มารายงานตัวอีกแล้วคับป๋ม โฮ่งๆ
โดย may may @ ^ _ ^ @ - Sunday, 23 July 2006, 09:31PM

ตอนนี้ป๋มอายุได้2 เดือนกับอีก 29 วัน ค้าบบบ แม่ผูกผ้าพันคอให้ด้วยหล่อไหมค้าบบบบบบบบบ
ตอบ: มารายงานตัวอีกแล้วคับป๋ม โฮ่งๆ
โดย may may @ ^ _ ^ @ - Sunday, 23 July 2006, 09:35PM

หนูชื่อโกกิค่ะ  ตามพี่ปอเปี๊ยะมาติดๆ ตั้งแต่แม่พามาอยู่กับพี่ปอเปี๊ยะเนี่ย

หนูก้อไม่เหงาแล้วค่ะ  แม่ก้อผูกผ้าพันคอให้หนูเหมือนกันนะ ไม่ยอมน้อย

พี่ปอเปี๊ยะหรอก ( เรื่องความสวยเนี่ยหนูยอมไม่ได้ค้า)

ตอบ: มารายงานตัวอีกแล้วคับป๋ม โฮ่งๆ
โดย may may @ ^ _ ^ @ - Sunday, 23 July 2006, 09:38PM

หนูชอบอาบน้ำเจ้าค่ะ อากาศมันร้อนนนนน หนูก้อเลยแช่ไปทั้งตัวเลยเจ้าค่ะ

โดย may may @ ^ _ ^ @ - Sunday, 23 July 2006, 09:40PM

แบบว่า พี่ปอเปี๊ยะอยากมีส่วนร่วม แต่ไม่ได้หรอกเจ้าค่ะ เป็นผู้ชายจะมาอาบน้ำร่วมกับผู้หญิงได้ยังงัยหนูไม่ยอมมมม
โดย may may @ ^ _ ^ @ - Sunday, 23 July 2006, 09:43PM

เฮ้ โกกิจะทำอะไรพี่นะ อย่านะ เดี๋ยวแม่ว่าเอา
โดย may may @ ^ _ ^ @ - Sunday, 23 July 2006, 09:47PM

ได้เวลากินข้าวแล้วค้าบบบ ป๋มกับน้องโกกิ ขอตัวไปกินข้าวก่อนนะค้าบบ

แล้วเจอกันใหม่ค้บป๋ม รักปอเปี๊ยะ กะ โกกิ น้อยๆแต่รักนานๆนะคับ

โดย may may @ ^ _ ^ @ - Sunday, 23 July 2006, 09:50PM

.

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Monday, 24 July 2006, 09:26AM
  ป๋มมังคุดกร๊าบบบ   เมื่อวานไปบุกรังมดดำมาโดนกัดด้วย ร้องจ๊ากลั่นบ้านเลย ป้อรีบออกมาดูเลย กัดติดเนื้อเย้ยยยยยย ป๋มรีบไปแช่น้ำก่อน แล้วค่อยวิ่งมาป้อ ให้ป้อเอาออกให้ กว่าจะหมด ป๋มนอนหลัับบนตักป้อเลย น้องแตงโมไม่โดน อิอิ
โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Monday, 24 July 2006, 12:42PM

จ๊ากกกกกก ป้อจับป๋มอาบน้ำอ่ะ ป๋มล่ะไม่ชอบเลย เสร็จแย้วววววว มาให้ป๋มถ่าบรูปอีก อิอิ

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Monday, 24 July 2006, 12:43PM

อีกรูป

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Monday, 24 July 2006, 12:45PM

น้องแตงโมของป๋ม แอบนอนแหละ

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Monday, 24 July 2006, 12:50PM

ป๋มมังคุดไปนอนมั่งดีก่า เดี่ยวตื่นมาจะซนให้น่าดูเลยยยยยยยยยยยย

โดย eve Savangpop - Wednesday, 26 July 2006, 10:15PM
  แหม...วัยกำลังน่ารักทั้งนั้นเลยนะคะ 

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew