ครอบครัวกล้วยปิ้งกลับมาแล้วจ้า
โดย แม่กล้วยปิ้ง พั้ววงศ์ - Friday, 21 July 2006, 07:37PM

ยักคิ้ว น้องเล็กตัวสุดท้าย VIGO ค๊าบบบบบบ

ตอบ: ครอบครัวกล้วยปิ้งกลับมาแล้วจ้า
โดย แม่กล้วยปิ้ง พั้ววงศ์ - Friday, 21 July 2006, 07:39PM

ยิ้ม แอบมองสาวข้างบ้าน
ตอบ: ครอบครัวกล้วยปิ้งกลับมาแล้วจ้า
โดย แม่กล้วยปิ้ง พั้ววงศ์ - Friday, 21 July 2006, 07:40PM

มารร้าย หมดสภาพขอรับ(แอบมองสาวจนเหนื่อย)
โดย แม่กล้วยปิ้ง พั้ววงศ์ - Friday, 21 July 2006, 07:43PM

ขาใหญ่ประจำบ้าน กล้วยปิ้งเองค๊าบบบบบบบบบบบ
โดย แม่กล้วยปิ้ง พั้ววงศ์ - Friday, 21 July 2006, 07:45PM

หมูขึ้นอืดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
โดย แม่กล้วยปิ้ง พั้ววงศ์ - Friday, 21 July 2006, 07:47PM

หมูตุ๋น...หรือ หญิงง่อย..ประจำบ้าน
โดย จรัญ กาลตนากูล - Friday, 21 July 2006, 09:03PM

สวัสดีครับแม่กล้วยปิ้ง หายไปเสียนาน เจ้าหมูตุ่นมันน่ารักออก สงสัยจะต้องยกขันหมากไปขอให้เจ้าไปร์ทซะแล้ว สินสอด กระดูกชิ้นใหญ่ 1 ชิ้นพอป่าว เผื่อ เป๋+เป๋ อาจจะเท่ากับ ไม่เป๋ 555

โดย แม่กล้วยปิ้ง พั้ววงศ์ - Saturday, 22 July 2006, 09:11AM

สวัสดีคุณจรัญ....แม่กล้วยปิ้งกลัวว่าเป๋+เป๋จะกลายเป็น เป๋ห่าว น่ะสิค่ะ ตอนนี้หญิงง่อยกำลังผลัดขนอยู่วั้ยผัดขนเสร็จเล้วเจอกัง  ค่าสินสอดต้อง+กระดูกเป็นสองชิ้นนะจะบอกให้ กัดฟัน

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Friday, 21 July 2006, 10:38PM
  เจ้า VIGO หล่อน่ะครับ
โดย แม่กล้วยปิ้ง พั้ววงศ์ - Saturday, 22 July 2006, 09:31AM

ตาเขียว หล่อและเร้าใจนะค้าบนิสัยดีด้วย(แม่สอนมา)ใครอยากได้เป็นลูกเขยต้องรออีก 1 ปี  ตอนนี้ VIGO อายุ 9 เดือนเองคร๊าบบบบบบบบ น้องมังคุดกะแตงโมโตวัยวัยนะคับจะได้หั้ยแม่มาขอ
โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Saturday, 22 July 2006, 10:31AM

แล้วอย่างป๋มเนี่ยพอเป็นคู่แข่งกะน้องไปร์ทได้มั๊ยครับ

แอบเป็นแฟนคลับของครอบครัวกลัวยปิ้งอ่ะครับ

โดย สมเกียรติ แม่กลอง - Saturday, 22 July 2006, 04:25PM

พี่ VIGO จะมาสู่ขอน้องแตงโมของป๋มจิงหยอ ป๋มหวงน่ะ อิิอิ ว่าแต่ว่าจะเอาอะไรมาขอหยอครับ จ้องผ่านด่านป๋มน่ะ

โดย จรัญ กาลตนากูล - Saturday, 22 July 2006, 09:45PM

น้องไปร์ท ขอหลีกทางให้พี่ตัง แต่ไปร์ทจะไปขอ วีโก้แทนดีกว่า ประหยัดน้ำมันและถือคติ ชายได้ชาย ย่อมเหนือชาย 555 แต่ไปร์ทชักสงสัย งวดนี้ข้างล่างคงออก 00 อาจารย์โก้ ให้จะจะ ดำมืดมาเชียว  คงจะแข่งกะพระเล็ก นี่เข้าข่ายนู้ดป่าว เฮ้อ....สาวๆเห็นแล้วหนาว   แม่กล้วยปิ้งคงกลัวหาลูกสะใภ้ไม่ได้ เลยจับลูกชายมาโชว์ซะหมดเปลือก อนาจาร อนาจาร เดือดร้อนเจ๊เบียบแกอีกแระ...เบียบโวยทีไร มาโพสท์กันแหลก เบียบละกลุ้มจายยยย รูปอย่างนี้อย่าโพสต์นะคะ อย่าโพสต์

โดย แม่กล้วยปิ้ง พั้ววงศ์ - Sunday, 23 July 2006, 03:36PM

วีโก้เนี้ยนู้ดเล็กๆน๊ะค๊าบบบบบ ถ้าเจอพี่ปิ้งของผมนู้ดหย่ายยยยยยยย ยังงัยขอฟิตร่างกายเก็บตัวเหมือนการประกวดนางสาวไทยก่อนน๊ะ พี่ตังกะพี่ไปร์ท อดใจไว้นิดนึง

Click to enter http://www.bangkaew.com/elearning3

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew