ก๋วยจั๊บกลับมาแว้วว
โดย DA tUM - Monday, 31 July 2006, 12:57AM

เอ่อ หายไปนานแล้วก็ไม่ได้ส่งข่าวขอบคุณพี่ๆเลย ตอนนี้ก๋วยจั๊บกลับมาหายเป็นปรกติแล้ว จึงอยากขอขอบคุณพี่ๆทุกคนคับ ทั้งพี่นิวัต ที่คอยให้คำปรึกษาตอนนั้น และพี่วินที่ช่วยกรุณารักษามันจนหายนะครับ ทั้งนี้ที่ไม่ได้มาโพสเลยตั้งหลายเดือนก้เพราะว่าเรียนหนักครับประกอบกับโมเดมพังแล้วไม่ได้เล่นเนทเลย ได้แต่เล่นร้านมาตลอด อยากมาโพสหลายทีแล้วก้ดันจำรหัสไม่ได้อีกเพราะอีเมล์ที่ใช้สมัครเป็นของใครก้ไม่รู้ลืมไปแล้ว แต่ไม่รู้ทำไมวันนี้ลองกดมั่วๆมันเข้าได้แฮะ จึงอยากถือโอกาสนี้ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่คอยให้กำลังใจก๋วยจั๊บเสมอมานะครับ
ตอบ: ก๋วยจั๊บกลับมาแว้วว
โดย DA tUM - Monday, 31 July 2006, 01:04AM

จั๊บไม่หล่อแต่จั๊บเร้าจายย
โดย Pingpong \(-_-)/ - Monday, 31 July 2006, 06:12AM

ยินดีด้วย  กับ ก๋วยจั๊บ ที่รอดมาได้ 

ขอขอบคุณผู้เกี่ยวข้อง โดยเฉพาะคุณวิน คุณนิวัต

ลูกหมาบางแก้วอายุ 3 เดือน ชื่อ ก๋วยจั๊บ ป๋มเป็นหัดคร้าบ

โดย น้อยหน่า ('.' ) - Monday, 31 July 2006, 09:23AM
  WoW !

เยี่ยมมาก .. ขอตบมือดัง ๆ ให้เลย เก่งทั้ง คนรักษา คนแนะนำ คนเลี้ยง ที่สำคัญเจ้าหมาน้อยก๋วยจั๊บ วันนั้นกับวันนี้ต่างกันเหลือเกิน หล่อมากกกกกกกกกกกกก...

มันต้องอย่างนี้...
โดย น้ำมนต์ วงศ์มินตรา - Monday, 31 July 2006, 10:39AM

พี่น้ำมนต์ดีใจกับน้องก๋วยจั๊บนะคะ... ตอนที่พี่น้ำมนต์อายุ 3-4 เดือน พี่น้ำมนต์ก็เป็นโรคหัดค่ะ... ตอนนี้พี่น้ำมนต์อายุ 3 ขวบกับ 9 เดือนแล้ว... พี่น้ำมนต์อวบอั๋นน่ารักน่ากอดประมาณนี้แหละค่ะ

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Monday, 31 July 2006, 11:16AM

ครายว่าจั้บไม่หล่อคร๊าบบบบ

ก๋วยจั๊บชามนี้หล่อและถ้าจะอร่อยมั่กๆ เลย  ดีใจด้วยนะครับ  ยักคิ้ว

โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Wednesday, 2 August 2006, 09:36AM

เคยจำได้ว่า.....ก๋วยจั๊บ....สู้ สู้  ก๋วยจั๊บ....สู้ สู้  ก๋วยจั๊บ....สู้ สู้ ......

วันนี้..หายแล้ว...และหล่อเสียด้วย.....ดีใจด้วยเน้อ....เจ้าก๋วยจั๊บ

โดย DA tUM - Wednesday, 2 August 2006, 11:51PM

ขอขอบคุณทุกๆท่านด้วยน้าค้าบ ที่ยังจำก๋วยจั๊บได้อยู่ (นอนสบายสไตล์จั๊บ)

โดย DA tUM - Wednesday, 2 August 2006, 11:53PM

รูปนี้จั๊บกับพี่(หรือน้องหว่า)จั๊บเองคับ คนไหนหล่อกว่ากานเอ่ย?
โดย DA tUM - Thursday, 3 August 2006, 12:18AM

กินน้ำสบายจาย

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew