006, 08:51PM

ขี้เกียดแล้วนอนดีกว่า
ตอบ: มาแล้วครับรูปหล่อ(หรือเปล่า)
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Monday, 21 August 2006, 10:50PM

ปี่มอมแมมหน้าหล่อหวานอ่ะ เออย่างไงล่ะเนี้ย ทำไมปี่หูไม่ตั้งสักที ของป๋มกะน้องแตงโมตั้ง ตั้งนานแย้วววววว เดือนนึงก็ตั้งแล้วอ่ะ อิิอิ
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Monday, 21 August 2006, 10:51PM

เนี้ยปี่แจ๊คพ๊อต ที่อยู่โรงปลาทูนึง น่ารัก ใจดี แต่ทามมายยยยยชอบขู่ป้อป๋มก็ไม่รุ

โดย น้องฮัช รูปหล่อ - Monday, 21 August 2006, 11:18PM

หล่อจังนะ หน้ายิ้มด้วย แต่ไม่รู้ว่าจะหล่อเท่าน้องฮัชของเราหรือเปล่านะ

โดย อนุวัฒน์ หาญสวัสดิ์ - Tuesday, 22 August 2006, 07:47AM

หล่อสู้พี่ฮัชไม่ได้หลอกครับ พี่ฮัชหล่อกว่าหลายเท่า มังคุดก็เข้มกว่า เพราะเขามีหน้าสิงห์ หน้าเสือ หน้าจิ้งจอก ส่วนมอมเป็นหน้าหมาดื่อครับแลบลิ้น

โดย may may @ ^ _ ^ @ - Tuesday, 22 August 2006, 11:24AM

ขอผมหล่อด้วยก๊าบบบบบบบบบบบบบ
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Tuesday, 22 August 2006, 04:04PM

ป๋มกะป้อ ใครหล่อก่ากันอ่ะ

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Tuesday, 22 August 2006, 04:04PM

ป้อป๋มแอบถ่าย ท่าเนี้ย หล่อไหมครับ 
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Tuesday, 22 August 2006, 06:04PM

ป๋มนอนที่เนี้ยทุกคืนเย้ยยยยยยยยย
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Tuesday, 22 August 2006, 06:06PM

แย้ววววววเนี้ย ป้อกำลังทำที่นอนให้ใหม่ แยกกันนอน ป้อบอกว่าโตๆกันไหว เดี๋ยวจะนอนไม่สบาย ทำให้ใหม่ตัวละกรงเลย ทีเนี้ยป๋มนอนสบายล่ะ แต่มันแปลกน่ะ นอนตัวเดียว ยังไงๆไม่รุ
โดย noppawan chantorn - Wednesday, 23 August 2006, 08:27AM

คุณ Anuwat ค่ะ  หูมันยังไม่ตั้ง แต่เค้าก้อ มีเสน่ห์ค่ะ ไร้เดียงสาดีค่ะ   

คุณสมเกียรติค่ะ  ไอเดียบรรเจิดดีค่ะ  ประหยัดงบประมาณ โดยทำกรงเองอย่างเงี้ยดีออกค่ะ   ไม่ต้องไปซื้อหาให้สิ้นเปลือง   (อาจจะเอาไปเลียนแบบกรงบ้าง  อย่าว่ากันนะค่ะ)   อ้อ....แต่กลางคืน  อย่าลืม คลุมมุ้งกันยุงกันให้เค้าทั้ง 2  ด้วยนะค่ะ...

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Wednesday, 23 August 2006, 12:37PM
  กะทำ 3 กรงเลยครับ เป็นห้องคลอด 1 กรง ทำเผื่อไว้
ไอเดียนำไปใช้ได้เลย ส่วนสมาชิกใครท่านใด จะสั่งทำก็ได้ครับ เดี่ยวจะลองดีราคาให้ครับ กันเองครับ เพื่อน้องหมา
โดย oak _bangkaew - Wednesday, 23 August 2006, 09:05AM

เรียนพี่สมเกียรติครับ  ผมแนะนำให้ใส่พื้นกรงเป็นพื้นแสลทครับ  แสลทแผ่นนึงส่วนใหญ่ขนาดประมาณ30*100 ราคาตกแผ่นละประมาณร้อยกว่าๆ  แต่ใช้ได้เป็นสิบปีถ้าไม่โดนแทะสะก่อน  เดี๋ยวนี้หาซื้อง่ายครับตามร้านเพ็ทช้อปส่วนใหญ่มีกันหมด  ยังไงลองพิจารณาดูนะครับ  และข้อดีขอพื้นแสลทคือสามารถล้างทำความสะอาดได้ง่ายไม่อับชื่น  และยังไม่ทำให้ขาน้องหมาเสียด้วยครับ
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Wednesday, 23 August 2006, 12:40PM
  กำลังไปดูของกรงเกรด 2 มีลูกค้าบอกว่ามีหาให้ได้ แต่ใจอยากทำแบบเก่าอันเก่าครับ ตารางมันถี่ดีครับ นอนสบาย หรือไม่กะจะหายางที่ซึมน้ำทะลุลงข้างได้ดี เพราะเค้าชอบเล่นน้ำมาก เวลานอนน่าจะนุ่มน่ะครับ 

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew