ถึงดุก็รัก....ไจแอนท์ของชั้น
โดย น.ส.มัลลิกา สุเมฆะกุล - Thursday, 27 July 2006, 06:26PM

ปัจจุบันผมอายุ 1ปี 6 เดือน ชอบกินผักเป็นชีวิตจิตใจ อาทิเช่น แครอท กะหล่ำปี ผักใบเขียว เพราะว่ามาม่าผมหัดให้ผมกินตั้งแต่เด็ก ๆ ผมจึงขอปรบมือ ยกความดีความชอบให้กับมาม่าของผม เพราะผมถ่ายคล่อง อิอิ อ้อและอีกอย่างผมก็ชอบดื่มนมด้วยคับ ผมมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรงคับ ผมมีนิสัยดุคับ กัดเด็กไปแล้ว 3 คนคับ พวกเค้าชอบมาแย่ผม ผมจึงต้องสั่งสอนเค้าหน่อย 5555

รักมาม่ามากคับ

ไจแอนท์    

ตอบ: ถึงดุก็รัก....ไจแอนท์ของชั้น
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Friday, 28 July 2006, 08:04AM

หวัดดีครับ พี่ไจแอนด์ ป๋มมังคุดกับน้องน้องแตงโมครับ พี่หล่อหรือสวยหว่า แต่ก็ดูดีครับ ไมไปกัดล่ะ แค่เค้ามาเล่นด้วยเท่านั้นเอง

ตอบ: ถึงดุก็รัก....ไจแอนท์ของชั้น
โดย อนุวัฒน์ หาญสวัสดิ์ - Friday, 28 July 2006, 07:39PM

สวัสดีครับพี่ไจแอนท์ อ้อลืมสวัสดีน้อง Love มังคุดกับแตงโม มอมแมมเองครับ หน้าตาคล้ายกันแต่มอมแมมไม่กัดใครนะครับ นอกจากพ่อของมอมแมม เห็นแขนพ่อแล้วอยากแทะ ไม่รู้เป็นอะไร

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Friday, 28 July 2006, 10:54PM

พี่มอมแมมโดนป้อตีศอกหยอ ฟันหน้าหลุด 2 ซีกเลย ป๋มก็ชอบกัดป้อน่ะ โดนดุเลยอ่ะ  ก็มันน่ากัดนิ อิอิ
โดย eve Savangpop - Tuesday, 1 August 2006, 12:42AM
  คนเลี้ยงบางแก้ว  เป็นใครก็ต้องหลงเสน่ห์ตกหลุมรักกันทุกคนค่ะ  ทั้งๆ ที่รู้ว่าดุแสนดุ  ชอบเล่นอะไรแรงๆ เป็นที่หนึ่ง  หรือแม้ว่าจะออกไปทำเกเรนอกบ้านบ้างCool   แต่ถึงยังไงก็ยังตัดใจ  ให้ไม่รักบางแก้วไม่ได้อยู่ดีนะคะGrin
โดย น.ส.มัลลิกา สุเมฆะกุล - Thursday, 3 August 2006, 08:24PM

ใช่ค่ะรักมากๆ ถึงมันจะดุ แต่เวลา GiaNt ไม่ดุก็น่ารักไปอีกแบเลย

โดย น.ส.มัลลิกา สุเมฆะกุล - Thursday, 3 August 2006, 08:28PM
  ไจแอนท์เป็น (ชายคร๊าบ) อยากจะหาสาวอยู่ตอนนี้เหงามาก เวลาเพื่อนๆที่เป็นตัวผู้มาเล่นด้วยก็ชอบ คิดว่าเป็นตัวเมีย เลยจัดการ...ซะเลย
โดย น.ส.มัลลิกา สุเมฆะกุล - Thursday, 3 August 2006, 08:34PM
  มังคุด กะ แตงโม กำลังน่ารักเลย หูกำลังตั้งเชียว เห็นแล้วก็นึกถึงตอนที่รอดูไจแอนท์ตอนเด็กๆ ว่ามันจะหูตั้งเมื่อไหร่
โดย ชูศักดิ์ ปั้นเหน่งเพชร - Friday, 4 August 2006, 12:02PM

ไม่ดุ..ก็ไม่ใช่บางแก้ว.....ซิครับ แต่อย่าให้ดุมากนักนะคร้าบ....เดี๋ยวเจ้านายกระเป๋าจะฉีก..เสียก่อน

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew